1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Anh em vào đây cho ý kiến về DKMH qua mạng trường mình nè !!

Thảo luận trong 'Sinh Viên Với Trường Lớp' bắt đầu bởi nhoc_dkv, 27 Tháng sáu 2009.

1. nhoc_dkv Guest

Số bài viết: 0
    mình hok bik các bạn nghĩ sao chứ mình thấy DKMH qua mạng trường mình "gà|" lắm.cả trường có duy nhất 1 phòng máy (ko biết những phòng khác ở đâu ???)chen chúc nhau như lũ vịt.ra ngoài đang ký thì phải gọi là bò vào web trường trong khi trong trường thì nhanh cực.hok lẽ quản trị mạng ko tính tới tình huống này sao trong khi mạng trường chỉ sử dụng vào nhửng lúc đang ký môn học như thế này ???
  2. chipchipsky Chip Còi^^!

Số bài viết: 1,229
    Năm nay số lượng đăng ký hơi nhiều nên xảy ra tình trạng nghẽn mạng. Đăng ký kiểu này thì có nước kiên trì bám trụ thôi. Năm nay thấy đăng ký nhiều quá mới mở hồi trưa mà tới tối đã có nhiều môn đăng ký hết số lượng rùi, đăng ký mở lớp thì không được. kaka^^ may mà tui kiên trì bám trụ nên đăng ký được 10 chỉ lận. Mà mạng trường mình cũng cùi bắp thiệt. Đã thế máy của trường còn thuộc loại sắp về vườn nữa. Đi thực tập mấy môn thực hành trên máy tính mà thấy nản. Kiểu này danh hiệu trường khó mà tiến xa được, danh tiếng SPKT chỉ có trong hư vô thôi.
  3. system New Member

Số bài viết: 61
    bạn nói cũng đúng nhưng thành thật mà nói thì trường mình còn hơn khối trường, m cũng từng như bạn nhưng đến khi đi qua 1 số trường mới thầy các tr khác còn tệ hơn, nhưng m vẫn muốn trường nên nâng cấp lên tí nữa... :012:.nhưng nếu k có thì đành chiu thôi:music:
  4. golden.darkness New Member

Số bài viết: 59
    chẳng có ý kiến gì về trg mình hết.chẳng wa chán cái vụ dkmh wa mạng lắm rùi.mạng thì cùi bắp, máy thì yếu. chẳng biết bao giờ mới thay đổi dc. tui ở nhà mạng 1 mình tui à, chơi game hay download cho dù từ host USA đi nữa k hề chậm.vậy mà cái trang đang nhập của dkmh cũng phải 30' mới load dc cái banner( dù đã dùng opera-chuyên để load imagie).đăng nhập mất 30' nữa. còn để "thêm môn học' thì cứ gọi là thiên thu chờ đợi. chả hiểu quản trị mạng có bít nghĩ k nữa.chắc tại hồi mấy đại ca quản trị mạng học thì k có vụ dkmh nên giờ đâu có hỉu cho anh em.
    dkmh thì kẹt, lúc vô dc thì hết chỗ. dk nhóm mới thì "vì các lý do học vụ nên k mở nhóm mới" ===>>> dk cho đã nên bây giờ em đã dc nghỉ hè. éo dk dc môn nào hết. ịt, shjt!
    NHỜ CÓ CÁC ANH QUẢN TRỊ MẠNG NÊN SAU 4 NĂM ( TỪ NĂM 11) ĐẾN GIỜ EM ĐÃ DC NGHỈ HÈ!!!!:congratulate:
  5. pro_and_brao Moderator

Số bài viết: 484
    anh em cứ lên án mạnh zo! cường độ lên chúc nữa! thể nào năm sau trường ta củng sẽ cóa đổi thay choa mà coai!!!cố lên anh em SPKT:012:
  6. nhoc_dkv Guest

Số bài viết: 0
    số lượng đang ký nhiều hay ít mình nghĩ quản trị mạng phải biết hơn ai hết chứ!!!
    trang dkmh hầu như chỉ sử dụng vào đầu năm.hỏi xem có ai ngày bình thường vào trang web DKMH ko ???:fierce:
  7. pro_and_brao Moderator

Số bài viết: 484
    bít đông thì sẽ nghẽn mạng.nhưng củng đành chịu chứ bít lèm seo bj giờ.có lẽ mấy tiền bối đi trước chưa làm được.hi vọng vào các hậu bối khắc phục za!!!<trường ta đông wa' mờ>:010:
  8. chipchipsky Chip Còi^^!

Mấy năm trước có phòng máy riêng để hỗ trợ DKMH không biết tại sao năm nay lại không có. Trường mình cũng nhiều phòng máy lắm nhưng mờ không biết tại sao lại không mở. Hè năm ngoái lần đầu đăng ký thì đăng ký trước rồi mới xếp lớp sau cho nên hầu như ai cũng đăng ký được. Hè năm nay mới đổi mới tức là mở lớp trước rồi đăng ký. chắc tại lần đầu cho nên còn gặp nhiều khúc mắc. Mấy năm sau hi vọng sẽ đỡ hơn. Năm sau có quy chế tăng học phí cho nên chắc số lượng đăng ký cũng ít lại thôi.
  9. SpK_ZiPPo Member

Số bài viết: 453
  10. thanhmai Member

Số bài viết: 606
  11. chipchipsky Chip Còi^^!

thằng gà đăng ký không được bày đặt :snicker:
  12. cba Member

Số bài viết: 567
    " Không được phép đăng ký trùng thời khóa biểu trong học kỳ hè" chọn được môn không trùng giờ khó quá.
    3 buổi mà mình chỉ trùng có trùng 1 buổi không biết có được k ta
  13. bachnguyen_bn1991 Member

Số bài viết: 68