1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

ăn cơm nhà vác tù và hàng tẩu

Thảo luận trong 'GÓC CHIA SẺ-CẢM NHẬN' bắt đầu bởi ba_me, 7 Tháng chín 2010.

1. ba_me New Member

Số bài viết: 192
    Chào anh chị em Đội CTXH !mình đã tham gia diễn đàn được một năm rùi!nhiều lúc định online với các bạn lai sợ cái tiếng "khách không mời mà đến",mặc dù học ở trường khác nhưng thời gian ở trường các bạn lại gấp đôi bởi mình ham vui+trường spkt gần nhà mình,mình đã nghe tiếng đội từ lâu nhưng được tham gia hoạt động với đội từ chiến dịch mhx ở kênh Rạch Môn,mình thực sự ngạc nhiên,khâm phục các bạn từ đó.Rùi chẳng biết vì sao ,mình cứ đi hoạt động với đội,không biết có phải cái tính ham chơi còn trẻ con hay dễ bị người ta rủ rê?nhưng có lẽ mình cũng giống các bạn đó là ai cũng có một" trái tim",chơi hết sức, làm hết mình và" sỐng là cho đi đâu phải là riêng mình" phải không các bạn?Chúc Đội mình ngày một đi lên,các bạn ngày càng khỏe mạnh,học hành tốt hơn, thành công trong cuộc sống & nhỚ tham gia nhiệt tình nhiều nhiều hơn nữa nha các ban!
    Xin mạo danh!
  2. T.I Member

Số bài viết: 932
  3. youralways.thh New Member

Số bài viết: 241
  4. thuongdt New Member

Số bài viết: 791
  5. ba_me New Member

Số bài viết: 192
    À!là thế này:mình không phải là sinh viên trường spkt, nhưng thời gian mà mình ở spkt gấp đôi ở trường mình,tại vì cái tính ham chơi hi..hic suốt ngày nhong nhong bên đó hic...i
  6. thuongdt New Member

Số bài viết: 791
    Arigato!
    hì, biết rồi, chị bạn học ở trường này chứ gì?
    Rất hoan nghênh những thành viên như bạn.
    Chúc bạn ngủ ngon nhá!
  7. CTXH Moderator

Số bài viết: 230
    -hihi... bạn đó không có ai học ở trường mình đâu. mà tại bạn đó ham vui thôi keke....hi đùa thui rất vui và rất mong bạn sẽ ngày càng gắng kết hơn với đội để đến ngày ra trường, bạn sẽ tự hào với bạn bè rằng tôi cũng có "một thời để nhớ - không thể quên" nhân loại sẽ đánh giá giá trị của bạn thông qua những đóng góp, cống hiến của bạn cho xã hội chứ không đánh gia thông qua giá trị bạn tạo ra cho bản thân! nên hãy tự hào về việc mình đã, đang và sẽ làm nhiều hơn nữa bạn nhé!
    - thân ái!
  8. tortoise27_pisces New Member

Số bài viết: 3
  9. caohoang88 New Member

Số bài viết: 21
    hiiiiiiiiiiiiiii
    tui thì chỉ mới gia nhập băng đảng của đội công tác xã hội này chỉ được có 1 tháng ah.nên cũng gà mờ lắm không biết nhiều lắm .cũng một phần vì ham vui , phần vì muốn thoát khỏi bản tính thụ động .kém hoạt bát, ít giao lưu với bên ngoài và muốn góp chút xíu sức mọn trong công tác đôi với xã hội nên mình tham gia.rất mong được sự chỉ giáo của quý vị nhé.tui nói nhiều quá phải không hiiiiiiiiiiiiii xl nhé^^