1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

ảnh học quân sự lớp điện tử 2!!

Thảo luận trong 'Ảnh thành viên SPKT' bắt đầu bởi recca297, 14 Tháng tám 2010.

1. recca297 New Member

Số bài viết: 240
    HÃY CHIÊM NGƯỠNG GIÂY PHÚT GIA ĐÌNH ĐIỆN TỬ 2 ĐOÀN TỤ NÀO ^^

THIX TẤM NÀY KING KONG VS HẢI TẶC =))

2. ngoctham09 New Member

Số bài viết: 591
    chà,lớp điện tử 2 chơi sốc dữ hen,điện tử viễn thông chưa tung ra mà mấy bạn nì nhanh thiệt...thôi thì mình giấu,đợi tới ngày cuối cùng lộ mặt cũng chưa muộn,hihi..?ủa????? ...công nhận lớp 2 cũng quậy ra trò....tốt...hihi
  3. thuongdt New Member

Số bài viết: 791
    Thì ra hum trước LT kiu ở lại là để chụp hình :p
    Người con gái duy nhất của Điện tử 2 trong tổng 67 mems
    Lớp Điện tử 1 tổng 86 mems mà hổng có cho em nào hít á
  4. recca297 New Member

5. recca297 New Member

Hoho lớp điện tử 2 quyết ko có thua kém DTVT đâu nhá, tại bên đây ko dc học chung 1 lớp nên nhìu khi có việc gì khó thông báo lắm, với lại cũng ít dc gặp nhau nữa. Bây h gặp rồi thì quậy thôi =)), đến h tui mới bik lớp tui nó cũng chịu chơi khiếp lắm =))
  6. thuongdt New Member

7. recca297 New Member

8. thuongdt New Member

mấy bạn bên Khoa Ngoại ngữ xài FB cũng nhìu mà.
    có thể chưa giới thiệu lẫn nhau nên ko biết thôi
  9. recca297 New Member

10. thuongdt New Member

quen nhưng ko thân, hầu hết
    ah để hum nào anh em Điện tử 1 cũng chụp hình SHOW hàng mới được
  11. ngoctham09 New Member

hehe,chà! mạnh miệng ghê hen...điện tử 2 thật sự rất "chịu chơi",nhưng tiếc là chưa phát huy hết khả năng thôi...hihi...khoa điện tui hay "giao du" nhiều với mí bạn lớp điện tử và điện công nghiệp thôi,hi vọng các bạn lớp kĩ thuật máy tính và điện tử động sẽ làm nên "danh tiếng" trong thời gian tới
    p/s bạn winterdream(mà bạn tên thiệt là j á) với thương:trời,2 bạn nì vừa phải thôi nhen...cứ bàn chuyện về...cái j ko đâu í...hị hị
    điện tử 1 cũng post vài tấm cho = bạn = bè đi...ĐVT chấp trước í,lúc nào rãnh thì tui đem khoe...hihi..
  12. thuongdt New Member

86 mems ĐT1 như những ngôi sao lung linh lấp lánh trên bầu trời đêm Sài Gòn, đâu thể nào tùy tiện đem ra soi sáng cho bàn dân thiên hạ được, là những Stars thì phải luôn biết nấp mình sau những màn mây chờ thời cơ chiếu sáng.
    Là đấng con trai thì phải biết câu Lady first, mời bạn Thắm trước rồi lớp mình lộ diện.
  13. recca297 New Member

há há tui mà bạn Thắm còn hok bik à =)), ai dạy Thắm mấy bài chương trình con truyền tham số trc khi vào phòng thi VB thế =))
  14. ngoctham09 New Member

ủa?mà Bảo hỉ? trời ơi,ai biết..ông chỉ tui kế tui bể tủ đùng đùng đây nè...trùi ui!!!! hứ,mà dù sao cũng qua rùi...cảm ơn ông cũng hk muộn hẻ????...mai đi Đầm Sen chơi nhen!mai là ngày hội tình nguyện á
  15. recca297 New Member

16. ngoctham09 New Member

ham hố thấy ớn luôn nhen!!!ủa?mấy nhân vật chính trong album ảnh trên đâu hết rồi,sao thấy tui,ông với Thương spam khí thế không à! dị quá đi,hihi...ngủ lấy sức ,mai ăn chơi
  17. recca297 New Member

Àh, ảnh này tui đăng lên đây cho mọi ng xem thui, chứ mấy đứa lớp tui nó coi trong forum của lớp hết òi ^^
  18. ngoctham09 New Member

trời,tình hình là ngày mai 4h30 dậy sớm đi chơi,mà giờ này còn ngồi đây,tiêu rồi...hihi....mà ông chưa đưa cho tui địa chỉ forum của lớp ông á,kêu người ta vô chơi mà hk đưa địa chỉ thì chịu thôi...hehe
  19. thuongdt New Member

ngủ đi, ngủ đi,
    6h mới tập trung mờ
    rõ ràng là bạn Th ko thấy bạn Bảo mời bạn Thắm vào 4r lớp mờ
  20. thuongdt New Member

21. ngoctham09 New Member

trời,mấy bạn lớp điện 2 có nhã ý mới tui từ lâu lắc rồi mà hk cho "cái số nhà"...khổ nỗi vậy á...hihi
    mai Thương có đi hk á...sao tụi kia kêu 5h tập trung mà trời...hic...cũng lười nữa...
  22. thuongdt New Member

hí hí, mai hả, à, không đi
    Hui bạn Thắm ngủ ngon nhá, mai tham gia vui vẻ, học xong quân sự về quê vào nhà tui chơi
  23. recca297 New Member

24. thuongdt New Member

lo ngủ đi huynh, khuya rồi đó
    ngủ đây, hết nhiệm vụ, tối nay chờ đến 12h nt chúc mừng sinh nhật pé em rồi xong, hehe
  25. recca297 New Member

26. thuongdt New Member

27. Minh Hao New Member

Số bài viết: 266
  28. recca297 New Member

Bác này bị sao thế, ảnh hoành tráng thế còn gì. Chuyển về trang 1 mới có ảnh nhé ^^
  29. taurus1591 New Member

Số bài viết: 24
    anh em điện tử là vô đối rùi. hôm nay đi đầm sen đuối quá chừng nhưng thật vui. anh em điện tử đúng là danh bất hư truyền. hi vọng lớp trưởng post hình lên sớm sớm cho anh em lé mắt chơi ha hehe.
  30. o0o_whoami <marquee><b><i>Đệ nhất dự đoán bóng đá năm 2011</i

Số bài viết: 62
    ồ, Sang nổi thế ^^! ko thấy Bảo đâu ta, cầm máy ah`? lớp L học kế bên muk ko dinh' tấm nèo ta ;)) chỉ xém tí trúng trái banh. >"<
  31. Siêu_quậy New Member

Số bài viết: 62
    cờ này thằng xanh tiêu òy kém quá hehe qua lớp viễn thông nói "ngũ đại mỹ nhân" dạy cho đánh cờ :)) cờ mấy chú chỉ có đánh với đàn bà haha
  32. ngoctham09 New Member

he...khóa 010 chạy lăng xăng làm loạn đủ chỗ hết hen!!!nên nhớ là lực lượng của điện - điện tử không phải là tầm thường đâu á...he he...ngày mai báo đăng tin...có người tử trận vì xách dép chạy không kịp...he he
  33. thuongdt New Member

Chỉ được cái nói đúng. Tính trên sỉ số thì anh em nhà ĐĐT gần gấp đôi chị em ĐTVT nhá. Và sự thật là cái gấp đôi này luôn luôn diễn ra bất kể khóa nào. Do đó nếu tính trên mặt bằng huýnh nhau bằng dao kéo kiếm súng lựu đạn,... thì cũng có thể phân biệt thắng thua chứ bộ.:-bd
  34. ngoctham09 New Member

hehe,nói cũng đúng nhưng mà còn thiếu sót dữ quá! Tính là vậy nhưung cũng có 1 sự thật là nữ lớp tui cũng gấp 5 Đ-ĐT chứ bộ...những khóa trước thì còn hơn thế ấy chứ...hihi...mọi ng show hình tiếp đi...bình loạn cho zui
  35. taurus1591 New Member

Số bài viết: 24
    a mấy chú này nói chuyện nghe hay quá ha. thanks bạn DTKH bảo vệ anh em điện tử mình. hình như bạn cũng dân điện tử đúng không? còn anh chị bên viễn thông tự cảm thấy mình tài cao bắc đẩu thì cũng cho điện tử tụi tui thử sức tí đi chứ, nói không ai tin được nào ^^
  36. recca297 New Member

Hehe bạn Lan nhà ta đây sao, biết vậy hum đó wa bên bạn Lan chụp chung mấy tâm òi ^^

Chú muốn đánh cờ với anh em điện tử thì cứ hẹn bữa đi nhé, bên đây toàn cao thủ ko đấy, thằng cờ đỏ pro lắm đấy, bữa nào bem thử làm quen nào ^^
  37. recca297 New Member

Mún chiêm ngưỡng anh em điện tử thì nhìu lắm ^^, chỉ sợ tạo nhìu topic quá bị la thôi ^^
  38. recca297 New Member

Cầu trời mấy thầy ko vào forum trg mình, mấy thầy mà thấy mấy tấm này chắc đuổi cả lớp quá ^^
  39. ngoctham09 New Member

hehe,làm việc riêng trong giờ học mà còn,hôm bữa..đứng trên lầu 3,dòm xuống tầng 2,thấy anh em điện tử chia làm 2 nhóm,nhóm 1 đánh cờ,nhóm 2 cũng đánh mà là đánh bài...hehe...bó tay ùi...tệ nạn y chang lớp tui mới sợ chứ....hihi
  40. thuongdt New Member

Re ngoctham: đứng trên lầu 3 mà nhìn vào phòng lầu 2 thấy được đánh bài, chơi cờ??? Nhìn xuyên tường luôn hả, hix đúng là mắt dân ĐTVT như sóng vô tuyến ý, truyền đi đâu cũng thấu, chắc phải làm cái hệ thống đánh chặn quá
  41. recca297 New Member

HAHA nhắc mới nhớ hiện nay lớp điện tử 2 sau kì quân sự đã trải qua vô số nạn ăn chơi =)), đánh bài, đánh cờ, domino gì cũng có :)). Chắc học xong quân sự anh em thành cao thủ hết :))
  42. recca297 New Member

Đánh tới nỗi mấy đứa lớp 091012c học chung với DTVT nè cũng chạy qua chơi ké xong òi xin luôn bộ bài mới kinh =))
  43. ngoctham09 New Member

hehe,lớp điện tử 2 học chung với ĐVT thì hiền queo mà...(dối lòng quá,huhu)...ờ...kỉ luật quân đội đâu chưa thấy mà phát sinh chi mà lắm tệ nạn rứa...hehe...à...diễn đàn của lớp ông tên j á...tui vô làm loạn miếng coi..mà sao trên này...có dc 1 ng Đ ĐT1,2 ng Đ ĐT2 vá 1 ng ĐVT so lo vậy trời...hic
  44. recca297 New Member

hehe tụi lớp tui nó làm biếng lên mạng lắm, chỉ giỏi chém gió bằng mồm thui ^^, chém trên đây nó ko có sướng. ^^ Forum lớp tui đang bị lỗi xíu, để khi nào chỉnh sửa lại xong sẽ rước kiệu mời bạn Thắm ghé thăm ^^. À bà còn thíu tui mấy tấm hình đó nhá, lo mà up sớm đi đó ^^
  45. ngoctham09 New Member

ờ...biết ùi...hình lớp tui thì từa lưa lắm...đụng đâu chụp đó...hk có tạo hình rồi làm dáng như mí ông đâu...hehe...khỏi cần rước kiệu...để tui "tung tăng" chạy qua cũng được...có chỗ chơi thì tranh thủ...chứ "chém gió " trên này->hồi hộp-> suy tim->chết mất...hehe
  46. recca297 New Member

à ko tui nói là mấy cái tấm ảnh của tui kìa, ảnh hồi đi típ sức ó, ảnh đeo 4 cái kính đó ;)) chờ lâu gần chết ^^
  47. ngoctham09 New Member

hic,tại tui hk gặp anh tâm...đợi tui lấy được hình ùi...tui up lên này giùm mấy ông nhen...mấy tấm đó mà đem bỏ bịch me.thì bán chạy khỏi phải nói...hehe
  48. tranquoctoan1991 New Member

Số bài viết: 49
  49. Jee Member

Số bài viết: 617
  50. tranquoctoan1991 New Member

Số bài viết: 49