1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Anh em viễn thông <khóa mới 09117> ở đâu...???

Thảo luận trong '09117' bắt đầu bởi rebel1712, 11 Tháng mười 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. rebel1712 New Member

Số bài viết: 50
    Vào đây rùi mà sao chẳng thấy bài nào viết về mem viễn thông ở đâu hết á...Em ở khóa 09, mong được làm quen với tất cả mọi người ạ...<09117037>
    :cutesmile::cutesmile::cutesmile:
  2. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    2 Nhók. Anh học khóa 08 DTVT đêy rất vui khi làm wen... Có thể bây giờ lớp em chưa biết về trang spkt.net nhiều nhưng từ từ rồi sẽ có nhiều bạn vào thôi. Lớp anh hồi đó phải qua 2 học kỳ mới thì mới có nhiều người biết đến 4rum này. ^^!:ThumbsUp:
  3. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    he he ! chào mấy em ĐTVT 09 ha ! Không biết vt09 năm nay ra sao chứ truyền thống của VT là chơi xung nhất đấy !! Anh là thành viên của vt 08 đây !! Rủ bạn bè lên spkt.net tám cho vui đi !! học chung lớp là không biết nhau là không được đâu đấy !!
    Mời các em ghé thăm nhà của tụi anh nè !!
    http://spkt.net/diendan/forumdisplay.php?f=118

các bạn hãy vào tppic xin mở BOX để được cấp một diễn đàn con giống như tụi anh đó ! vui lắm đó
  4. hientt Member

Số bài viết: 150
  5. rebel1712 New Member

Làm quen làm quen, hì hì...Mà các anh cho xin MSSV mới biết mà nhận nhau khi đi ngoài đường chớ..:swimming: Mà cái tên Liverpool là ai thế xưng danh tánh đê, Fan ManU đây..:006:
  6. tuankingIII New Member

Số bài viết: 21
  7. phanquocviet New Member

MSSV thì liên quan gì đến việc biết mặt hay không biết nhỉ. Bữa nào offline đi ăn chè chẳng hạn là bék mặt liền thôi mừk. ^^!
    Mấy em là Fan cua liverpool và MU à. Thế thì không ai giống anh rồi. Fan của Man City. Đội bóng của những tuyển thủ trẻ. :ThumbsUp:
  8. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Số bài viết: 182
    Chú Việt nói đúng cái MSSV chả lam đc j, để hôm nào lớp 08 có tổ chức j thì gọi anh em họp mặt là biết nhau cả thôi:001:
  9. docvuong New Member

Số bài viết: 60
  10. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
  11. phanquocviet New Member

Hehe. Mấy nhóc cho anh hỏi năm nay DTVT có nhiều gỉll không nỉ. Đừng thắc mắc nhé. Anh chỉ muốn hỏi để xem năm nay girl có được hơn năm trước không thôi ^^!
  12. langthang2711 New Member

Số bài viết: 41
    Anh cũng là Vt08 như mấy thèn kia nè,thấy có chú than học triết phê quá thì hôm nào qua C504 gọi anh , ace ta đi mua dĩa thịt cầy với mấy xị làm quen trên ấy kết tình bằng hữu .anh tên là Dương hehehehehe.
  13. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Cái ông này mới làm quen mấy em thôi mà đã rủ ăn nhậu, tật cũ ko bỏ nha:012:
  14. rebel1712 New Member

15. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Lớp it girl thì ta mới thấy đc sự quan trọng của họ, với lai chẳng nên so sánh với lớp khác làm gì. Nhờ nam nhiều ta mới có thể tổ chức giao lưu giữa các lớp nữ nhiều đc chứ:infatuated::cutesmile:
  16. rebel1712 New Member

17. langthang2711 New Member

Số bài viết: 41
  18. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Cái này thì quá đúng, mấy em VT08 xinh hết chỗ chê:infatuated::infatuated::smells:
  19. phanquocviet New Member

Em không có gì phải lo lắng. Lấy chất lượng thắng số lượng em ạ. Không có gì phải thèm cả. Từ từ mấy bạn ấy tút lên là đâu ra đó cả. :infatuated:
  20. rebel1712 New Member

08 xinh hơn ấy ạ. Cái này cá 1 ăn 100 nhá, em cá...mấy chi 08 xinh hơn, mặt dù chưa biết mặt, ha ha.
    :infatuated:
  21. kid_lov3_babygirl New Member

Số bài viết: 4
  22. thanhtri_777 New Member

Số bài viết: 3
    hehe :045:.có 2 bé nhìn cute.nhưng mà ko biết pác cua nổi ko.:swimming:,bữa nào giao lưu 1 bữa đi.
    năm ngoái tui bảo lưu,năm nay học chung khóa 09 nè.
  23. ngoctham09 New Member

Số bài viết: 591
  24. vh98 New Member

Số bài viết: 42
  25. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
    Ha ha, ờ, thấy có chị 08dtvt xinh cực kì :eek:k:
  26. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Mấy cha này sao cứ lấy mấy bạn gái VT ra thảo luận hoài? Mệt:009:
  27. bintrungnguyen11 New Member

Số bài viết: 14
  28. phoenix Administrator

Số bài viết: 633
  29. tranhuan New Member

Số bài viết: 793
  30. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

31. ngoctham09 New Member

ăc,vu khống quá,dạo này tình hình thi cử căng thẳng:-w:-w...nên chẳng vt09 nào có thời gian để lên đây "cãi nhau" hết nhỉ?b-(b-(b-(,chúc cả nhà mình thi tốt,rảnh rỗi thì tụ tập mỗi người vài 3 li chè củng cố tình thân\m/\m/\m/
  32. phanquocviet New Member

VT08 góp dzui nha... Mấy em thi cử sao rồi có khả quan không? Để tiếp sức mùa thi cho mấy em, anh tặng 1 bài hát xem như củng cố tinh thần trong thi cử nghen...
  33. phanquocviet New Member

34. phanquocviet New Member

Mấy đứa này, bé mà cứ ham hố. Tại sao chúng ta lại không tổ chức 1 party nho nhỏ giao lưu với các khoa khác( ngoại ngữ, Kinh tế chặng hạn) như vậy các bạn nam sẽ gặt hái được nhiều.... hơn. :D
  35. ngoctham09 New Member

hic,tụi em chưa thi,nhưng dạo này ai cũng tập trung học hành loạn cả lên,nhưng không máy khả quan,8-}8-}8-}8-},hic hic~X(~X(~X(~X( nghe anh xúi vậy chắc tuị boy vt09 mừng chịu không nổi,thực thi ngay lun quá(không chần chừ)hic8-}8-}8-}8-}...ức chế...ức chế......
  36. ngoctham09 New Member

37. ngoctham09 New Member

mai thi tới nơi rồi,tình hình có vẻ nhóc ham zui quá ha!!![-x[-x[-x[-x[-x!!!!!!!~X(~X(~X(~X(~X(hì hì
  38. ngoctham09 New Member

ặc,anh 2 mà chơi xỏ xiêng crazy chim sáo này quá nhab-(b-(b-(b-(b-(,hìhì, nói zị thôi,chứ boy and girl vt 09 là pro lắm rồi,ặc ặc,hihi(tự sướng khí thế)x_xx_xx_xx_xx_x
  39. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

40. ngoctham09 New Member

hi,"nothing is impossible"(em mượn tạm của vt 07 sài đỡ,tội lỗi....tội lỗi....)tụi em sẽ tiếp bước truyền thống ăn chơi của pàkon vt muk,hihi,chờ ngày lành tháng tốt em về kiu mấy huynh lớp em ra mặt đàm phán với admin,chứ em....chịu thoy...:-@:-@:-@:-@
  41. MinhThe New Member

Số bài viết: 167
  42. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    ec ! anh thế nhà ta định hướng NGOẠI hả?? Có cần anh em yểm trợ không vậy. Hic đạn lạc thì khổ :D
    Qua tết anh em VT ta giao lưu cái đi (VT 07 có lời mời)
  43. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Số bài viết: 714
    Chu pe' kun wa muk (dung la CRAZY chug mih) co gag di pe'! E ru pe Ri len nhoi nua la ok rau!
    "Pa'c thag len hoi ong Troi gia nhap C.Vip(CRAZY Vip) thy fai lam sao! Ong troi ong pao voi tao, ong chua vao dc huo'ng chi tui mih!" "Crazy vip" A2!
  44. ngoctham09 New Member

ha'ha',pà kon nhà mình tự sướng ghê thật,hihi,theo như lời đại ca vt 07 thì tinh thần ae vt "22 người giành nhau 1 trái banh(tội lỗi...tội lỗi)x_xx_xx_xx_xx_x (oh my god,hic hic),đội cổ động không9 đã sẵn sàng....b-(b-(b-(...oh yeah.....\m/\m/\m/
  45. nghesi_no227 New Member

Số bài viết: 211
  46. Cesc Fabregas' fan New Member

Số bài viết: 3
  47. ngoctham09 New Member

1/2 chặng đường thi cử đã qua,dẹp hết sang 1bên,hôm nay thi a2,mong là bình yên vô sự,hic:-w,không thì ....:-?về quê làm j.....không biết,híhí^#(^.CHÚC cả nhà thi tốt nhá......
  48. ngoctham09 New Member

hôm nay làm a2,đi từ thảm đến thảm,đúng là a2......8-},hic,chắc là tại hồi sáng,gặp bọn lớp mình,8 khí thế quá,nên ma trận,định thức,chính tắc ,kéo nhau đi chơi hết rồi,hihi:-j....mọi người cố lên nhá..còn ngày mai...ngày mốt...<:pbùm...<:pbùm...<:pbùm....về nhà thôi,híhí 8->
  49. ngoctham09 New Member

hìhì,cái bọn lớp mình...:Xthi cử...trốn hết mất tiêu,làm 1 mình ta....trơ trọi..tung hoành nơi miền đất đầy hứa hẹn này:-?...thiệt là bực mình hết sức,hìhì8-}...Pó tay.com...:">:-w....hôm nay bị ốm...mai thi...ko bít sao nữa.....hic:(:(:)004::011::040:
  50. bintrungnguyen11 New Member

Số bài viết: 14
    lớp viễn thông 09 năm nay tệ quá, học với nhau được 1 kì rồi mà chưa hề có 1 hoạt động giao lưu nào để các bạn gần gũi với nhau hơn. mình thấy ở những lớp khác thường tổ chức đi chơi hay là tổ chức giao lưu với các lớp khác.được như vậy thì anh em trong lớp mới có thể hiểu nhau nhiều hơn và đoàn kết với nhau hơn. còn hiện tại mình thấy lớp chẳng ra gì hết. chán. mà nguyên nhân theo mình là ở ban lãnh đạo của lớp, dường như lãnh đạo lớp còn quá non kém, chưa đủ sức để dìu dắt lớp được. bên cạnh đó còn có nhiều người quá là kiêu căng khiến cho bạn bè xung quanh phải khó chịu. đây là những lời góp ý chân thành của mình về lớp dtvt 09. bạn nào không thích thì cũng mong thông cảm cho mình. vì mình chỉ viết đúng theo cảm nhận mà thôi:-??
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.