1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

ai đã học Mác lê Nin thầy đinh huy nhân cho mình hỏi

Thảo luận trong 'Tài liệu đại cương' bắt đầu bởi xuantruong62, 14 Tháng năm 2011.

1. xuantruong62 New Member

Số bài viết: 145
    hôm nay thầy đọc điẻm giữa kì mình được 4 điêm.thầy kêu ai ngir 1 buổi trừ 2 điểm mà mình nghỉ khoảng 4 hôm rồi.thế thì không còn điểm nào hả.không biết có đúng không.không biết có phải thầy đã trừ điểm mình còn 4 điểm không
  2. tdpham Moderator

Số bài viết: 1,194
  3. cba Member

Số bài viết: 567
  4. nhockid Member

Số bài viết: 439
    Hùi đó học chỉ làm 1 bài KT duy nhất,dc 7 điểm.
    Giờ thầy lại cho làm 2 bài, 1 TN - 1 TL :))
    Khó mà đoán dc tính thầy.
  5. duykungfu New Member

Số bài viết: 324
  6. xuantruong62 New Member

7. lam251092 New Member

Số bài viết: 592
    Yên tâm đi ông, mình học thầy đó kì rùi nè, tức nhất là mình đi học đầy đủ, làm đủ 2 bài kiểm tra mà được có 6đ, trong khi mấy thằng bjan nghỉ cả đống, làm có 1 bài kiểm tra mà lại được 7đ. Thầy không có trừ điểm đâu mà lo, điểm danh vui ấy mà. Cuối kì cố gắng học sơ tất cả các câu rùi đi thi bịa cho dài vào, tầm 2 tờ là điểm không bao giờ dưới 5 đâu, mình kì rùi học có 4 câu còn đâu chỉ đọc sơ mà còn đc 8đ. CHúc bạn thi tốt.
  8. xuantruong62 New Member

ôi bạn đúng là vị cứu tinh của mình.mình đựoc có 4 điểm cuối kì phải cô gắng mới được.sao bạn học ít thế ông cho 12 câu mà
  9. lam251092 New Member

Số bài viết: 592
    đầu tiên thì mình cũng chăm chỉ lắm quyết tâm là phải học hết, thế nên là đọc thuộc lòng luôn 2 3 câu đầu tiên gì đó, nhưng mà càng học càng lười nên gạt qua quyết tâm chơi kiểu học sơ sơ lấy ý, ai ngờ lại qua. mà bạn học 12 câu là ít rùi đó, kì rồi bọn mình có 16 câu cơ. Nhớ là phải đọc hết nha, rùi vào phòng thi cố mà bịa, ghi 1 ý rùi chừa ra 4 5 dòng mà bịa, đừng ngồi chơi phí giờ.
  10. xuantruong62 New Member

cám ơn nha.mình nghe thằng bạn nói là gần đến ngày thi trên diễn đàn se rút lại còn 6 câu.thông tin thì không biết từ đau nhưng trúng phóc.nó được 8 điểm.