1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Bạn nghĩ gì về Box Kỹ thuật máy tính-10119

Thảo luận trong '10119' bắt đầu bởi letgosos, 2 Tháng mười một 2010.

1. letgosos New Member

Số bài viết: 59
    Chào các bạn đây là toppic bàn luận nghiêm túc về box lớp mình 10119. Bạn cảm thấy nó như thế nào cứ việc nói ra. Bạn chê nó đơn giản? Không sao! Bạn thấy nó nhàm chán? Chẳng là gì cả! Bạn khen nó thật thú vị !!! Cảm ơn bạn nhiều nhiều!!!!! Nói tóm lại đây là nơi để bạn viết ra những cảm nhận, ý kiến của mình. Nói ra suy nghĩ của mình đồng nghĩa với việc bạn đang xây dựng box ngày một hoàn thiện hơn!
  2. konan_levanhai Bất công là một tất yếu !

Số bài viết: 479
    Hay lắm ông bạn. Mọi người góp ý thoải mái trên tinh thần nghiêm túc. Với mong muốn xây dựng Box KMT cũng như forum spkt.net ngày một hoàn thiện, phong phú, thiết thực, chúng ta hãy nêu suy nghĩ, những ý kiến đóng góp của mình về thêm, bớt, chỉnh sửa,.....Rất nhiệt tình ủng hộ tinh thần của các bạn
    Topic mở rộng, mọi người ủng hộ nha ! thanks :)
  3. s2.tinyluv New Member

Số bài viết: 4
  4. letgosos New Member

Số bài viết: 59
    Hải ơi, mình thấy box lớp mình bình thường quá. Còn đơn giản sơ xài quá. Cả về nội dung lẫn hình thức luôn á. Tập hợp lũ tụi nó lại rồi lên kế hoạch cải tổ lại đi. Chứ mình thấy cái box này mới được cái "nổ" à. Còn lại thì chưa có gì nổi bật hết
  5. bibilove92 New Member

Số bài viết: 17
    Mình thấy ý kiến này được đó ! Tụi mình nên tranh thủ lúc giải lao quảng cáo thêm về box lớp và những góp ý xây dựng khác ! Ủng hộ hai tay hai chân nhé:D\m/:-bd
  6. konan_levanhai Bất công là một tất yếu !

Ok mấy ông bạn. Nhưng chủ yếu là phải có thời gian và kinh nghiệm. Các thành viên phải thường xuyên lên post bài mới được. Mình phải có cái máy ảnh, độp thêm vài tấm ảnh xây dụng thêm mới hoành tráng. Rất mon ủng hộ thêm. Mình tui lôi kéo không khả thi [-x
  7. hekute1208 New Member

Số bài viết: 9
    cần cải tổ ngay lập tức.x(
    để có nhiều người vào mà nổ chứ. cú nhu tui cứ thỉnh thoảng mún vào nổ cùng mà chẳng thấy ma nào lên hết mới đau chứ.:-<
    Cố gắn lên nha mấy chú............
  8. theborynhn New Member

Số bài viết: 5
    có aj rảnh gjaj mấy bài tập trong kinh tế học xong oy post lên cho anh em còn bjet mà học hỏi kinh nghiệm dzoj, hjc, ko bjet jaj j hjt, chán woa, hjc
  9. s2.tinyluv New Member

Số bài viết: 4
  10. konan_levanhai Bất công là một tất yếu !

Cám ơn mọi người đóng góp ý kiến. Nếu mỗi bạn trong lớp, khi lên mang dành một chút thời gian cho Box của lớp, mình nghĩ rằng, chắc chắn nó sẽ sinh động, phong phú hơn. Thanks.
    P/s: anh em nào KMT010 thì nếu đọc tin này, chuyên qua Topic báo danh dùm nha. Để anh em ta tiền mà liên lạc. Địa chỉ đây |:
    http://spkt.net/diendan/showthread.php?t=18363
  11. giactrantam Member

Số bài viết: 31
  12. viemanhgackiem New Member

Số bài viết: 8
  13. ducquyenkmt09 New Member

Số bài viết: 10
    box có hoàn thiện hay không... không phải là do admin mà là do tất cả các thành viên cuả kmt 10 chứ..em sang kmt09 xem rồi học hỏi tí kìa...
  14. dolequanghiep Member

Số bài viết: 250
    Khóa 11 tham gia được với không mấy a? :d