1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Bảng tuyên ngôn của kon trai nà( ặc ặc)..........

Thảo luận trong 'Chém gió, tám vui' bắt đầu bởi maithanhtuyen, 25 Tháng ba 2010.

1. maithanhtuyen New Member

Số bài viết: 37
    Bảng tuyên ngôn của kon trai nà Tuyên ngôn của anh em chúng ta

Kính thưa toàn thể anh em mang dòng máu nghét kon gái

Toàn thể anh em ta khi mới sinh ra ( dù sinh từ mẹ ta , bà già ta , u ta , bầm ta , ...... hay vợ của bố chúng ta ) chúng ta đều có những quyền dc tự do và bình đẳng như : tự do ngắm gái , tán gái , được quyền 2 tuần tắm một lần , quyền được mặc quần đùi ra đường ........Anh em chúng ta ko phải chịu áp bức bởi bất kì một thế lực nào cả

Vậy mà hàng trăm năm qua , bọn thực dân kon gái đã cướp đi cái quyền đó của chúng ta . bọn họ ngang nhiên áp bức bóc lột của chúng ta từ 500 đến 1000 đồng để ăn quà vặt . họ tự cho mình cái quyền giật vở của thằng khác để lấy giấy kiểm tra 15p

Đã bao anh em chúng ta đã phải chịu cảnh đói rét ( vì ko có 1000 ăn sáng ). Bao anh em phải chịu cảnh vở mất hộp bút tan.
    Bản thân tui trước cảnh đau xót đó mà ruột đau như cắt , nước mắt đầm đìa , đêm không dám ăn , ngày không dám ngủ . Chỉ dám sáng trưa chiều 3 bữa cầm hơi , tối ngủ 8h nghĩ kế đánh giặc...!

Đã đến lúc anh em chúng ta cho cả thế giới này biết về những người đàn ông chân chính MADE IN Mẹ chúng ta . Nay tôi thay mặt toàn thể anh em đứng lên kêu gọi mọi người hãy chiến đấu .Ông cha ta đã có câu " Giặc Đến Nhà Chồng Đàn Bà Cũng Đánh ".
    Ai có siêu nhẹ thì dùng siêu nhẹ , ai ko có siêu nhẹ thì dùng tông Lào , ai ko có tông Lào thì đứng sau gào hỗ trợ.....!
    Toàn thể anh em chúng ta hãy cùng nhau đoàn kết để chiến đấu. Hãy kết hợp toàn sức mạnh của toàn thể anh em chúng ta để cùng nhau chiến đấu.!
    Anh Em Ơi Cùng Nhau Chiến Đấu Nào !
    Đa tạ, đa tạ...
  2. be_lun New Member

Số bài viết: 60
    hahaha kái gì vậy nè!!! nghe cái bản tuyên ngôn nay kũng hay đó chứ!!! hehehe có khí phách nam nhi ghê nhỉ nhưng tóm lại con gái tụi tui ko đông ý đâu nha!!! hjhjhj
  3. maithanhtuyen New Member

... các chị e, đừng yếu lòng trc sự dụ dỗ bằng vàng bạc hay kim cương của lũ con trai>>>>>>>>toàn đồ giả đếy[IMG][IMG][IMG][IMG], tụi nó có bom nguyên tử , bom khinh khí , tên lửa đạn đạo ,... thì chị e ta có hệ thống phòng thủ từ xa, có vũ khí hạt nhân cũg tối tân ko kém...nếu chiến tranh có xảy ra thì chị e ta sẽ đoàn kết lại đi tới thắng lợi cuối cùng...........ai ủng hộ vào đêy 8888 tiếp đi[IMG][IMG][IMG][IMG][IMG]
  4. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
    Tuyên ngôn chi mà cùi bắp trẻ con quá vậy!!tui cá là tuyên ngôn này cách đây cũng lâu lắm rồi, chắc là đầu thế kỉ XXI.(khi mà ăn sáng = 5oo-1000:), có dép lào dép tông mà sao ko lấy Dr. nhỉ)
  5. maithanhtuyen New Member

ặc .ặc bó tay.Mới đây thui cũng 05 06 j đó.hơ hơ
  6. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Số bài viết: 714
    Cậu này tại sao con gái mà lại post bài Tuyên ngôn của con trai, phải để tụi tui tự xử chứ...! Nhưng xin lỗi nhá Tuyền...Tuyên ngôn này cũa cậu sai nhiều chỗ lắm vả lại hơi đả kích bọn tôi đấy.....
  7. maithanhtuyen New Member

đã kích chỗ nào nói thử coi nào
  8. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

9. cobebietbuon New Member

Số bài viết: 47
    không biết nói j thêm!!!~~~/:)/:)
  10. maithanhtuyen New Member

ai biết tắm mấy lần.Tắm mà cũng khoe.Chắc có khi múa rìu qua mặt thợ ùi.Chạm vào lòng tự ái sợ quá nên phải thốt lên nhwungx lời đó .hehe.Sự thật mất lòng ghê.Nói ra mà lòng thấy tội tội.mà đúng thì phải nói thui.HIHI
  11. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Lại móc tớ.....cậu thuộc típ con gái mà tớ ko bao giờ bó tay...vì chưa que nhau nên tớ nhịn đấy nhá...!
  12. maithanhtuyen New Member

Sao lại nói vậy.mình cũng dễ nguổi lòng lém.Cậu nói thế chẳng khác j nói mình..huhu.sao con trai SPKT ai cũng ăn hiếp con gái thế này ah...........
  13. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Cậu học BK hay SPK? sao mà cứ nói con trai spk miết vậy...đã có anh nào spk làm Cậu giận j ak?
  14. maithanhtuyen New Member

Mình học spkt mà.Nhưng con trai Spkt chẳng có ng nào là hền cả..mà thui đi lạc đề ùi......hơ hơ
  15. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

16. maithanhtuyen New Member

Huề là sao.Tự nhiên huề có làm gì nhau đâu mà phải dùng từ đó..........Không hiểu bạn đang nghĩ j nữa ....ặc ặc bó tay.............
  17. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

18. maithanhtuyen New Member

Uhm.tên mình đó .Bạn có điều j mún hỏi hả..ba mẹ minh đặt cho đấy....nghe hay phải không....hihi
  19. KellyMai New Member

Số bài viết: 2
    Trời! kái tên mình, lại bị đem bêu! hic!!!!
  20. cobebietbuon New Member

mình có một théc méc:: bạn coá phải là boy không dzạ??8->8->
  21. ngayxuayeuem107 New Member

Số bài viết: 53
    bản tuyên ngôn này đọc vui ghê..............thấy nó sao sao đó.............ai nghỉ ra được cũng hay ghê............
  22. sonsyboy9x New Member

Số bài viết: 268
    hic hic con gái mà pót tuyên ngôn con chai thật là không thể nào tưởng tượng nổi pó hand bạn gì tên tuyền đóa :)). từ đóa theo mình nghĩ thì bạn tuyền này có vấn đề gì về giới tình rùi ahs :))
  23. cobebietbuon New Member

mi tru....me too:-q:-q
  24. tamckd New Member

Số bài viết: 19
  25. cobebietbuon New Member

26. sonsyboy9x New Member

Số bài viết: 268
  27. hoanggiang2512 New Member

Số bài viết: 3