1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

ai là người bạn thấy ấn tượng nhất CLB Kỹ năng

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi meo con, 2 Tháng hai 2007.

1. meo con Guest

Số bài viết: 0
    Theo tui tất nhiên đó là Thuốc ngừa Thai rồi , tiếp theo là Kim Nguyên sư tỉ và thứ 3 là Nhật 4 mắt
  2. thienly Member

Số bài viết: 818
  3. codonxula1987 New Member

Số bài viết: 18
    còn một người nửa các bạn quên rồi đó là ông già của CLB đó các bạn biết ai ko,còn mình thì có rất nhiều người trong CLB làm cho mình ần tượng lấm nhất là các anh chị như:chị Linh, anh Minh, anh Thuận, anh Lộc ......còn nhiều lấm
  4. HiepKhachHanh Member

Số bài viết: 507
  5. kimngan Guest

từ khi mình tham gia vào CLB đến nay thì mọi người trong CLB mình đều rất quý, từ những người lâu năm trong CLb (a.Thuận, chị Thẩm, a.Minh., Đạt, Bé by...)và những bạn năm nhất mới vô nữa(bé Kem, bé Gái)...nên gọi là cảm tình đặc biệt thì không có tất cả mọi người mình đều quý như nhau cả. hehe
  6. kimnguyen Guest

7. thuan17_7 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (meo con @ Feb 2 2007, 10:35 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Theo tui tất nhiên đó là Thuốc ngừa Thai rồi , tiếp theo là Kim Nguyên sư tỉ và thứ 3 là Nhật 4 mắt[/b][/quote]
    ui da đã quá có người tích mình, thông báo động trời, có người thích thuốc ngừa thai kìa, ê meo con có chuyện gì hay sao mà lại thích thuốc hả. [IMG] [IMG] yeah yeah. [IMG] . còn theo TNT thì thích tất cả mọi người, trong clb aia cũng có những cái nhí nhảnh, hồn nhiên của mỗi người, và kèm theo nữa là tài quậy phá, hihi cái đó TNT cũng khoái lắm. còn đối với TNT thì người TNT ấn tượng nhất là A Đức Minh. a Minh nhà ta có rất nhiều thăng trầm đối với CLB. như các bạn thấy đó, đến nay thỉnh thoảng a Minh cũng trở lại để sinh hoạt để chỉ bảo cho chúng ta những điều rất hay. hichichic. [IMG] [IMG] .
  8. minh anh nhat Guest

hehhe cám ơn mèo con đưa tui lên số 3 nha , lần đầu tiên có người khen tui ấn tượng đó , nhưng theo tui số 1 là anh Minh , tiếp theo là anh Thuận , chị Thẩm , chị nguyên , Đạt....ai cũng ấn tượng hết
  9. Action New Member

Số bài viết: 766
    Hic cảm động rớt nước mắm, xí nhầm, rớt nước mắt!
    Cảm ơn mọi người đã đề cử nhá!
    Không biết sau tết mình còn ở TP mang tên Bác này nữa không, bởi nếu không tìm được việc làm ở đây thì mình sẽ đi đến nới khác và sẽ rất rất ít gặp được mọi người rồi!
  10. thienly Member

11. thuan17_7 Guest

xí a Minh không phải là già làng mà chỉ là già thôi [IMG] còn già làng là Tuyết biệt danh là toét đó [IMG] [IMG] . nếu a Minh không ở HCM thì là sao đòi bầu đá chai buồn cùng a Minh thôi. dù ở bất cứ nơi nào chúng ta vần có thể trong cùng 4r. vì vậy tuy xa mà gần đáng quý hơn là gần mà như xa, đó cũng có thể là cảm nhận của TNT, [IMG] [IMG] trong giai đoạn gần đây TNT chỉ cảm nhận được điều này thôi nhưng chưa có cách giải quyết hay phải làm như thế nào cả bởi vì TNT là người sống hướng ngoại, ít để ý cũng như không rành lắm trong tâm lý. vì vậy những vấn đề tâm lý tình cảm thì chịu thua. [IMG] [IMG]
  12. kimngan Guest

Mình gặp a.Minh cũng đầu năm nay thôi nhưng mình rất quý a. Minh và xem a. Minh như là người anh của mình vậy, sau Tết này dù là có thể không còn ở trườing nhưng hi vọng a.Minh vẫn về thăm tụi mình nữa chứ!Chúc a.Minh bắt đầu một cuộc sống mới tốt đẹp!!!
  13. Action New Member

14. nguyenminh862003 New Member

Số bài viết: 54
    Đang còn hương vị tết hay sao mà không thấy ai vao box của CLB mình vậy. Mọi người ăn tết vui chứ, ra tết anh em đã nghĩ thêm trò gì mới chưa vậy.
  15. livetolove Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (Đức Minh @ Feb 4 2007, 10:15 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Hic cảm động rớt nước mắm, xí nhầm, rớt nước mắt!
    Cảm ơn mọi người đã đề cử nhá!
    Không biết sau tết mình còn ở TP mang tên Bác này nữa không, bởi nếu không tìm được việc làm ở đây thì mình sẽ đi đến nới khác và sẽ rất rất ít gặp được mọi người rồi![/b][/quote]
  16. livetolove Guest

troi moi nguoi ăn tết vui ko [IMG] mọi người đừng buôn anh MINH ko nỡ xa chúng ta đâu. sáng nay mình còn thấy anh ấy ở nhà nè. tềt xong mọi ngừoi còn gặp mặt đầu năm nữa mà.mình hi vọng anh MINH sẽ vẫn ở lại TP với chúng ta. phải ko anh.
  17. livetolove Guest

18. thienly Member

19. Action New Member

20. thuan17_7 Guest

<div align='center'>Thông báo tìm trẻ lạc.</div>
    gia đình chúng tôi vô cùng thương tiếc báo tin tìm trẻ lạc. cháu A Mi ra đi tìm đường cứu nước ở phương nào mời chú về gấp. khi đi cháu mặc quần đùi màu vàng, áo 3 lổ màu đỏ, bên trong có mặc một loại vải 7 màu. ai thấy cháu ở đâu xin báo cho chúng tôi. gia đình chúng tôi xin cảm ơn và hậu gậy. [IMG] [IMG]
  21. thuan17_7 Guest

alo alo sau một thời gian bị chìm lắng thì giờ mọi người hãy trở lại nha. một năm trôi qua cùng với nhiều sóng gió giờ chắc cũng đã mai mòn hết rồi. chúng ta bàn luận lại nhé. <span style="font-size:10pt;line-height:100%"><span style="color:#FF0000"><span style="font-size:14pt;line-height:100%">Ai là người gây cho bạn thấy ấn tượng nhất, và bạn hâm mộ ai nhất trong CLB Kỹ Năng. hehehe</span></span>
    </span>
    cùng sôi động lại chủ đề này nhé. rất mong bà con mình cùng vào.
    hahahaha
  22. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
  23. a_chung Guest

Hic, em mới đi ky nang co mot hoc ki a. Nhưng em thấy ấn tượng nhất là TNT. nhí nhảnh vui tính pà kố. Sau đó là anh Đức Minh, nhìn thường thường vui vẻ dễ gần nhưng khi đụng chuyện thì hơi bị dữ à nghen. Còn rất nhiều người nữa mà mình rất nhớ Minh nhỏ, T_rung, Hiếu ............ Nhất định sang năm mình dẽ đi sinh hoạt để gặp lại mọi người.
  24. tranphong2 Nothing

Số bài viết: 273
    <div class='quotetop'>QUOTE (Trần Chung @ Jun 7 2008, 01:19 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Hic, em mới đi ky nang co mot hoc ki a. Nhưng em thấy ấn tượng nhất là TNT. nhí nhảnh vui tính pà kố. Sau đó là anh Đức Minh, nhìn thường thường vui vẻ dễ gần nhưng khi đụng chuyện thì hơi bị dữ à nghen. Còn rất nhiều người nữa mà mình rất nhớ Minh nhỏ, T_rung, Hiếu ............ Nhất định sang năm mình dẽ đi sinh hoạt để gặp lại mọi người.[/b][/quote]
    Chà, thật là bất ngờ. Chung lâu nay nấp bóng giang hồ bỗng nhiên hôm nay xuất hiện là Hiếu thật là bất ngờ. Cảm ơn đã bình chọn cho mình nha hê hê. Và các bạn khác còn chần chừ gì nữa mà không bình chọn cho mình [IMG] , mã số bình chọn của mình là 007 [IMG] . Nhưng mà cũng phải công nhận ấn tượng nhất vẫn là TNT chưa ai có thể qua mặt ổng về sự nhí nhảnh, nham nhở cả, hì hì [IMG]
  25. livetolove Guest

tròi vấn đề này lại được tiếp tục bình chọn hả ? [IMG] thế xin hỏi người đoạt giải thì được thuởng gì vậy, [IMG] và khán giả nếu đoán đúng số người dự đoán như mình thì giải thuởng là gì chứ. hé hé. [IMG]
  26. tranphong2 Nothing

<div class='quotetop'>QUOTE (thaibinhduongxanh @ Jun 9 2008, 09:06 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>tròi vấn đề này lại được tiếp tục bình chọn hả ? [IMG] thế xin hỏi người đoạt giải thì được thuởng gì vậy, [IMG] và khán giả nếu đoán đúng số người dự đoán như mình thì giải thuởng là gì chứ. hé hé. [IMG][/b][/quote]
    Vậy thì hãy soạn tin: DUDOAN (cách) X (cách) Y. với X: mã số bình chọn; Y là số người bị lừa giống như bạn; gửi đến số 113 hoạc gọi 114 để biết thêm chi tiết [IMG] [IMG] [IMG] ha ha
  27. livetolove Guest

trời ! bé trần truồng trung hiếu này càng nắng càng mát nuawx rồi.hehe. đã bảo bao nhiêu lần rồi mà vẫn vậy.
  28. tranngocphan Guest

BI giờ mới vô nên vô tất cả các topic viết bài nè.
    Ấn tượng ý à: phải nói là mình vô CLB cũng khôgn lấu lắm nên cũng khôgn biết nhiều
    1.ĐM
    2.TNT
    3.KN
    4.mít
    5.THẩm+Huỳnh
    6.05101VT(tất cả các bạn lun: hiếu nè,minh,bong,Thi,....)
    7.Khóa mới(06):kem,....
    8.Quên anh lộc nữa chứ(anh lộc phải sau TNT mới đúng)
    9.Anh thịnh(sau anh lộc)
  29. thuan17_7 Guest

hichic hình bóng của a ĐM, của Mít, của má mì (KN), của Lộc, của Thịnh... như còn đó đối với thế hệ già, vậy còn thế hệ trẻ thỉ sao, các bạn ấy nghĩ gì, liệu các bạn ấy có biết đến thế hệ trước đó.
    Còn hiện tại thì sao: những người như Quang Minh, Đạt Thành, Xuân Trung, Hải Yên, Hiếu Thanh, Biren (Thanh Xuân), hay Bống (Kim Ngân), Trọng Hữu, Ngọc Phan.... rất nhiều. à còn người trầm lặng Héo (Trung Hiếu) nữa chứ. các bạn ấy thì sao. [IMG]
    Riêng TNT không giống như những người kia, TNT bất chấp, không quan tâm mình là ai, chỉ biết rằng mình vui khi làm được điều mình thich. và như thế cũng dần mất đi tầm ảnh hưởng cũng như kính nể của mọi người.
    <span style="color:#FF00FF"><span style="font-size:14pt;line-height:100%">nếu như BCN có đọc được điều này thì có nên tổ chức một buổi gặp gỡ giữa các thế hệ hàng năm, nhằm giúp cho các bạn hiểu và biết được thế hệ đi trước mình là ai.</span></span>
  30. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877
    Cho em hỏi thăm chủ đề này còn được tiếp tục không zậy? Vì bài post cuối cùng của anh TNT cũng cách nay ~nửa năm rùi. Nếu còn tiếp tục thì cho em tham gia với!
    Em là SV khoá 08, em mới vô CLB từ khoảng đầu năm học nên em chưa biết nhiều về các anh chị khoá trước, em mới chỉ biết một số anh chị thường đi sinh hoạt trong CLB thui. Sau đây là bình chọn của em. Ai được em bình chọn thì mua giùm bông gòn, gọi 113 và 115 gấp gấp! Ai không được em bình chọn thì xin đừng giết em, uýnh đủ để em đi nhà thương thui, nếu không lãng phí bông gòn của mấy anh kia thì tiếc lắm!
    No.1 Anh Phạm Đức Minh (Đ.M.) [IMG]
    No.2 Anh Ngọc Thuận (TNT)
    Đồng giải 3: Anh Đạt Thành, anh Quang Minh, anh Hải Yên, anh Hiếu Mumble
    Mấy người còn lại xin cứ từ từ mà xắn ống tay áo lên và đi kiếm cây tầm vông nữa nha! Em không chạy mất đâu mà lo.
    Lát sau: Binh binh, bốp bốp hự, í o í ó í ò í o [IMG]
  31. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
  32. tranphong2 Nothing

<div class='quotetop'>QUOTE (longkod @ Nov 21 2008, 12:15 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Còn tao đâu mày @_@[/b][/quote]
    biết ngay mà. bắt đầu có chiến tranh rồi. May mà mình không mấy khi đi sh nữa không thì với bảng xếp hạng này sẽ không ít kẻ ganh ghét mà hãm hãi mình....ôi sợ quá sợ quá.... [IMG] lúc đó cũng sẽ bị lôi ra mà bằm bằm chặt chặt... [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] rồi sẽ [IMG] cho mà coi.
  33. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (longkod @ Nov 21 2008, 12:15 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Còn tao đâu mày @_@[/b][/quote]
    Àh, còn anh Quang kod nữa chứ nhỉ? Có anh trong danh sách đó! Danh sách những người kiếm tầm vông về "oánh" em đó! Chờ đến năm sau khi mấy anh kia ra hết rùi thì em xin bầu anh! Đúng không anh Hiếu? Đề nghị anh Hiếu vỗ tay hoan hô em vì sự dũng cảm (hay là cảm tử không biết chừng). Bravo bravo
    Anh Quang: [IMG] + [IMG] + [IMG] + [IMG] =>em bị [IMG] sau đó là [IMG]
    Kekeke
  34. lonely New Member

Số bài viết: 229
    <div class='quotetop'>QUOTE (TNT @ Jul 6 2008, 11:49 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>hichic hình bóng của a ĐM, của Mít, của má mì (KN), của Lộc, của Thịnh... như còn đó đối với thế hệ già, vậy còn thế hệ trẻ thỉ sao, các bạn ấy nghĩ gì, liệu các bạn ấy có biết đến thế hệ trước đó.
    Còn hiện tại thì sao: những người như Quang Minh, Đạt Thành, Xuân Trung, Hải Yên, Hiếu Thanh, Biren (Thanh Xuân), hay Bống (Kim Ngân), Trọng Hữu, Ngọc Phan.... rất nhiều. à còn người trầm lặng Héo (Trung Hiếu) nữa chứ. các bạn ấy thì sao. [IMG]
    Riêng TNT không giống như những người kia, TNT bất chấp, không quan tâm mình là ai, chỉ biết rằng mình vui khi làm được điều mình thich. và như thế cũng dần mất đi tầm ảnh hưởng cũng như kính nể của mọi người.
    <span style="color:#FF00FF"><span style="font-size:14pt;line-height:100%">nếu như BCN có đọc được điều này thì có nên tổ chức một buổi gặp gỡ giữa các thế hệ hàng năm, nhằm giúp cho các bạn hiểu và biết được thế hệ đi trước mình là ai.</span></span>[/b][/quote]
    Em rất rất đồng ý với ý kiến của TNT. phải có buổi họp mặt ( hàng tháng chẳng hạn) để gặp gỡ giữa thế hệ trước và sau để mọi người bít mặt nhau và trao đổi kinh nghiệm, CLB sẽ thêm lớn mạnh.Và để đàn em tự hào với những điều các BCN trước làm nên bộ mặt CLB như ngày hôm nay. oh dzeeeeeee
  35. tranphong2 Nothing

Em có đồng ý thì đồng ý nhưng cũng phải cho biết ý kiến của em về việc ai ấn tượng nhất chớ. Làm anh mừng hụt tưởng Ba ngoắc sẽ nêu tên mình chớ... buồn 5 giây [IMG] . Lần sau lên thì bình chọn cho anh nhơ.. anh cho cây kẹo mút... khe khe...(tranh cử kiểu Mĩ) [IMG]:)" border="0" alt="19.gif" />
  36. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Em bình chọn cho anh Hiếu 1 phiếu!
    (nói nhỏ) Anh Hiếu ui, cho em 1 cây Starburst nha! Mà không thì Chupa-chups cũng đc. Hihi [IMG]
  37. muc con New Member

Số bài viết: 87
    Mọi người đông vui nhỉ? cho mực con(viết tắt mc) tham gia với! trong clb người mà mc ấn tượng nhất là anh ĐM và TNT, tiếp theo là anh Trần Truồng và anh Trung.
    4 anh đừng nở lỗ mũi nha! [IMG]
  38. thuan17_7 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (muc con @ Feb 9 2009, 10:02 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Mọi người đông vui nhỉ? cho mực con(viết tắt mc) tham gia với! trong clb người mà mc ấn tượng nhất là anh ĐM và TNT, tiếp theo là anh Trần Truồng và anh Trung.
    4 anh đừng nở lỗ mũi nha! [IMG][/b][/quote]
    ho ho nếu có chiến tranh xảy ra thì TNT được bán chạy nữa rồi. hỏng biết nó tàn phá thế nào đay nhỉ.
  39. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
  40. thuan17_7 Guest

thấy chưa, lại có một người nhận xét khác rồi đó. hô hô các bạn tiếp đí nào
    h êh he BÁN TNT SÔ LƯỢNG LỚN GIÁ RẺ ĐÂY.
    mua nhanh kẻo hết sll 1 ổ bánh mì/ 1kg [IMG] [IMG] [IMG] hoặc 1 chầu chè/1viên [IMG] [IMG]
    đảm bảo uy tín chất lượng không cần đến bác sỹ
    he he
  41. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (TNT @ Feb 23 2009, 05:23 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>thấy chưa, lại có một người nhận xét khác rồi đó. hô hô các bạn tiếp đí nào
    h êh he BÁN TNT SÔ LƯỢNG LỚN GIÁ RẺ ĐÂY.
    mua nhanh kẻo hết sll 1 ổ bánh mì/ 1kg [IMG] [IMG] [IMG] hoặc 1 chầu chè/1viên [IMG] [IMG]
    đảm bảo uy tín chất lượng không cần đến bác sỹ
    he he[/b][/quote]
    Anh Thuận cho em 1 ký, à thôi, mua luôn 10 ký TNT (là Thuốc Nổ Tốt ấy ạ, chứ cái TNT kia thì em chưa cần đâu [IMG] ) [IMG] [IMG] [IMG]
    TNT uy tín chất lượng, nổ 1 ký là không cần đến bác sỹ cũng ... chết!
    À hí [IMG]
  42. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (TNT @ Feb 23 2009, 05:23 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>thấy chưa, lại có một người nhận xét khác rồi đó[/b][/quote]
    Dĩ nhiên rồi anh, mỗi người có 1 chính kiến mà. Với cả mấy bạn mới tham gia sau này thì chưa tiếp xúc nhiều với các anh nên chưa có ấn tượng đấy thôi.
    À hí [IMG]
  43. thuan17_7 Guest

chưa đâu, còn nhiều lắm các bạn àh. rồi từ từ các bạn cũng sẽ đc thấy thôi. Q Minh (cu Minh), Đ Thành (nham nhở), H Yên (chimcu) bộ 3 hay la của CLB tuy la mắng nhiều nhất, to nhất nhưng lại rất quan tâm đến các bạn đó. mỗi người có một các pha trò khác nhau. hay nói chính xác là đối nghịch nhau. nhưng lại đi đến mục đích chung là để mọi người tìm đc nụ cười. và các bạn bị làm mục tiêu cũng đừng buồn nha. các bạn phải cảm thấy vui vì bản thân mình làm người khác vui mà. hi hi TNT hơi quá lời rồi.
    thì có gì đau đo sở trường của TNT là "trang điểm" mà hí hí hí [IMG] [IMG]
    còn các chàng ngự lâm: Tân, Tâm. Bắc, Tú.... cũng dể mến đó chứ. tuy trầm lặng hơn nhưng gần gũi và cụ thể hơn trong chia sẽ phải không??? hi hi
    biết kể sao đây thế hệ nữ tướng: Huệ (kem), H Trâm (mực), Trâm (3 ngoắc), ôi nhiều quá sao kể thoi thì ...vậy. họ lại chịu bên hậu cần. ai cũng dể thương hết àh.
    còn về ấn tượng của TNT với thế hệ trẻ thì TT ấn tượng ở Đ Thành, Kem, và newmoon đó cả Thảo (tuột dừa) nữa. Riêng QuangMing thì bái phục đúng hơn là ấn tượng.
    đó làm cảm nhận của TNT. <span style="color:#9932CC">đừng suy nghĩ nhiều nha mọi người.</span>
  44. gaucon Guest

Người mà em ấn tượng nhất CLB Kỹ năng là chị Trâm (tại vì em mới tham gia CLB KN thôi mà ^^). Em thấy chị Trâm luôn vui vẻ với mọi người và cũng rất nhí nhảnh ( = nhí nhố đó), như con nít ấy. Hihi
  45. zooandzebra Guest

(bạn Panda đi đâu mình đi đó)... trong clb mình nể nhất là anh Q.Minh(vì anh M làm việc và chơi đều "khí thế" bằng nhau), ngoài ra thấy nhí nhảnh nhất là anh Yên, anh Thành, anh Thi... và mấy chị nữa (như chị Kem này) [IMG] . Vậy kết luận, anh Quang Minh là ấn tượng nhất (theo cả nghĩa rộng, nghĩa hẹp; nghĩa bóng lẫn nghĩa đen....) [IMG]
  46. thuan17_7 Guest

hi hi những người đó làm TNT chúng ta cảm phục thôi, còn ấn tượng phải nói đến người để lại cho bạn cái nhớ khi tiếp xúc đó. ví dụ nhu ban newmoon chẳng hạn.
    hic hic thân tròn mình ngắn lăn long lóc, đủ để cho TNT ấn tượng mà. hic hic nhìn là đủ thấy cười rồi. bên cạnh đó còn kèm theo cái bộ dạng an nói hồn nhiên như cô tiên nữa chứ thiệt vui quá đi thôi [IMG] [IMG]
  47. lonely New Member

Số bài viết: 229
    @ P&A :
    Mèng ơi, tưởng em nói nhí nhảnh như con... cảnh. Hết hồn
    hờ hờ, không ngờ sắc đẹp của tớ cũng có sức ảnh hưởng tới cả mỹ nhân P@A nhà ta nữa ( cho xin 1 phút tự sướng [IMG] [IMG] )
    Mà quên, Trâm nào ấy nhỉ? Lonely hay mờ cờ ??? [IMG]
  48. nguyenminh862003 New Member

Số bài viết: 54
    Cám ơn những người đã ấn tượng về QM, tuy nhiều lần QM làm các bạn thất vọng mà các bạn vẫn ủng hộ mình.
    Còn đói với mình QM vẫn xem anh ĐM và TNT là những người đã tạo cho QM những cơ hội thể hiện khả năng của QM. Cám ơn hai anh nhiều nhé. Chỉ còn vài chục tiến đồng hồ nữa thôi sẽ có người khóc, người cười. hihihi
  49. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    có điều gì sắp xảy ra vậy anh QM. Bật mí cho tụi em biết vói.

Kí Tên:

<span style="color:#FF0000"><div align='center'>Tò Văn Mò</div></span>
  50. zooandzebra Guest

Hic hic, còn gì ngoài chuyện a Minh về hưu "dưỡng già" với a Đ. Minh nữa!! A. Minh ới ời, ngày cuối cùng thể nào cũng bị "giã gạo" cho xem [IMG]