1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

adimill day

Thảo luận trong 'Gia công cơ khí-Vật liệu học.' bắt đầu bởi nnhbinh, 19 Tháng mười một 2007.

1. nnhbinh Guest

Số bài viết: 0
  2. thanlan New Member

Số bài viết: 560
    bạn có adturn thì up lên cho forum luôn hen , thank nhé . Mà khong hiểu sao các bạn lại thích sử dụng admill và adturn nhỉ ? có phải là do thực hành trong trường rồi quen sài ?? hiên có rất nhiều phần mềm mô phỏng phay và tiện cnc chạy trong môi trường windows rất tiện dụng .
  3. nnhbinh Guest

cai nay la hang co thoi ong co do ,bi gio muon kiem tren mang ko co dau, con cai aditum thi se up sau vi chua lay duoc , ko phai thich su dung dau ma la bi bat su dung do TT , cai chuong trinh nay dao bi loi, hien thi loi nhung do truong bat thi thi phai xai thoi.
    Cac ban chay chuong trinh nay trong truong cac ban co thay loi ko?(loi ve ten dao, loi hien thi).Neu ko thi reply 1 tieng ,con chuong trinh tui up len co 1 so loi ko the sua dc(nhung van chay dc vo tu, khoi lo)neu ban nao bi loi tuong tu hay chua tung gap loi nay ma ko bit cach khac phuc thi de lai loi nhan va dia chi thu O TRANG NAY de tui giup ^^
  4. hoangdeptrai1712 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (bigshot @ Nov 20 2007, 10:24 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>cai nay la hang co thoi ong co do ,bi gio muon kiem tren mang ko co dau, con cai aditum thi se up sau vi chua lay duoc , ko phai thich su dung dau ma la bi bat su dung do TT , cai chuong trinh nay dao bi loi, hien thi loi nhung do truong bat thi thi phai xai thoi.
    Cac ban chay chuong trinh nay trong truong cac ban co thay loi ko?(loi ve ten dao, loi hien thi).Neu ko thi reply 1 tieng ,con chuong trinh tui up len co 1 so loi ko the sua dc(nhung van chay dc vo tu, khoi lo)neu ban nao bi loi tuong tu hay chua tung gap loi nay ma ko bit cach khac phuc thi de lai loi nhan va dia chi thu O TRANG NAY de tui giup ^^[/b][/quote]
    Học ở trường đó, khó tưởng tượng lắm, thầy Nam(trẻ) lại thích dạy phong cách mới, nên po hand.
    Hix tìm hoài không thấy, xin mấy anh đi trước thì mấy ông ném từ lâu rồi, chán lắm.
    Hả, hình như link này bị hủy rồi, Cannot Find Sever (http://www32.megaupload.com/files/10f9a9638afa0ba8dc528237eb4103d6/PHAY1.rar)
  5. nnhbinh Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (hoangdeptrai1712 @ Nov 20 2007, 06:55 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Học ở trường đó, khó tưởng tượng lắm, thầy Nam(trẻ) lại thích dạy phong cách mới, nên po hand.
    Hix tìm hoài không thấy, xin mấy anh đi trước thì mấy ông ném từ lâu rồi, chán lắm.
    Hả, hình như link này bị hủy rồi, Cannot Find Sever (http://www32.megaupload.com/files/10f9a9638afa0ba8dc528237eb4103d6/PHAY1.rar)
    [/b][/quote]

sua lai link day : http://www.megaupload.com/?d=LQHGC7W3
    ma cac ban lay le len nha , cai mega nay xoa link le lam do, 2 -3 ngay phai up lai link moi
    link die xin bao gap
  6. hoangdeptrai1712 Guest

7. nnhbinh Guest

8. hoangdeptrai1712 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (bigshot @ Nov 22 2007, 10:56 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>da gui cho ong[/b][/quote]
    Oh, men chán quá, có xài đc đâu. cũng hem bit sao lại hem xài dc nữa.
    Thôi tụi mình trao đổi qua Ola messenger đi, Chát bằng Ola thì gần như hoàn toàn miễn phí, rẻ hơn sms rất nhiều, đơn giả là cái mobile kết nối GPRS và hỗ trợ Java2.0 là OK, chat thoải mái, cả ngày cả đêm.
    Thôi tin Về Ola nè: http://ola.com.vn
    Nick của tui trong Ola là : click
    That's all
  9. nnhbinh Guest

tui chua xai ola nen ko biet , ma sao chay ko dc, cho tui chay am am ay
    tui da up lai toan bo adimill va aditum roi vao ma lay
    ma ong da xai adimill bao gio chua ?
  10. pippi129 Guest