1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[360*iu] Phỏng vấn đầu năm anplix

Thảo luận trong 'Chém gió, tám vui' bắt đầu bởi anplixFz, 8 Tháng bảy 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. anplixFz New Member

Số bài viết: 296
    ZiPPo (Z): Xin chào anplix, nhân dịp năm mới 2009, Zip xin gữi lời chúc đầu xuân tới anplix và tới mọi người trong diễn đàn SPKT, chúc mọi người 1 mùa xuân hanh phúc vui vẽ bên người thân và gia đình.Nhân dịp này Zip sẽ có cuộc phỏng vấn nho nhỏ với anplix, anh đã sẵn sàng chưa?

Z: Anh có thể giới thiệu sơ qua về mình được ko?

Anplix (A): Vâng, minh` tên Vũ Thành An, sinh nhật 9 tháng 12
    Về âm nhạc thì mình thích các loại nhạc nhẹ pop, ballad.... và đặc biệt là minh` rất thích nghiên cứu...

Z: Hiện nay thì anplix đang là sv khoa 101 và ở tại Q4 Tp.HCM,thuộc thế hệ 8x trẻ trung,năng động của thành phố và là mod tích cực trong 4rum http://spktforum.info, chúng ta hãy cùng Zip tiếp tục phỏng vấn anplix nhé. Anplix có thễ cho mọi người biết thêm về sở thích ẩm thực, ăn uống của anh ko?

A: Các món ăn à, thích nhiều quá nên ko biết nói sao nữa ^^ nhưng nhìn chung thì mình thích các món ăn dân gian như: canh rau muống, rau má các loai, cà dầm tương, cà ngâm tương ...và đặc biệt là cháo hành (chắc hâm mộ Thị Nở í mà ), canh chua cá nóc [IMG]....

Z: Hỏi thêm câu ngoài lề, anh thích ăn hành ko? (dota ăn hành là sởtrường của anplix ^^)

A: À ùh ,cũng thích [IMG]

Z: Anplix tiết lộ thêm chút thông tin về đời tư của mình nhé ,anh đã có ..người iu chưa ? [IMG]

A: Người iu àh,suỵt suỵt, chú nói khe khẽ thôi nhé, hiện giờ anh chưa có người iu đâu, hôm bữa chẳng biết báo chí nào đưa tin vịt hot boy anplix ... đi chung với người iu trên đường, thế là ngay hôm sau scandal xảy ra ....

Z: Nghiêm trọng thế àh, scandal gì thế?

A: Các bệnh viện quá tải vì số lượng bệnh nhân nữ ngất đi vì shock và vì khóc lóc quá nhiều nên dẩn đến kiệt sức, ở nhà mình thấy xe cấp cứu cứ chạy ra chạy vào liên tục chỗ nhà mấy em hàng xóm Fan hâm mộ.
    Chưa hết, hôm sau tivi đưa tin có nhóm nữ biểu tình đòi được gặp anplix gây kẹt xe hàng giờ liền, nhóm này còn đe doạ nếu ko được gặp anplix thì sẽ trầm mình xuống.... cái hồ có vòi phun nước ỡ công viên Tao Đàn hay j` j` ấy để tự tử nữa cơ (thông tin thêm là hồ sâu chừng 0,5m [IMG])

Z: Vấn đề nghiêm trọng quá nhỉ [IMG][IMG][IMG]

Bonus tấm hình mô tả tình trạng anplix hiện nay ^^

Z: Trỡ lại vấn đề nhé, vậy Zip hõi nhỏ giữa 2 người biết thôi, anplix có người iu chưa?

A: Hiện giờ vẫn chưa có [IMG] zzz....nhưng mình đang yêu 1 người ....

Z: Người đó có biết ko?

A: Ko

Z: Vậy là yêu đơn phương ah`...???

A: Uh

Z: ....Thế 2 người quen nhau lâu chưa?

A: Cũng khoảng 2 năm rồi.

Z: Quen 2 năm mà anplix vẫn iu đơn phương, chưa dám nói cho người ấy biết ah`....

A: Uh, mà giờ cũng ko còn cơ hội nữa rồi, người ấy đi học ỡ 1 nơi xa xôi lắm rồi...

Z: Hix [IMG]... thế ngày xưa 2 người ỡ gần nhà nhau ko?

A: Cũng ko biết xa hay ko nữa, khoảng bằng từ Q4 đến Q7

Z: Từ Q4 đến Q7 mà cũng ko biết .... ánh chừng chạy con Mẹc (mercedes) đời mới nhất thì mất bao lâu [IMG]?

A: [IMG] chắc khoảng 5'

Z: Còn phóng con wave tàu trong tình trạng đường xá đông đúc của thành phố thì bao lâu?

A: Tầm 15'
    A: Mà chuyễn chủ đề khác đi Zip ơi

Z: Uh. Anplix ơi, mẫu người của anplix là gì?(giống quảng cáo Orion Custas ^^)

A: Mấu phụ nữ mà mình thích ah` ...

Z: Uh, thơm ngon bên ngoài và ẩn chứa 1 bí mật bên trong ah [IMG]

(còn tiếp)

--------------

P/S : bài phỏng vấn đc thực hiện bởi Zip

A: Ah, đơn giản thôi, về tính cách thì dễ cảm thông và biết quan tâm, mình ko quan tâm lắm về ngoại hình, mình thích nhất là con gái để tóc dài ngang lưng...

Z: Trong tình yêu thì anh sợ nhất điều j` và thích nhất điều j` ?

A: Khi đang yêu thì mình luôn mong được ỡ gần cô ấy, mình sơ nhất là khi mất người ấy...

Z: Người ta có câu "Con gái lúc nắng,lúc mưa" cũng đúng phải ko nào? Thế gặp những lúc nắng mưa ấy thì anplix sẽ làm sao?

A: Cũng chẳng biết được ... nhưng cứ thử mưa đi, cho trời mưa biết thế nào là giông bão nhé. Mà mình phải biết giông tố 1 cách nghệ thuật nữa cơ, người ta có câu:

" Ko nên đánh con gái, dù chỉ bằng một nhành hoa
    Mà hãy lấy khăn mùi xoa....gói thêm 1 cục gạch" [IMG]

=>Khi nào zip cần giúp đỡ cứ pm nhé, mùi xoa thì mình ko có nhưng mình có thể giúp Zip cục gạch [IMG]

Z: Anplix thật là tốt bụng, cảm động qua' [IMG]
    Đoạn trên là just for fun nhé các bạn [IMG]

A: Trở lại vấn đề nào, nắng mưa là chuyện cũa trời đúng ko,Zip thử tưởng tượng ở 1 nơi xa xăm nào đó mà ko có nắng, cũng ko có mưa thì thiên nhiên, vạn vật ỡ đó sẻ buồn tẻ như thế nào...vì vậy chúng ta nên vui vẻ lên khi được sống cùng nắng,cùng mưa... phải ko nào

Z: Có lần anplix chia sẽ với zip rằng bây giờ thấy tình yêu nó sao sao ấy? Vậy sao sao là sao [IMG]? Anplix ko còn cãm giác về tình yêu à hay tình yêu đã phần nào nguội lạnh trong anh ah`?

A: Ko. Nhưng .....
    A: Có lẽ là mình hơi e ngại về hoàn cảnh vật chất cũa mình, có lẽ thế..

Z: Vậy là chĩ vì suy nghĩ rằng nhà mình nghèo ( có lẽ ko giàu thì chính xác hơn) mà anplix ko đủ tự tin trong tình yêu à???

A: ...Ko biết nữa, khổ cái là người ta đi Mẹc (mercedes) còn mình đi Mar (martin), vậy nên bây giờ phải cố gắng tậu cái Mẹc

Z: ...zzz...

A: Nhìn chung là mình sẽ cố gắng, lúc nào mình cuộc sống khá giả 1 chút mới dám mở miệng....

Z: Sao ko là một túp lều tranh hai trái tim vàng nhỉ ... [IMG]

A: Zip thử nghĩ coi, đẹp dzai đi martin ([IMG][IMG][IMG]) thì ít nhiều củng ko đủ tự tin để kua SH ...[IMG]

Z: Uh,anplix nói phần nào cũng đúng, dẫu sao cuộc sống chính mình khá giả vẫn hơn....Nhưng nếu vậy thì tính đến trường hợp cuối cùng là ...yêu quá hoá cuồng,anplix cấm cái sổ đỏ căn nhà Q4 củng phải được vài tỉ [IMG], đủ để 2 người xây dựng cuộc sống mới, còn Zip thì cầm hết mấy xào đất ỡ nhà cao lắm củng mấy chục tr thôi....
    Nhà cữa ở thành phố như anplix mà thế thì Zip sẻ sao đây..... như vậy anplix còn có ngã rẽ cuối cùng (cầm sổ đỏ[IMG]), còn zip thì hoàn toàn vô vọng ah`..... Anplix phải tự tin lên chứ

A: .....

Bài phỏng vấn tạm kết thúc ỡ đây, ai muốn tiếp tục phỏng vấn hay hõi anplix điều j` hãy post q vào topic này [IMG]

------------------

Thực hiện by Zip

Bonus
    Dưới đây là những đoạn phỏng vấn ko có trong bải post ỡ trên, những cảnh hậu trường khó đỡ trong suốt quá trình phỏng vấn giữa Zip và Anplix...Join now ^^

.... (còn tiếp) còn rất nhiều chi tiết bonus khác nhưng zip chưa thể post lên được ^^, zip sẽ post trong thời gian sớm nhất

-----------

By ZIP
  2. SpK_ZiPPo Member

Số bài viết: 453
    Anplix lên thớt đê bà con ơiiiii, mại dzô, mại dzô nàoooooo ^^

Bonus vài tấm hĩnh cảu anplix :

3. anplixFz New Member

4. SpK_ZiPPo Member

=>phải thế thì mới biết anplix là ai chứ
    p/s: sao tự nhận mình là ngu ngu thế kia, chưa đánh mà đã tự khai rồi ah :012::012:
  5. BMW Member

Số bài viết: 155
    Sao làm topic này ở đây chuyển wa topic chuyện tro linh tinh vô phần mỗi tuần 1 nhân vật đi Anplix sẽ lên thớt tiếp theo gà KFC hehe
  6. Diu_HoiSV New Member

Số bài viết: 374
    ồ, có hình anplixFz ở đây à?
    Xem hình xong òi mới biết... lạ hoắc :D
    thế mà cứ tưởng là có quen.... ừm ừm... :045:
  7. chipchipsky Chip Còi^^!

Số bài viết: 1,229
  8. anplixFz New Member

9. SpK_ZiPPo Member

10. chipchipsky Chip Còi^^!