1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

######

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi anhtrangbuon, 4 Tháng mười hai 2006.

1. anhtrangbuon Guest

Số bài viết: 0
    tôi và anh.bây giờ chỉ là quá khứ.anh bước vào cuộc đời tôi thật nhẹ nhàng nhưng khi anh ra đi thì nó lại không nhẹ nhàng chút nào.tôi chưa bao giơ nghĩ rằng tôi lại thích anh.anh ko đep, ko fai la` mẫu người của tôi nhưng anh lại đi vào trái tim tôi một cách từ từ và đến khi tc của tôi trở nên sâu nặng thì anh lại ra đi. anh đi vì điều gì chứ??giá như là vì anh ko còn yêu tôi nữa thì đồi với tôi còn nhẹ nhàng hơn.anh đi va đến bên người con gai khác chỉ vì người đó sẽ giúp anh thăng tiến trong sự nghiệp,vì tham vọng của anh wa lớn.tôi đã fai tập để ween anh nhưng thật là khó.bạn tôi nói anh ko xứng đáng để cho tôi fai đau khổ để tôi fai khóc. nhưng mấy tháng rồi hình ảnh của anh vẫn chưa fai nhòa trong tôi.tôi sẽ fai cất anh vào ngăn tủ kn thôi.tôi sẽ fai cố thêm lần nữa thôi.mặc dú điều đó thật là khó.......
  2. bien song Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (anhtrangbuon @ Dec 4 2006, 01:16 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>tôi và anh.bây giờ chỉ là quá khứ.anh bước vào cuộc đời tôi thật nhẹ nhàng nhưng khi anh ra đi thì nó lại không nhẹ nhàng chút nào.tôi chưa bao giơ nghĩ rằng tôi lại thích anh.anh ko đep, ko fai la` mẫu người của tôi nhưng anh lại đi vào trái tim tôi một cách từ từ và đến khi tc của tôi trở nên sâu nặng thì anh lại ra đi. anh đi vì điều gì chứ??giá như là vì anh ko còn yêu tôi nữa thì đồi với tôi còn nhẹ nhàng hơn.anh đi va đến bên người con gai khác chỉ vì người đó sẽ giúp anh thăng tiến trong sự nghiệp,vì tham vọng của anh wa lớn.tôi đã fai tập để ween anh nhưng thật là khó.bạn tôi nói anh ko xứng đáng để cho tôi fai đau khổ để tôi fai khóc. nhưng mấy tháng rồi hình ảnh của anh vẫn chưa fai nhòa trong tôi.tôi sẽ fai cất anh vào ngăn tủ kn thôi.tôi sẽ fai cố thêm lần nữa thôi.mặc dú điều đó thật là khó.......[/b][/quote]
    tình yêu và đau khỗ!!! Khi tình yêu không còn đẹp như trong mơ, không còn trong sáng như trang vở thì không ít người đau khổ!!! Bạn ơi, nếu 1 người ra đi khi cuộc đời xô đẩy họ , bạn không nên buồn nữa, như mình thì mình sẽ chúc họ hạnh phúc và cảm ơn người ta đã cho mình biết rằng "tình yêu không đơn giản là tình yêu, nó còn chứa tất cả những cái xấu xa của cuộc đời" Biết dc điều này càng sớm càng tốt phải không bạn!? Đau vẫn cứ đau, quên thì khó nhưng phải cố, yêu vẫn còn yêu nhưng không thể chung lối thì chúng ta làm dc gì ngoài chúc phúc cho người ra đi!!! Rất tiếc vì cuộc sống luôn như vậy, không phải ai yêu nhau cũng đến dc với nhau!!!
  3. alalala Guest

bạn ơi!!!!!!!! bạn hãy mạnh mẽ lên nào.bạn fai cho người ta biết bạn vẫn sống tốt nếu ko có người ta bên cạnh.
  4. thienly Member

Số bài viết: 818
    Nếu có một điều ước em không ước rằng anh sẽ yêu em, mà em chỉ ước mình đừng quen anh.
    Tình yêu luôn để lại vết thưong nhưng hãy cứng cỏi với chính bản thân bạn nhé, một ngày mai vẫn luôn bắt đầu
  5. anhtrangbuon Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (thienly @ Dec 7 2006, 11:48 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Nếu có một điều ước em không ước rằng anh sẽ yêu em, mà em chỉ ước mình đừng quen anh.
    Tình yêu luôn để lại vết thưong nhưng hãy cứng cỏi với chính bản thân bạn nhé, một ngày mai vẫn luôn bắt đầu[/b][/quote]
    nếu có một điều ước thì atb sẽ ko ước là ko quen anh đâu vì anh đã mang đến cho atb nhiều niềm vui và hạnh phuc lắm.
    atb chi ước vết thương đó mau lành thôi.
  6. giotlebuon Guest

7. thienly Member

Đúng là tình yêu? lun là như thế, chấp nhận và hy sinh, thôi lý mong ban vượt qua, con gái cần mạnh mẽ đúng khong
  8. anhtrangbuon Guest

ko những là cần cứng rắn mà là phải cứng rắn. olololo nói rất đúng mình sẽ mạnh mẽ và sẽ sống tốt hơn.cám ơn mọi người.cám ơn thien lý nha.
  9. anhtrangbuon Guest

tôi nói là sẽ mạnh mẽ sẽ cứng rắn khi ko có anh nhưng tôi có làm được điều đó hay ko?anh có chuyện.lòng tôi nóng như lửa đốt.tim tôi thắt lại.tôi lo lắng và sợ hãi.tôi muốn chạy đến bên anh ngay lúc đó nhưng...bên anh đã có người con gái khác.tôi muốn gọi điện, muốn nhắn tin hỏi thăm nhưng tôi ko dám... tôi sợ anh phải phiền lòng.tôi ko cứng rắn như tôi nghĩ.tôi luôn tỏ vẻ ko có gì hết, đó chỉ là chuyện nhỏ.anh ko là gì trong tôi cả.nhưng sự thật thì sao chứ????????anh đâu biết rằng tôi sơ fai gặp anh nhưng lại rất muốn gặp anh.chỉ cần đứng từ xa nhìn anh tôi cũng cảm thầy rất hạnh phúc dù đi bên cạnh anh lúc đó là cô ấy, sẽ mãi ko fai là tôi nữa. anh thành công.tôi mừng cho anh.anh hạnh phúc. tôi mừng cho anh. [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
  10. thienly Member

Đôi khi mình phải dùng lý trí để lấn át con tim, biết ra rất đau nhưng nó là cách duy nhất, yêu một người là hy sinh cho người ấy, Nhưng không vì thể mà làm tổn hại đến mình, hãy gạt bỏ tất cả, đặt mục tiêu cho bản thân và cố gắng hoàn thành nó,Nhưng vậy rồi bạn sẽ ko còn thời gian để nghĩ nữa.Chúc bạn mau lành vết thương lòng