1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

ẤN TƯỢNG SPK - Tiếp Sức Mùa Thi 2010

Thảo luận trong 'Tiếp Sức Mùa Thi 2010' bắt đầu bởi konan_levanhai, 18 Tháng tám 2010.

?

Bạn có muốn tham gia "Tiếp Sức Mùa Thi" & "Mùa Hè Xanh" 2011

Poll closed 17 Tháng chín 2010.
10 vote(s) 100.0%
Không 0 vote(s) 0.0%
Tùy điều kiện sẽ tham gia 1 vote(s) 10.0%
chỉ tham gia 1 trong 2 0 vote(s) 0.0%
Multiple votes are allowed.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. konan_levanhai Bất công là một tất yếu !

Số bài viết: 479
    :)]Mình là tân sinh viên năm nay 2010, bạo gan tạo box này để anh em là thành viên mới của "gia đình SPKT" chia sẽ những ấn tượng cảm xúc của mình về Phong trào Sinh viên Tình nguyện của trường ta trong kì thi DH 2010

(*)Những ngày thi ở SPKT, em thật sự ấn tượng về hình ảnh " các anh chị nắm tay nhau tạo thành hàng rào, đảm bảo lưu thông cho thí sinh đi thi":-bd:x

Rất tiếc là em không thể chụp lại những hình ảnh đó:(. Điều này đã thôi thúc em " gia nhập" gia đình SPKT chúng ta, mặc dù em cũng đã đậu bên KHTN\:D/

Rất mong những hình ảnh như thế sẽtiếp tục tỏa sáng trong nhưng năm tiếp theo.

Mọi người cho ý kiến của mình nha. Thấy ý nghĩa thì cho nút Thanks \m/
  2. ngoctham09 New Member

Số bài viết: 591
    hi,chào mừng tân sinh viên của spkt...cảm ơn những chia sẻ của bạn...chính mình cũng tham gia tiếp sức mùa thi,và mình cũng rất khâm phục tinh thần và nhiệt huyết của các anh chị...thật khó để nói hết..mình được tsmt ở mặt trận công thương,vì là nữ nên dc trực giao thông ở cổng trường cùng sự giúp đỡ của các bạn công thương...nhìn các anh,các bạn nam,dưới cái nắng như gắt...đứng giữa đường tạo thành hàng rào chắn,điều chỉnh,phân luồng giao thông...nhìn mọi ng mồ hôi nhễ nhãi,mệt mỏi nhưng nụ cười,sự hài hước vẫn luôn thường trực trên khuôn mặt,mình biết,ở tất cả các mặt trận,các bạn đội tsmt đều tạo điều kiện thuận lợi nhất cho các bạn thí sinh...không quản mệt nhọc,mưa hay nắng,nhưng chính bản thân mỗi ng cũng học dc rất nhiều...rất nhiều đấy bạn..hãy là sv...hãy là tình nguyện viên...là chiến sĩ tsmt...bạn sẽ biết...sẽ thấy trân trọng hơn rất nhiều...nhìn thấy thành công của các bạn khi bước vào SPKT,thì đấy là niềm vui,niềm tự hào của tụi mình rồi,thân!
  3. amuraiboy Member

Số bài viết: 252
    Chúc mừng bạn! Thành công của bạn chính là niềm hạnh phúc của những người làm tình nguyện như bọn mình!
    Bạn học bên KHTN cũng có thể sinh hoạt và tham gia TSMT với bọn mfinh được mà. Năm nay đội của mfinh có 2-3 người bên KHTN tham gia đó
  4. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
  5. konan_levanhai Bất công là một tất yếu !

Số bài viết: 479
    Rất cám ơn các anh chị đã hộ trợ em cùng các bạn trong thời gian thi ĐH. Em hi vong rang sẽ tiếp buóc anh chị phát triển phong trào TN tình nguyện và TSMT của SPKT
  6. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Số bài viết: 714
    Híc, nếu cậu mà thi ở cụm thi Cao đẳng Công Thương cậu sẽ thấy ACE ở đó rất chi là...là....là...Đẹp trai đẹp gái :"> :"> !
  7. mctrjnh Member

Số bài viết: 316
    hjhjhj....Anh lại tự sướng rồi !
  8. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.