1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

20 tháng 11 năm ngoái....break up my heart

Thảo luận trong 'Tình bạn Tình Yêu Lời Trái Tim Muốn Nói' bắt đầu bởi tieuvy_kmt, 21 Tháng mười một 2011.

1. tieuvy_kmt New Member

Số bài viết: 72
    Một ngày rất đẹp...mọi chuyện đáng lẽ ra phải rất đẹp...nhưng mà giờ thì hết rồi....

Ngày hôm nay,người mà mình yêu thương nhất đã làm tổn thương mình nghiêm trọng...toàn bộ niềm tin trong mình sụp đổ hết,,,

Mình gặp người đó cũng trên 5giay này..và mình từng nghĩ đó là món quà mà ông trời cho mình sau tất cả những đau khổ mà trước đây mình phải chịu,,,lẽ ra mình nên e dè,suy nghĩ kĩ hơn để nhận ra tất cả chỉ là cảm giác bất chợt của ng đó...và mình bị cuốn vào lúc nào k biết....mình yêu người đó nhiều lắm..nhiều hơn chính bản thân mình nữa...đã có lúc mình nghĩ mình là người hạnh phúc nhất trên đời này...

Nhưng tất cả ..những điều tốt đẹp đó k tồn tại lâu...những hiểu lầm..rồi bất đồng đẩy 2 ng xa nhau hơn..càng cố gắng càng xa nhau..đã nhiều lần chia tay rồi làm lành..chia tay rồi lại quay lại..mình đã cố gắng thay đổi bản thân mình rát nhiều nhưng có lẽ người đó k thấy được điều đó...

Rồi tụi mình càng ngày càng xa,,,xa lắm,,,k còn cái cảm giác háo hức chờ gặp nhau như ban đầu,k còn những cái ôm cái hôn nồng nhiệt nữa..tất cả chỉ là sự lạnh lùng và khó chịu của ng đó...

Mình đã cố gắng níu kéo,cố gắng tha thứ...nhưg có giữ được người mà k giữ được lòng họ thì có ích gì...

Những tấm ảnh ngọt ngào,những clip hạnh phúc của người đó,,với ai đó khác làm lòng mình tan nát...trong 5p đầu óc mình k nghĩ được gì cả...cả ng nóng lên..nước mắt trào ra từ lúc nào...

mình k đủ sức mạnh để tiếp tục mối quan hệ 1 phía nữa...mình yêu người đó rất nhiều,muốn ở bên cạnh ng đó lắm..rất muốn nhưng k thể đứng nhìn ng đó cứ vui vẻ nhắn tin với ai đó khac,goi cho ai đó khác...lưu giữ hình ảnh và clip về ng con gái khác như báu vật,còn mình...tất cả quà tặng của mình..chắc đã bị vất đâu đó...đến tấm ảnh của mình..ng đó còn k thèm nhìn chứ đừng nói là lưu vào máy như báu vật....mình đang ghen tị....

tại sao sau tất cả những việc mình làm vì ng đó...tất cả mình nhận được chi là tổn thương và thất vọng...mình đã từng dặn lòng k dc tin tưởng và yêu thương 1 ai đó wa nhiều nhưng mình đã k làm dc ...h thì mình đang phải trả giá cho điều đó....

ước gì tất cả chỉ là 1 giấc mơ....ngay lúc này..ngay khi mà mình tưởng là đang rất giận ng đó...mình vẫn muốn dc nhìn thấy,dc ng đó ôm vào lòng như ngày xưa..mình thực sự chưa yêu ai nhiều như vậy..nhưng giờ thì còn ý nghĩa gì nữa đâu....mình đau...
  2. [SPK]Yamamoto Takeshi Member

Số bài viết: 503
  3. scm96 New Member

Số bài viết: 42
    có nhiều người thất bại trọng việc đi tìm nữa kia của mình mà,hơi thử khi nói hãy cố gắng để trở lại bình thường nhưng thế mới là cuộc sống thôi có và giữa được những kỉ niệm đẹp của nó mới hạnh phúc...
  4. pepsi[X] Heart breaker

Số bài viết: 723