1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Anh là người thứ mấy em đã từng hôn?

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi Zero_7.Xu, 29 Tháng chín 2009.

1. Zero_7.Xu New Member

Số bài viết: 139
    Đọc xong mà muốn rụng rún!!!:011:
    Trên đời có mấy thèng như thèng này làm mất hết cả mặt đàn ông:Sick:
    Khuyên mấy chị nữ mà gặp mấy thèng như vầy phan cái guốc vô mặt nó:savage:

Chẳng nhẽ, tình yêu phải đặt lên bàn cân để cân, đo, đong, đếm từng tí một như vậy sao anh?

Dù có yêu anh hơn chính bản thân mình nhưng em vẫn không thể tiếp tục mối quan hệ này với anh được. Anh có biết lý do vì sao không anh? Em đau biết bao khi nghe chính miệng anh thốt ra những lời nói ghê tởm đó… Thực sự, em không dám tin anh à!
    Anh còn nhớ những ngày đầu gặp và hẹn hò anh đã hỏi em gì không? Ngày đầu tiên gặp mặt, anh đã thẳng thừng hỏi em : “Em còn trong trắng hay không?”. Em thực sự bàng hoàng với câu hỏi ấy! Tại sao vậy anh? Sao anh lại nỡ làm tổn thương em như vậy chứ?
    Thế nhưng, chuyện chúng mình đâu có dừng lại ở đó đâu anh? Khi anh gọi điện cho em, anh còn hỏi rằng: “Anh là người thứ mấy em đã từng hôn?”. Em cảm thấy anh không tôn trọng em, không trân trọng những tình cảm yêu thương em đã dành cho anh. Chẳng nhẽ, tình yêu phải đặt lên bàn cân để cân, đo, đong, đếm từng tí một như vậy sao anh?
    Ngày đầu tiên gặp mặt, anh đã thẳng thừng hỏi em : “Em còn trong trắng hay không?”.
    Bố mẹ hỏi em : “Lý do tại sao hai đứa lại chia tay?”. Em không dám nói thẳng là vì anh không tôn trọng em, không tin tưởng vào tình cảm của em. Em chỉ biết nhẹ nhàng trả lời bố mẹ: “Cũng chỉ vì chúng con không hợp nhau thôi mà!”. Em không dám tâm sự với bố mẹ về những câu hỏi anh đã hỏi em, về sự sỉ nhục của anh về em… Em không muốn mọi người trong gia đình của em nghĩ xấu về anh, dẫu biết rằng chúng mình mãi mãi chẳng là gì của nhau cả…
    Hai chúng mình đều có “cái tôi” quá lớn! Em luôn tạo cho mình cái vỏ bọc cứng đầu và không bao giờ rơi lệ trước bất cứ một ai! Kể cả những câu hỏi ác ý của anh cũng chẳng khiến em rơi lệ… nhưng em đau, đau lắm, anh ạ!
    Em đã cứng cỏi nói lời chia tay anh, vì em biết, trong tình yêu luôn tồn tại sự nghi ngờ, không tin tưởng thì tình yêu ấy cũng sẽ đổ vỡ… vấn đề chỉ là thời gian thôi, phải không anh?
    Em đã khóc, những giọt nước mắt như thấm vào trái tim em… Mặn chát. Em khóc cho mối tình đầu đẹp đẽ mà em nâng niu đã tan vỡ, khóc cho sự tin yêu đã vượt qua khỏi tầm tay với, khóc thương cho chính bản thân mình… phải quyết định rời xa người con trai mình yêu thương!
    Đừng trách em quá lạnh lùng với tình yêu của anh! Dù em có mạnh mẽ đến bao nhiêu thì em vẫn cần một người biết chiều, biết nâng niu, trân trọng em mỗi khi vấp ngã … Còn anh, em sợ chính anh lại là người xô em ngã sóng soài trên con đường tình đầy những hố ga…

2. innocence91 Member

Số bài viết: 404
    bài viết hay thanks cho chủ thớt :005:
    Khi iu rồi thỳ cần gì phải đặt nặng vấn đề như vậy
    Dù gf có hôn ai bao nhiu lần hoặc trong trắng còn thỳ sao mà mất thỳ sao
    Nếu gf iu mình thỳ sẽ chia sẽ ra thôi và cũng thông cảm
    IU tâm hồn mới là nơi để xuất phát ty tận đáy lòng :005:
  3. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877
    Hầy dza :-< entry rất là tâm trạng :pitiful:
    Hình như là bạn Xù King của chúng ta chôm được từ bờ lốc cốc chén của 1 cô gái nào đó :004:
  4. Zero_7.Xu New Member

Hic...hic....Bài này post cho mấy bạn nam và nữ đến tuổi iu vào xem đễ rút kinh nghiệm mà toàn thấy đực rựa không:011:
    Mấy chị nữ SPK chắc rất tự tin với tình iu của mình rồi
    Mấy anh nam đừng có như cái thèng này,làm mất mặt nam SPK là chém..chém:fierce:

Thanks mấy bác ũng hộ!!!!
  5. myth New Member

Số bài viết: 63
    "Belief" Mấy ai có thể làm được điều đó, tư tưởng con trai Việt Nam vẫn đang còn mang đậm chất phương Đông lắm.
  6. innocence91 Member

Số bài viết: 404
    Dù biết có còn hay ko thỳ sao
    Chả lẽ bùn vs gf rồi nói e ko đáng để a iu ah

Thà ko biết vậy mới đỡ nặng lòng :045:
  7. thaivan New Member

Số bài viết: 15
    thật ra thì hồi trước mình cũng không tin có bạn nam nào lại cao thượng đến như vậy. nhưng thật sự là có ,không phải trong phim mà là chính miệng thằng bạn thân của mình tâm sự như vậy, nó bảo IU thật sự rồi thì chỉ cần có tình IU, quá khứ chỉ là quá khứ!!!
  8. Zero_7.Xu New Member

Theo tui cái chữ cao thượng hok đúng lắm có thể nói anh ta đã dũng cãm với bãn thân mình và đã thông cảm rất nhìu với cô ấy,có thể khi xưa cô ấy còn trẻ người non dạ ấy mà.
    Nếu là tui hok biết có làm vậy hok mà chắc hok như thèng ỡ trên,làm phụ nữ khóc thật là đáng trách.Các đấng mày râu nhớ tự suy xét nhe:007:
    Mình vẫn chưa có nên chưa phải tính đến đó:ThumbsUp:
  9. myth New Member

Số bài viết: 63
    Bạn ơi. Khi yêu thì nói vậy đấy, nhưng khi tất cả đều đã an bài rồi thì mỗi khi có chuyện sảy ra thì cái suy nghĩ mà bạn cho là cao thượng đó sẽ trỗi dậy va bóp nát con tim nhau đó." sự nghi ngờ " Thực tế đã chứng minh, và mình đã chứng kiến.