1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

06tp

Thảo luận trong 'Hoá học & Thực phẩm' bắt đầu bởi aloc_kg, 16 Tháng ba 2009.

1. aloc_kg Guest

Số bài viết: 0
    Đọc thử xem mấy bạn nói gì trong này, toàn chuyện tào lao.
  2. T'Móm Guest

<div class='quotetop'>QUOTE(Chú Thích)(@tan @ Mar 16 2009, 01:09 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Đọc thử xem mấy bạn nói gì trong này, toàn chuyện tào lao.[/b][/quote]
    [IMG] [IMG] Nói vậy mà cũng nghe được, cha này toàn nói chuyện sốc không àh [IMG] [IMG] [IMG]
  3. aloc_kg Guest

ặc! dám bắn đại ca sao? liều we, chưa thấy quan tài chưa đổ lệ hả? ko tin anh bóp mũi k?
  4. T&#39;Móm Guest

uh, bạn thử lang thang mấy box khac thử xem, có nhiều thứ cần phải học hỏi lắm đấy, chứ ko phải là mấy thứ "tào lao " như bạn nói đâu [IMG] [IMG] [IMG],rảnh thì rủ thêm đám mấy ông tám, bà tám của ông vào cho xôm tụ hén, lớp mình chẳng ai vào cả
  5. aloc_kg Guest

<div class='quotetop'>QUOTE(Chú Thích)((M_M) @ Mar 22 2009, 02:43 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>uh, bạn thử lang thang mấy box khac thử xem, có nhiều thứ cần phải học hỏi lắm đấy, chứ ko phải là mấy thứ "tào lao " như bạn nói đâu [IMG] [IMG] [IMG],rảnh thì rủ thêm đám mấy ông tám, bà tám của ông vào cho xôm tụ hén, lớp mình chẳng ai vào cả[/b][/quote]

Vậy à, để tui cố gắng, gì chứ chuyện này thì thật là "khó như lên trời"!
  6. hoangleanh87 New Member

Số bài viết: 244
    Các bạn rũ CNTP và CNMT vào cho đông vui nhé, 4Rum có rất nhiều dân Cơ điện tử.
    Mà dân Cơ điện tử nổi tiếng mạnh mẽ, đẹp trai. [IMG] từ trước giờ.Khà Khà.
    Hi hi.
  7. bibilinh06tp Guest

Aloc nói vậy là k dc, vì bạn là một thành viên của khoa mà, nếu bạn thấy là nhàm chán thì hãy post những bài hay lên đi để cho diễn đàn của khoa mình hay hơn hấp dẫn hơn hoặc lôi kéo những người có khả năng vào cuộc, còn nếu làm k dc thì dựa cột mà đọc k nên phê phán người khác khi chính bản thân mình k làm dc điều đó.:pitiful: