1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Bạn làm gì khi người yêu của bạn khóc?

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi thienly, 1 Tháng một 2007.

1. thienly Member

Số bài viết: 818
    Con trai vốn rất sợ nước mắt của con gái, vậy khi người yêu của bạn khóc [IMG] [IMG] [IMG] bạn sẽ làm gì? Ai tư vấn giúp mình với.
  2. giotlebuon Guest

Số bài viết: 0
  3. bien song Guest

Lâu we' không way lại đây, mọi người khỏe chứ???
    Khi yêu thi` ko cho phép con trai làm con gái khóc, nguyên tắt là thế!!! Còn truờng hợp bất khả kháng thì ............ phải dỗ thui, biét làm sao dc???!!! Nếu là mình thì mình sẽ ngồi bên cạnh, lặng im, cho cô ý cảm nhận dc sự wan tâm chia sẽ của mình, những lời nói lúc đó sẽ ko có ý nghĩa = lời trái tim đâu, đúng không bạn!!!?
  4. Action New Member

Số bài viết: 766
    Tùy trường hợp thôi:
    Thôi nín đi ..."em" mọi chuyện đã qua rồi đừng buồn nữa.
    Hoặc: thôi cứ khóc đi cho thoải mái, hãy tựa vào vai anh mà khóc cho thỏa thích nhé.
    Cũng có tên: khóc lóc làm gì, có nín đi không thì bảo?
    Có tên thì: thôi nín đi mà, giờ em nín đi thích gì anh cũng chiều hết (thường thì đừng yêu cầu cao quá không hắn chạy mất dép).
    Có tên: lợi dụng đối phương đang có tâm sựk buồn để lấy điểm.
    Có tên: Khóc lóc miết, thôi, để anh chở đi dạo cho thoải mái, mà ra đường thì đừng klhóc nhé, người ta cười cho đấy.
    Có tên lại: em ơi, xem này ai trong gương thế nhỉ?

hết, mọi phương án tui chỉ có thể nghĩ thế thôi?
    bà con nghĩ sao?
  5. thienly Member

Ui nhờ ý kiến của Minh mà tui đây mới bít có nhìu kiểu dỗ con gái khóc thế, he he he để hôm nào tui thử khóc xem sẽ được dổ thế nào, Ặc chắc mình khóc thì có người cười ha hả cho coi, thôi không nên khóc làm gì?

Cách của nếuphai!! mình thích nhất, ngồi im lặng nghe người ta khóc, nói gì thì chỉ làm cho con gái khóc thêm

vậy khi con trai khóc thì sao nhỉ???? phái yếu tụi mình nên làm gì
  6. thanlan New Member

Số bài viết: 560
    khi bạn gái khóc thì nên im lặng , khóc hồi cũng .. nín mà [IMG]. Thanlan thì chắc không bao giờ khóc trước mặt bạn gái đâu , nên khỏi lo dỗ ...
  7. Action New Member

Số bài viết: 766
    <div class='quotetop'>QUOTE (thanlan @ Jan 3 2007, 08:17 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>khi bạn gái khóc thì nên im lặng , khóc hồi cũng .. nín mà [IMG]. Thanlan thì chắc không bao giờ khóc trước mặt bạn gái đâu , nên khỏi lo dỗ ...[/b][/quote]

chí lý, chí lí, khóc hết nước mắt rồi cũng phải nín mà thôi.
    Sau cơn mưa trời lại sáng. Sao mình không nghĩ ra chiêu này nhỉ.
  8. thienly Member

Trùi ui các pa đúng là ko bít chìu con gái, ko biết các nàng ý kiến thế nào? tại mấy vụ này TL ko có kinh nghiệm . Vì chưa khóc trước mặt con trai bao giờ, chỉ thấy con trai khóc thôi, mà ko bít phải làm gì để ăn ủi phái mày râu, nhờ chỉ giáo để lỡ sau này còn bít đường lo liệu hi hihi hi [IMG] [IMG]
  9. thanlan New Member

Số bài viết: 560
    nếu gặp vậy thì cứ để khóc sưng mắt rồi nó .. nín à , dỗ làm gì , dỗ , được nước lại khóc tợn , lúc đó thì khỏi dỗ luôn [IMG] . Nói vậy chứ con trai nào mà khóc dai trước mặt con gái đâu mà lo dỗ , có khóc cũng ... rơm rớm à , ngồi kế bên im lặng , lâu lâu ... xoa đầu hay lau nước mắt là cảm động rồi hết khóc liền . Mà ĐM mạnh mẽ lắm , có khóc đâu mà thienly lo .
  10. Keosua Guest

khóc tợn hơn rồi nó cũng..nín mà, nhưng lúc nó nín xong thì biết tay (ks nói con gái á)
    Còn vụ..xoa đầu thì giống..chị em quá [IMG]
  11. thienly Member