1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Anh em cùng thành lập nhóm CAD/CAM nào.

Thảo luận trong 'CAD-CAM-CAE' bắt đầu bởi vth_87, 11 Tháng mười hai 2008.

1. vth_87 Member

Số bài viết: 297
    Anh em thấy đấy.forum của chúng ta ít đề cập đến vấn đề thiết kế cơ khí quá.mình coy ý kiên thế này.anh em cơ khí sẽ thành lập 1 club dành cho proe.catia.maxtercam.cimentron để anh em học hỏi lẫn nhau.rất mong được sự ủng hộ của anh em và hi vọng club chua chúng ta sẽ thành công.club sẽ họp mặt đàng hoàng.rất mong sự góp ý của anh em
  2. vth_87 Member

3. hoangleanh87 New Member

Số bài viết: 244
  4. vth_87 Member

thế hả.ừ.nếu vậy bạn phụ trách phần đó.anh em vào đi nào.thấy vắng vẻ quá.bạn post số đt và tên bạn lên đi
    chắc tình hình này qua tết thành lập mới xong.có lẽ giờ anh em bận ôn thi cả.chúc anh em 1 mùa thi thành công
  5. elmika Guest

Số bài viết: 0
    <div class='quotetop'>QUOTE (vth_87 @ Dec 26 2008, 07:24 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>thế hả.ừ.nếu vậy bạn phụ trách phần đó.anh em vào đi nào.thấy vắng vẻ quá.bạn post số đt và tên bạn lên đi
    chắc tình hình này qua tết thành lập mới xong.có lẽ giờ anh em bận ôn thi cả.chúc anh em 1 mùa thi thành công[/b][/quote]
    ai có phần mềm gì hay post lên cho anh em dzới.
  6. vth_87 Member

Phần mềm thì anh em đi mua mấy cái đĩa cài là được.còn trong này chúng ta bàn về cách học cũng như giải đáp,hướng dẫn anh em thôi.
  7. hoangleanh87 New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (vth_87 @ Jan 2 2009, 01:37 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Phần mềm thì anh em đi mua mấy cái đĩa cài là được.Còn trong này chúng ta bàn về cách học cũng như giải đáp,hướng dẫn anh em thôi.[/b][/quote]

Chào các bạn
    Hi vth_87
    Ngày nào mình cũng vào luồng này và mình thấy vui khi có nhiều Reply tại đây.
    Bạn vth_87 đả đề nghị thành lập nhóm CAD/CAM,
    Mình thấy đề nghị này hay đó.
    Bạn nào yêu thích CAD/CAM thì tham gia vào nhóm nhé ( post nick và số điện thoại lên mình sẽ Share tài liệu cho )
    Mình mong được tháp tùng cùng bạn.
    Bạn vth_87 đả có kế hoạch gì cho việc thành lập nhóm CAD/CAM chưa.
    Mình muốn tham gia vào nhóm.
    Thi xong mình gặp nhau bàn về vấn đề này được không.
    Bạn cho mình nick or số điện thoại nhé.
    Name: Lê Hoàng Anh
    YH: hoangleanh87
    Email: hoangleanh87@yahoo.com.vn
    Phone: 0909319477
    Thân
  8. vth_87 Member

uh!mình định khi nào có nhiều anh em đông đủ thành lập nhóm.qua tết anh em đông đủ sẽ bàn kế hoạch cụ thể.
    mail của mình : vhai0106@yahoo.com
    số đt : 0937138445
  9. tanphatspkt Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (vth_87 @ Jan 3 2009, 09:55 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>uh!mình định khi nào có nhiều anh em đông đủ thành lập nhóm.qua tết anh em đông đủ sẽ bàn kế hoạch cụ thể.
    mail của mình : vhai0106@yahoo.com
    số đt : 0937138445[/b][/quote]
    mình cũng muốn tham gia nhưng có thể cho mình biết định hướng CLB sẽ làm gì không?và CLB có định sát nhập zới CLB khác không?
    mail: tanphat06103@gmail.com
    nick: tanphat_spkt_vt@yahoo.com
    phone: 0937273792
  10. hoangleanh87 New Member

Trước hết mình gửi lời cảm ơn 2 bạn ( vth_87 và tanphat )
    Nếu được thi xong chúng ta gặp nhau nhé.Ngày ( 17/01/09) mình
    thi xong.Khi đó mình sẽ bàn về vấn đề lập nhóm và phát triển nhóm.
    Mình sẽ đề nghị Admin Set Mod Box CAD/CAM cho 2 bạn.
    Thân.
  11. tanphatspkt Guest

thanks nhưng mình không làm mod được đâu, không biết gì nhiều sao mà làm được với lại mình thích làm mem hơn làm mod zới admin khồ lằm, mà mình 13 là phải zìa we rùi chắc là có gì thì chủ nhật 11 gặp được không??
  12. hoangleanh87 New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (tanphat @ Jan 4 2009, 05:46 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>thanks nhưng mình không làm mod được đâu, không biết gì nhiều sao mà làm được với lại mình thích làm mem hơn làm mod zới admin khồ lằm, mà mình 13 là phải zìa we rùi chắc là có gì thì chủ nhật 11 gặp được không??[/b][/quote]
    Hi tanphat
    Ko sao đâu bạn,nếu Admin set Mod cho bạn thì bạn cứ làm nhé
    Còn việc biết ít nhiều thì ko là vấn đề,chủ yếu là bạn thực sự yêu thích, ham học hỏi
    và nhiệt huyết thì mình tin rằng trong 1 ngày gần đây bạn sẽ Pro thôi.
    Mình sẽ cố gắng giúp bạn trong khả năng của mình.
    Chúa nhật 11/01/09 buổi sáng 7h30 mình ở dưới CLB KHT - mình sẽ gọi đt cho bạn nhé.
    Thân.
  13. vth_87 Member

chúng mình thành lập nhóm CAD/CAM là để học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau.anh em cố gắng tham gia.nhóm của chúng mình sẽ hoạt động độc lập.ko "chung chạ" gì cả.hi vọng anh em spkt cố gắng tham gia.
  14. vth_87 Member

đề thi CAD/CAM vừa rồi dễ thật mà anh em vẫn rớt nhiều.hic.tui cũng gà quá.anh em nào cần đề thì có ở trong mục đề thi đấy.chúc anh em thi tốt
  15. xjnhzaj87 Guest

Re: anh em cùng tham gia thành lập nhóm proe và catia nào

chào các bác em mới vô đây nên mo bít nội quy diễn đàn thí nào nhưng em đang có câu hỏi mún nhờ các bác giúp đỡ "cách cài catia" trả là em cài xong rùi nhưng gần đến đích thì nó lại đòi "license manager" bác nào có biện pháp sử lí chỗ này giúp em với nhé.thanks
  16. vth_87 Member

trong file crack có mấy cái file license.bạn copy vào ổ c chứa catia bạn vừa cài đó.rùi chạy file licen là ok
  17. Mr Phat New Member

Số bài viết: 48
    Re: anh em cùng tham gia thành lập nhóm proe và catia nào

Cách tốt nhất nếu bạn không cài được thì up thêm hình lên nhé
  18. cucbien09 New Member

Số bài viết: 1
    Chào cả nhà cả nhà cho tham gia với vì cộng đồng spkt!chiến trường robocon spkt Hưng yên đang rộng mở rất mong sự ủng hộ các bác!!!!
  19. tamckd New Member

Số bài viết: 19
    sao mình cài catia xong khi mở lên thì có báo lỗi
    " you have not requested a configuration or product license.
    click Ok and select at least one configuration license using the license manager dialog box"
    ai biết thì giúp mình với. thanks!
  20. quanckb New Member

Số bài viết: 4
    Tại sao không thấy inventor trong này thế nhỉ, thành lập club tôt đấy. Mình là Quân thành viên ngoại bang SPKT, 0974026075
  21. huongcokhi New Member

Số bài viết: 1
    minh đang ở hà nội các ban cho minh cùng tham gia hoc hỏi dc kô

thực ra mình đã đi làm rồi nhưng tại mình thấy các phần mêm cứ thay đổi liên tuc chúng minh phải tranh thủ hoc hỏi lẫn nhau kô thi chúng mình no rưật đuổi cũng rât mệt mình .mà minh có máy phay cnc 6m các bạn có việc j cần mình có thể giúp đỡ đt mình ;01255858446 lik;huong_4684@yahoo.com.vn

các bạn có a có tài liệu PARAMETER của pro enginêer 5.0 bằng tiếng việt kô cho mình xin minh cảm ơn các bạn nhiều hoặc PARAMETER của pro enginêer 4.0 cung dc gưi cho minh vào hòm thư nha;huongcokhi@gmail.com.vn
  22. Khanhtkm New Member

Số bài viết: 18
    các bạn cho mình hỏi nhóm CAD/CAM này đến nay còn hoạt động không vậy......

Mình thấy trên diến đàn của trường đại học công nghiệp hà nội có câu lạc bộ 4C đó là câu lạc bộ CAD/CAM/CNC/CAE......họ hoạt động rất tốt ....hi vọng các cao thủ PRO,SOLID,INVENTER,CATIA trong trường mình họp này để cùng giao lưu trao đổi dạy cho bọn em kế cận trong thời gian sắp tới...
  23. tuanthong New Member

Số bài viết: 208