1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Bình chọn Hoa hậu thế giới 2006 qua Internet.

Thảo luận trong 'CN May & Thời Trang' bắt đầu bởi hoangtrungspkt, 22 Tháng chín 2006.

1. hoangtrungspkt New Member

Số bài viết: 74
    Còn chờ jì nữa, các bạn hãy nhanh tay lick vào đường link sau đây để bình chọn cho Hoa hậu việt Nam 2006 Mai Phương Thúy : http://missworldvote.client.ninesystems.com/signup.php
    Cách bình chọn rất đơn giản, các bạn chỉ việc nhập địa chỉ mail của mình vào khoảng trắng và lick "Go". Một bức mail từ MISS WOLD 2006 sẽ được gửi tới hộp mail của bạn trong tik tắc.
    Công việc của các bạn là lick vào đường link mà Miss World đã cho trong Mail, sau đó các bạn hãy từ từ trả lời 4 câu hỏi liên quan, rất dễ thui, chẳng hạn như : Bạn có muốn Miss' Vietnam Mai Phương Thúy trở thành Miss World 2006 ko ? Tại sao lại không chứ ?
    Các bạn hãy nhanh tay lên nào, không thể bỏ qua cơ hội này được.
    Chúc các bạn thành công trong việc bình chọn !
    Chúc Miss' Việt Nam 2006 Mai Phương Thúy đạt kết quả cao.
    Bibi, trung.
  2. truongthinhs Giảng Viên

Số bài viết: 533
    Vậy sao Trung không tổ chức 1 cuộc bình chọn nhỏ cho Hoa Hậu trường mình nhỉ? Mỗi lớp tự giới thiệu 1 bạn và pót hình lên sau đó mọi người bình chọn hoa hậu SPKT qua ảnh cũng được mà. Các bạn nữ SPKT cũng đẹp lắm đâu thua gì mai Phương Thuý. Bình chọn hoa hậu SPKT đi các bạn.
  3. hoangtrungspkt New Member

Số bài viết: 74
    <div class='quotetop'>QUOTE (truongthinhs @ Sep 22 2006, 02:32 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Vậy sao Trung không tổ chức 1 cuộc bình chọn nhỏ cho Hoa Hậu trường mình nhỉ? Mỗi lớp tự giới thiệu 1 bạn và pót hình lên sau đó mọi người bình chọn hoa hậu SPKT qua ảnh cũng được mà. Các bạn nữ SPKT cũng đẹp lắm đâu thua gì mai Phương Thuý. Bình chọn hoa hậu SPKT đi các bạn.[/b][/quote]
    Ôh thầy Thịnh có ý tưởng hay quá !
    Em rất cảm ơn thầy chỉ cho em một ý tưởng hay như vậy !
    Em nghĩ hiện tại chúng chưa phát triển Forum rộng lắm nên việc bình chọn sẽ chưa thu hút các bạn lắm.
    Hi vọng chúng ta cùng nhau xây dựng Forum trở nên gần gũi với các bạn hơn và Cuộc thi Hoa hậu Ảnh Sư Phạm Kỹ thuật sẽ bắt đầu vào một ngày gần nhất !
    Xin cảm ơn thầy!
    Xin ý kiến đóng góp của các bạn để ý tưởng này thực hiện thành công.
  4. HiepKhachHanh Member

Số bài viết: 507
  5. thanlan New Member

Số bài viết: 560
    ủng họ cho truongthinhs , từ giờ trở đi , thanlan và các bạn sẽ góp cho kho hình spkt mỗi ngày 1 vài tấm , đến khi đủ vốn sẽ bung ra cho mọi nguời biết .
  6. truonghai Guest

Số bài viết: 0
    <div class='quotetop'>QUOTE (thanlan @ Sep 23 2006, 10:53 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>ủng họ cho truongthinhs , từ giờ trở đi , thanlan và các bạn sẽ góp cho kho hình spkt mỗi ngày 1 vài tấm , đến khi đủ vốn sẽ bung ra cho mọi nguời biết .[/b][/quote]
    Kiểu này anh em mình lại phải làm thám tử nữa.Phải chọn được đúng người đúng cảnh mới có những tấm đẹp được [IMG]