1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Ai có phương pháp học đại học dành cho sinh viên năm nhất chia sẻ cho em với ạ!!!

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi HươngYên, 31 Tháng mười hai 2011.

1. HươngYên New Member

Số bài viết: 40
    Kết thúc kỳ một bết bát, không có phương pháp học. Phòng đào tạo lại sắp cho nhửng thầy cô dạy khó hiểu. Kỷ năng học lại chưa có. Mong các anh chị góp ý cho e và các bạn năm nhất ạ
  2. thanhnhanspk07 Member

Số bài viết: 114
  3. peluclac Member

Số bài viết: 106
  4. kubixx New Member

Số bài viết: 542
    đơn giản là tự làm nhiều bài tập và chú ý các ví dụ của giảng viên + mò trong sách của các trường khác ( HV Bưu Chính Viễn Thông )
  5. YNGOC New Member

Số bài viết: 64
    hi.theo mình chỉ cần bạn chủ động trong học tập: lên lớp nghe thầy cô giảng (những phần trọng tâm) về nhà xem nắm lại những phần đó rùi tự tìm thêm tài liệu để mở rộng liến thức hơn chỗ nào k bít lên hỏi bạn bèhay thầy cô. Cuối kì thì tập trung sức lực ôn lại. chúc bạn thành công
  6. NgoChiTam New Member

Số bài viết: 13
    Hiz ! Đồng cảnh ngộ . Cảm thấy đầu năm học tốt ! Hiz . Chẳng biết vì sao tới cuối kì lại bết bát dzữ jay nè !
  7. nguyenthimaihien New Member

Số bài viết: 3
    cố gắng đi học đều. chú ý học. nói chung là làm sao phải hiểu bài. còn chuyện ôn thi thì em cứ ôn theo đề thi những năm trước. cỡ nào em cũng qua!
  8. zerry92 Member

Số bài viết: 973
  9. MMThanh_spkt New Member

Số bài viết: 43
    bạn cứ làm những gì mình thích đi, năm 1 mình cũng như bạn thậm chí còn te tua tơi tả nữa, rồi bạn sẽ nhận ra dc mình thôi àh, cố lên...
  10. HươngYên New Member

Số bài viết: 40
    E hy vọng sang các kỳ sau sẻ khác so với kỳ này. Cái topic này sẻ dùng để hỏi về các thầy cô dạy tốt và cho điểm rẻ môn học đó đc không ạ(hihi)
    E cảm ơn các anh chị!!!
  11. NgoChiTam New Member

Số bài viết: 13
    Qua hk 2 . E mong cac anh chi di truoc huong dan dum cho tui em ! Vd nhu la huong dan cho tui em dang ki mon hoc voi nhung thay co day hay ma de hieu ne ! Thks may anh chi nhieu nhieu !
  12. anhoigy New Member

Số bài viết: 3
  13. thanlaem New Member

Số bài viết: 2