1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Bóng chuyền xây dựng.....!

Thảo luận trong '10914' bắt đầu bởi a3md, 10 Tháng mười một 2010.

1. a3md New Member

Số bài viết: 36
    Mình thấy lớp xây dựng chúng ta bóng đá thì đã tạm ổn nhưng bóng chuyền thì còn yếu quá!Hy vọng các bạn sẽ tích cực cố gắng để tham gia tập luyện....
    Lớp chúng ta là lớp đông nhất gần như của trường nên mình mong chúng ta sẽ để lại một ấn tượng j đóa cho khóa sau vì chúng ta là lớp đầu tiên của khoa sp xd mà!
    Tuần sau là thi đấu bóng chuyền giữa các nhóm trong lớp...hy vọng bạn nào đã từng chơi và biết chơi hãy đăng ký tham gia....
    sau giải đấu tdtt trong lớp, bạn nào không biết chơi thì đúng 7h30 tại sân tennis của trường vào thứ sáu hãy đến tham gia tập luyện nhé.....!
    Tks<:p
  2. madman Member

Số bài viết: 37
  3. a3md New Member

4. minhthien92 New Member

Số bài viết: 53
    Cho hỏi xíu. Mình ở lớp khác nhưng mình cũng có biết đánh tí đỉnh. Có thể cho mình tham gia luyện tập được chứ. Vô trong này chả biết chỗ nào để chơi hết
  5. X.O_Dragon New Member

Số bài viết: 330
  6. madman Member

Số bài viết: 37
  7. X.O_Dragon New Member

Số bài viết: 330
  8. thangarnold New Member

Số bài viết: 2
    không biết khi nào trường mới tổ chức giải bóng chuyền các khoa với nhau nhỉ.mình là sv năm nhất cũng mê bóng chuyền lắm nhưng tiếc là mình thuộc khoa điện - điện tử rồi.ai biết thông tin gì thì pm mình với nha.mình cảm ơn nhiều!!!:|
  9. a3md New Member

năm nay...không có...năm sau, vào tháng 3 thì toàn trường sẽ tổ chức hội thao bao gồm bóng đá, bóng chuyền, điền kinh,....... lúc đó từng khoa sẽ thông báo cụ thể bạn ah! => Hội thao Các khoa sẽ diễn ra sớm hơn..... bạn cố chờ!:d

Chào bạn!
    Rất vui khi bạn cũng là 1 người đam mê môn thể thao nè giống mình.... lớp của mình chỉ vừa đánh nâng cao sức khỏe... vừa tập luyện.... vì vậy rất vui khi bạn có thể tham gia... thời gian thì mình đã thông báo ở trên rồi.... 7h30 sáng thứ 6 hàng tuần....
    Ngoài ra, nếu bạn thích chơi thường xuyên thì có 3 địa điểm vào mỗi buổi chiều cho bạn:
    1. Sân tennis kế bãi gữi xe, khoa cơ khí.....
    2. Sân đá banh...
    3. Ký túc xá khu D của sinh viên trường mình....
    Nếu bạn là người chơi tốt thì 1 & 3 là 2 nới lý tưởng vì có rất nhiều đàn anh... chơi rất đỉnh...mình có thể học tập, còn nếu bạn chơi nhưng không được tốt lém thì 2 sẽ là lựa chọn tốt cho bạn vì..... ở đó....... hehe.... ko có nhiều cao thủ và lưới cũng không tốt lém bạn àh!
    <:p<:p<:p<:p<:p
  10. luongquythang New Member

Số bài viết: 27