1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[Báo danh] Tín đồ Handmade

Thảo luận trong 'Góc thư giãn' bắt đầu bởi Vua_Khoai_Lang, 13 Tháng tư 2011.

1. Vua_Khoai_Lang New Member

Số bài viết: 4
    Bạn là người cuồng Handmade, muốn tìm một CLB để tham gia - học hỏi, để được sống trong những cảm xúc thăng hoa trong cái thế giới đầy nghệ thuật ấy !

Không cần bạn khéo tay, bạn chỉ cần kiên nhẫn và đam mê là dc ;))

Trên đây chỉ là một số sản phẩm làm từ Handmade do các thành viên của CLB làm ! :)>- trong đó có cả sản phẩm của mình nữa đó !

trên Facebook hội tên là "Tín đồ Handmade" - chỉ xị ở HN nên chỉ có thể tổ chức Off dc ở HN thôi, các thành viên trong nam cũng bức bối lắm nên tới giờ không nhịn dc mới bắt đầu tổ chức !

Mọi ngưòi vào website này reg nick nha : http://sghandmade.co.cc/ (mới làm hôm kia nên chưa hoàn chỉnh lắm, thành viên còn ít :D
    tụi mình sắp tổ chức Offline rồi đó - hoan nghênh các bạn biết và nhất là các bạn "CHƯA" biết, đừng ngại, cứ mạnh dạn tham gia nhé ! chỉ cần các bạn có lòng đam mê + kiên nhẫn là theo được rồi !

Dự tính là các buổi Off sẽ hướng dẫn các bạn cách làm nhửng sản phẩm Handmade, góp ý và giúp đỡ các bạn thực hiện ý tưởng sản phẩm của riêng mình ;))
    :)>- À, không phải là trang thương mại gì đâu đừng ngại ha, tụi mình dạy free cho các bạn đam mê với Handmade - chia sẻ với ng khác niềm vui là nhân nó lên thành nhiều niềm vui mà \:D/

Liên lạc yahoo :
    chị Phương Vi: onlylove_pv@yahoo.com -- 0128.637.8283
    của mình: vua_khoai_lang@yahoo.com ;))

Đáng tiếc SPKT chúng ta không có CLB này nhỉ !
  2. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    Good job man... Mấy cái handmade này rất hay và rất có sáng tạo. Bên CLB KN trường mình đôi khi cũng có vài vật handmade đấy thôi ;))
  3. sk_hw7 Member

Số bài viết: 48
  4. Vua_Khoai_Lang New Member

Số bài viết: 4
    ;))

- Shop Xubi _ 191 Quách Đình Bảo, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú (Gần Đầm Sen nha pà kon) bán đủ nguyên liệu làm handmade từ vải nỉ đến đất sét và các thứ linh tinh khác , giá cả cũng khá mềm

- Chibi Shop (1/1A Thanh Đa , P.27 , Q.Bình Thạnh , TP.HCM) cung cấp các mặt hàng từ vải nỉ , vải dạ đến vải lông thú , vải nỉ Hàn Quốc, vải thêu cross stich đến đất sét Thái Hàn Nhật và đầy đủ các mặt hàng phụ kiện khác .

còn mấy địa chỉ nữa cũng chuyên bán hàng handmade với giá từ mềm tới cao cấp ;))
    http://sghandmade.co.cc/