1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

7 sự thật về tình yêu

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi DotA_Allstars, 22 Tháng mười hai 2009.

1. DotA_Allstars New Member

Số bài viết: 432
    1- Đừng way lưng lại với tình yêu khi nó đang ở truớc mắt ban. Đừng đẩy tình yêu đi xa bởi nếu làm thế , 1 ngày nào đó bạn sẽ nghĩ rằng : " Tại sao mình lại để tình yêu bay đi "

2- Thật bùn cười khi người ta mất cả tiếng để có đủ can đảm chào người mình yêu , mất mấy ngày để ngưỡng mộ , mất mấy tuần để nhớ nhung , chỉ cần 1 cái chớp mắt để nói chia tay

3- Hãy đi theo người yêu thuơng bạn. Không cóa gì sai trái khi yêu 1 người đang thuộc về người khác . Sẻ tốt hơn nếu 1 người sẵn sàng yêu lại bạn

4- Tình yêu ko phải thứ coa thể nắm chặt , hãy để nó tự do . Tình yêu chỉ là cái chúng ta thực hiện, mà còn là thứ chúng ta ko thể hình dung. Ko phải chúng ta chọn tình yêu mà chính tình yêu chọn chúng ta

5- Điều đáng sợ nhất khi yêu là bị tổn thương . Điều đáng sợ nhất khi bị tổn thuơng là ko thể yêu lân` nữa . Đieu` đáng sợ nhất khi ko thể yêu lần nữa là sẽ cô đơn mãi mãi

6- Khi đi theo trái tim mình , đừng lo lắng nóa sẽ dẫn đến đâu vì tự trái tim bít đường. Nếu bạn lầm đuờng lạc lối , hãy đừng cái đầu của mình để trở về nhà

7- Khi thật sự wan tâm đến 1 người bạn sẽ ko lo tìm khuyết điểm , ko chú ý đến câu trả lời, ko săm soi đến lỗi lầm của họ .Thay vào đó , bạn đấu tranh với sai sót , chấp nhận khuyết điểm và ko cần đến những lời bào chữa

Sưu tầm
  2. Jee Member

Số bài viết: 617
  3. DotA_Allstars New Member

Số bài viết: 432
  4. rosy_kem New Member

Số bài viết: 105
  5. [CKĐ]Espresso New Member

Số bài viết: 1,019