1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Ai biết quà gì tự làm ý nghĩa tặng bạn gái chỉ mình với

Thảo luận trong 'Kết nối bạn bè' bắt đầu bởi xuantruong62, 27 Tháng mười 2011.

1. xuantruong62 New Member

Số bài viết: 145
    không biết cô ấy có cảm động mà đổ không nhỉ.tại vì tháng trước sinh nhật em nó với cả mấy hôm trước 20-10 mà mình chẳng tặng em nó cái gì cả nên bây giờ cần làm gấp cái nhà bằng tăm để kịp tiến độ tuần sau còn tặng nàng.không biết có món quá gì tự làm mà độc hơn cái nhà bằng tăm này không anh em chỉ mình nha.nếu nàng mà đổ thì cảm ơn anh em và xin hậu tạ
  2. xuantruong62 New Member

3. ngoluogkk Member

Số bài viết: 50
    Re: Làm nhà bằng tăm tặng bạn gái

ui chao..a e còn chưa có lấy j mà chỉ đây...hix:(
  4. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918

Bạn nói vậy là đụng chạm anh em rồi đấy... cái tựa đề 2pic là " làm nhà = tăm tặng bạn gái" là nói lên vấn đề: bạn đã làm xong 1 ngôi nhà = tăm, chuẩn bị tặng gf. Trước khi tặng thì bạn show pics lên cho anh em cùng xem và thảo luận... Ở đây thì bạn lại vào hỏi có anh em nào làm đồ handmade độc đáo hơn nhà tăm thì chỉ bạn... thật là chả có liên quan gì cả :-J
    Đồ vật mình làm tặng người ta hok cần đẹp chỉ cần ng ta biết tự tay mình làm thì cũng 1 phần nào đó rung động. Đằng này bạn vô hỏi anh em như thế chả khác nào đi kua gái giùm. CÒn về phần bạn nếu muốn làm 1 đồ handmade độc đáo sao không tự lên mạng tìm hiểu nhỉ. Rảnh thì bỏ thời gian ra mà làm là có cái dộc đáo liền thôi... Chứ nhờ người này người nọ lại mất công tốn tiền nước đó :-bd
  5. Chip.Xinh New Member

Số bài viết: 616

tên 2pic không hợp gì cả...Bạn bị cảnh cáo nhiều rồi nha
    Lần này mình sửa lần sau cứ thế mình xóa bài...
    Thân
  6. kimphung New Member

Số bài viết: 26
    gấp sao di bạn. mình thấy gấp sao rất nhanh. bạn có thể nhờ bạn bè gấp giùm. nhưng 1000 ngôi sao bạn phải gấp dc 100. thèng bạn mình trong vòng 3 ngày nó gấp được 1000 sao, tặng kịp ngày 20-10 lun đó
  7. vuongspk Member

Số bài viết: 392
    nếu bạn là dân điện tử thì bạn nên tự tay làm 1 mạch in led hình trái tim để tặng cũng ý nghĩa là công nghệ nữa
  8. atula_tl Moderator

Số bài viết: 1,437
  9. Chip.Xinh New Member

Cái này hay nè...mình là con gái mình cũng thích nhận được cái này
    Ý nghĩa mà đẹp nữa hyhy
  10. kubixx New Member

Số bài viết: 542
    gấp sao tặng người yêu...mong muốn 1000con có thể nói lên nhiều điều từ sau trong tiềm thức của 1 người con trai mún nói với người con gái, nhưng mỗi lần gặp lại bị khuyết tật cái lưỡi...
    gấp sao-ý nghĩa đó...nhưng phải chính mình gấp thỳ mới bek được mình dành cho người con gái đó bao nhiêu t/c...chứ nhờ bạn bè thỳ điều đó còn ý nghĩa gì nữa đâu, chi bằng ra tiệm mua cho nàng cái vòng đeo tay còn hơn tiền bao mấy đứa bạn gấp sao zùm...:)>-:)>-:-":-"
  11. rancho New Member

Số bài viết: 23
    Đời sao lại cứ phải đau đầu tìm cách lấy lòng gái nhỉ =))

Giỡn tí chứ kiếm thử mấy cái ảnh của nó rồi làm PTS, cắt, dán, ghép gì đó, bình luận cho vui vui tí, xong làm thành album tặng nó.
    ps: cái ý này hình như mình có đọc đâu đâu á, thấy cũng hay :d
  12. nhoczu Member

Số bài viết: 107
    Tấm lòng là trên hết bạn ơi, Bạn gái bạn mà còn ý kiến xấu đẹp món quà thì cuộc tình của bạn ko vững rồi.. @@
  13. loveu4ever Member

Số bài viết: 204
    mình nghĩ bạn thử ý kiến này xem ! gấp hạc = tiền polime ! làm đc thì rất là ý nghĩa bạn ạ ! 100 con là đẹp rồi. nếu mún y ngĩa hơn thì gấp thêm 100 ngôi sao . wa' đỉnh ;))
  14. xuantruong62 New Member

mình dự định làm ngôi nhà bằng tăm để tấn công em nó nếu không được thì thôi.mình với thằng bạn làm liệu 1 tuần xong không nhỉ
  15. monkeyking New Member

Số bài viết: 18
    làm nhà băng tăm thi mấy gói cho đủ. Thấy tốt nhất là làm cacis mạch led hình trái tim gắn lên ảnh của em đó là đỉnh rồi;), cần thiết thì mình chỉ cho cách làm >:D<
  16. Chip.Xinh New Member

ôi...em thích cái này nè...chỉ em cách làm đi
  17. rancho New Member

Số bài viết: 23
    Mấy anh học điện điện tử còn có cái đúng chuyên ngành mà làm, như em học cơ khí chả biết làm cái gì cả :((
  18. kubixx New Member

Số bài viết: 542
    tâm còn rẻ mak bạn...làm đèn led là phải kiếm IC chứ ít gì...mak IC cũng đâu rẻ hơn tâm đâu
    :-"
  19. melovedevil New Member

Số bài viết: 79
    mấy bạn con trai suy nghĩ phức tạp thật, mình thấy con gái bọn mình thì dù con trai có làm ra 1 món ko được đẹp nhưng nếu mình thích người ấy thì vẫn cảm động hơn quà mua sẵn
  20. monkeyking New Member

Số bài viết: 18
    không có gì mình cũng khoa cơ khí máy đây. cứ lắp theo sơ đồ sau [IMG]
    tổng chi phí cho mạch này cùng lắm hơn 2 chục, về phần mạch thì dùng test board chú đừng dùng mạch in cho mệt
  21. satthueddy New Member

Số bài viết: 1
  22. papi111 New Member

Số bài viết: 78
    theo như kinh nghiệm thì mấy món handmade đúng là đã từng có cao trào, nào là nhà bằng tăm, nhà bằng que thử lưỡi, thiệp tự tay làm, hạc giấy v.v........ nhưng bi giờ mới đúc kết dc là nó ko có bền, con gái thường thik cái gì đó đẹp lung linh lúc đó rồi sau đó ko giữ dc, vì thường thứ gì giữ 1 thời gian sẽ thấy nó ko còn đẹp như lúc đầu :)). Hồi đó đã từng làm 1 bó hoa hồng xanh dương để cho thằng bạn kua con bồ nó, ta nói đổ 1 phát rụp lun dù thằng bạn mình, :)) ko chê dc chỗ nào nữa.
  23. bjmbjm_ilu New Member

Số bài viết: 14
    làm cái gì mà bạn gái mình "xài" đc ấy, thường xuyên càng tốt, thế thì nhớ đến mình nhiều hơn. Ex: dây chuyền, vòng tay, ;))
  24. halloween1920 New Member

Số bài viết: 121