1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

20-10: Các Bạn Vào Gửi Lời Tới các bạn nữ Nào

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi clb kynang, 19 Tháng mười 2010.

1. clb kynang New Member

Số bài viết: 79
    Thân chào "nửa kia của thế giới":
    Hòa chung không khí của toàn bộ cả nước chào mừng ngày 20-10, là ngày Phụ Nữ Việt Nam vùng lên. Đối với chị em có lẽ đây là ngày hạnh phúc tràn đầy, kinh tế tràn lan, nụ cười tràn miệng, xăng dầu tràn xe, sức trẻ tràn trề ... (nói chung cái gì cũng tốt đẹp).. nhưng đối với cánh đàn ông thì có lẽ đây tương đương với ngày tận thế dù biết rằng khi bình minh ngày 21 đến thì mọi chuyện sẽ qua đi nhưng vẫn thấy oải quá. Nhưng thôi dù sao thì chị em cũng chỉ có ngày này thể hiện bản lình hành hạ nên tại hạ lập topic này để các anh em gửi những lờii chúc từ tận đáy lòng tới các bạn nữ nào! Tại hạ xin chúc các bạn:
    1. Chúc bạn một ngày 20/10 thật là ý nghiã,vui tuơi tràn ngập hạnh phúc.
    2. Chúc bạn luôn cuời tuơi, cuời duyên,cuời e thẹn,cuời trẻ trung và cuời hoài hoài trong ngày hôm nay.
    3. Chuc bạn từ hôm nay sẽ xinh đẹp hơn bao ngày truớc đây và cứ đẹp hoài không nghỉ ngơi.
    4. Chúc bạn nhận đuợc nhiêug quà, nhiều hoa nhiều lời khen lời chúc từ phái nam trong ngày hôm nay.
    5. chúc bạn gặp nhiều may mắn hơn, hạnh phúc nhiều hơn niềm vui,nhiều điều tuyệt diệu hơn.
    6. Chúc bạn có một tình yêu đẹp và cuộc sống hạnh phúc bên gia đình chúc bạn vạn sự như ý.
    7. Ngày 20/10 chúc một nửa thế giới luôn thành công trong cuộc sống! Chúc bạn luôn duyên dáng và xinh đẹp trong mắt một nửa thế giới còn lại.

O:)O:)O:)
  2. Tuarua New Member

Số bài viết: 92
    Chúc các bạn nữ của chúng ta ngày càng tự tin mạnh dạn ,:-bd

Chúc các chị em luôn luôn vui vẻ hạn phúc ( bên cạnh các bạn nam đẹp trai của trường mình nha:D. hihi )

Và có một ngày thật ý nghĩa nhé!:)
  3. myth New Member

Số bài viết: 63
  4. tranhuan New Member

Số bài viết: 793