1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Box làm quen!!!

Thảo luận trong 'GÓC CHIA SẺ-CẢM NHẬN' bắt đầu bởi ttkh11, 23 Tháng một 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ttkh11 Guest

Số bài viết: 0
    Topic này sẽ là nơi chúng ta chào đón tân Đội viên vào Box, bắt đầu từ ............. Phuongvibenduong đê [IMG] [IMG] [IMG]
  2. bien song Guest

Nếu phải!!! xin ra mắt mọi người, rất mong mọi người góp ý và tham gia cho Đội ngày 1 .......... hoành tráng ........... [IMG] dc ko vậy??? [IMG]
  3. tuthan Guest

Cho em làm wen với nào
    Em là thành viên mới của đội nè.Chào mấy anh chị trong đội ctxh nha
    Mà phuongvibenduong là cái lon bia ạ
    Kì lạ thật đấy nha,lon bia mà cũng biết chat nũa [IMG] .Nói xong chạy liền
  4. bien song Guest

Ku này không sợ bị .............. lon bia ............. lăn đè chít hay sao mà nói lung tung vậy???????? [IMG]
  5. The Cuong Guest

Mình xin tự giới thiệu với pà kon mình là thành viên mới rất...đẹp zai,và zui tính vì thế các bạn nữ đội CTXH đừng bỏ qua cơ hội làm quen với mình.Nhanh tay lên kẻo hết chỗ mình chỉ xét cho 10 bạn đầu tiên thôi [IMG] chạy thôi.
  6. bien song Guest

Ku này không biết sợ là jif à??? Con gái CTXH .......... ghê lắm, lo mà giữ mạng sống đi, đừng có mà lén phén vào [IMG]) [IMG]
  7. The Cuong Guest

Ha ha ha vì tui biết họ dữ dằn như thế nên tui mới tham gia chứ, chưa biết mèo nào thắng mỉu nào đâu.
    Các bạn nữ đội CTXH có dám thách đấu với mình không [IMG]
  8. godsend Guest

ê cái tên người-zui-ze kia.Sao dám tự nhận mình đẹp trai hả.Bít núi cao sẻ có núi cao hơn ko hả.Như tui chẳng hạn [IMG] .chào pà con nha,mình là thành viên mới của đội, mong được các ma cũ chỉ giáo thêm
  9. The Cuong Guest

Ê cái tên Godsend kia, chưa thấy ông xinh...zai [IMG] thế nào thì đừng có mà hống hách nhá coi chừng ông .......xinh hơn cho mà coi [IMG]
  10. bien song Guest

11. phi long Guest

12. bien song Guest

AAAAAAAAAAAAAA biết rùi, .......... Phi Long chứ ai [IMG] ở đây chỉ .........có biệt danh thui .......... chỉ cần biết Đội viên CTXH là vui rùi, hi hi
  13. truy phong New Member

Số bài viết: 111
  14. bien song Guest

Chào các chú thíc làm lính mới .................. [IMG] anh chào đón tất ............. ham vui thì vào đây nào [IMG]
  15. The Cuong Guest

[IMG] Các bạn gái CTXH ơi! Hiện nay đã có 5 bạn ký rồi mình chỉ xét cho 5 bạn nữa thôi hãy nhanh lên [IMG] [IMG]
  16. happy06115019 Guest

anh em dung` coi thuong` nhung~ lon bia ay' nha',thieu' cai' ay' la` cuoc vui mat' hoanh` trang' do' [IMG]
    anh em minh` thi` ko thich' nhung~ dzu nhau nhet ki` cuc nay` o vay tang anh em 1 bai lam` quen nha [IMG] anh em nao` co' bai` nao` tuong tu thi` pos len cho 4rum minh nao' nhiet choi nhe'
    bai` hat' co' loi` nhu sau
    anh em ta ve cung` nhau ta di nhau nay` 1,2,3,4,5
    anh em ta ve` cung` nhau ta an nhau 5.4.3.2.1
    1 vo ban nhanh nha
    2 deu` tay rot' nha'
    3 cam` ly chat' nhe',ko muon' ai roi ban`
    4 nho' rang` chung' ta anh em 1 nha`
    5 nho' mai~ tinh` minh trong lon bia
    noi' thi` noi' vay thoi chu?' anh em minh`co' 13 ben' nuoc co' ma` giu~ lay' 1 ben' truoc' con gai' cua? doi nha [IMG] [IMG] dung` de? con gai' cua? doi an hiep la` kho? do' pa` con oi [IMG] va` dac biet dung` nhau nhet chi cho kho? ma` chi em cung~ chang? thich' vay dau do' anh em co' ma` giu~ than [IMG] xong rui` em chuon` thoi khong thi` [IMG] toi mat' hic hic hic hic hci
  17. The Cuong Guest

[IMG] Xin chào mọi người. Nghe nói có thành viên mới phải không pà kon? Hình như là ku Bi...Bi thì phải? [IMG] . E hèm, tôi xin thay mặt các thành viên trong forum xin gửi những gì thô bỉ dà xấu xí nhất đến thành viên mới [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
  18. hyl1182006 Guest

19. bien song Guest

Chào đón thành viên mới cho nghiêm chỉnh vào nào......... [IMG] đừng để nó vừa vào rùi chạy mất ............. hi hi
  20. saotuyethoa Guest

trời đất!!!
    đây có phải la sàn giao dịch "tìm..."không dzay?
    nói chung giai ctxh cũng tôt nhưng chỉ tôt thôi
    xài hông được đâu. [IMG] thiếu nữ "xin đẹp" như chúng ta đừng nên dờ dzo mà [IMG] đấy....
    hehehe
  21. saotuyethoa Guest

ah
    em quên chua giới thiệu với các bácem la thành viên mới nhưng hổng mới [IMG] mong làm qien và giúp đỡ em nha các bác [IMG]:)" border="0" alt="19.gif" />
  22. bien song Guest

Mình biết vangtangcosao là thành viên từ lâu rùi, và đã từng yêu 1 anh trong Đội nữa, không biết là ai mà làm bạn thất vọng vậy nữa, thật tiếc wa'!!!
  23. ttg11 Guest

Xin chào các bạn
    Mình là thành viên mới của mạng,rất mong được làm quen với tất cả các bạn
    Hi vọng mọi người giúp đỡ thêm
  24. saotuyethoa Guest

[IMG] oan uổng wa ? [IMG] ? sao anh lỡ nói như thế huhuhuuuuu [IMG]
    uh em vào đội lâu ồi nhưng vẫn cô đơn hi vong lần này vớt vát chút đỉnh,"gọi là :vui vẻ về già"oa oa oa [IMG] giờ anh nói dzay ai còn để ý em chứ?????lại ếeeeeeeeeee nữa dồiiiiiiiiiiibawt đền anh đó!
  25. saotuyethoa Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (ttg11 @ Mar 11 2007, 12:21 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Xin chào các bạn
    Mình là thành viên mới của mạng,rất mong được làm quen với tất cả các bạn
    Hi vọng mọi người giúp đỡ thêm[/b][/quote]
    uh
    mình sẽ giúp đỡ bạn&chỉ dẫn tận tình luôn hheheheeeeeeeeee
    rồi bạn sẽ biết mình sốm thôi [IMG]
  26. bien song Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (vangtrangcosao @ Mar 12 2007, 06:19 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>[IMG] oan uổng wa ? [IMG] ? sao anh lỡ nói như thế huhuhuuuuu [IMG]
    uh em vào đội lâu ồi nhưng vẫn cô đơn hi vong lần này vớt vát chút đỉnh,"gọi là :vui vẻ về già"oa oa oa [IMG] giờ anh nói dzay ai còn để ý em chứ?????lại ếeeeeeeeeee nữa dồiiiiiiiiiiibawt đền anh đó![/b][/quote]
    Sorry nha!!!!!!!!!!!! [IMG] Anh quên mất là em cũng sợ ế!!!!!!!!!!! hi hi.......... cố mà hoạt động lại đi, sắp có nhiều chương trình lắm, nhào vô là hết buồn ngay thui, lại có nhiều chàng để ý nữa, cố lên nào ...........
    @ttg11: Chào mừng thành viên mới vào Box, hi vọng bạn sẽ gắng bó với mọi người !!!
  27. chuonggio Guest

[IMG]:)" border="0" alt="19.gif" /> chào mọi người [IMG]
    tui xin ra mắt
    mong mọi nguời giúp đỡ nhiều nhiều [IMG]
  28. huukhanhch Guest

hêlô, mình là thành viên mới của CTXH nè. Mr Nếuphải chỉ bảo giúp nhá. Vangtrangcosao mà ế thì dớt dỡ Nếuphải đi cũng gỡ gạc đc. chút đỉnh đó.[IMG]
  29. bien song Guest

Gì mà đem nếu phải!!! ra gỡ gạt vậy???? Đừng nha, Nếu phải!!! có người yêu rùi, hi hi!!!!!!!!!!
  30. bien song Guest

<object id="MediaPlayer1"
    width=350 height=345
    classid="CLSID:22D6F312-B0F6-11D0-94AB-0080C74C7E95"
    codebase="http://activex.microsoft.com/activex/controls/
    mplayer/en/nsmp2inf.cab#Version=6,4,7,1112"
    standby="đang load ...."
    type="application/x-oleobject">
    <param name="Filename" value="mms://202.67.154.150/Gangster_High/Gangster_High.wmv">
    <param name="ShowControls" value="true">
    <PARAM NAME="Autostart" VALUE="true">
    <embed type="application/x-mplayer2"
    name="MediaPlayer1"
    pluginspage = "http://www.microsoft.com/Windows/MediaPlayer/"
    width="350"
    height="345"
    src="mms://202.67.154.150/Gangster_High/Gangster_High.wmv"
    showcontrols="1"Autostart="1" >
    </embed>
    </object>
  31. huukhanhch Guest

thông tấn Xã con vịt thông báo. Nếu phải có người yêu. [IMG] .Thiệt hôg NF, trời ui, bùn ghê [IMG] làm người ta hy vọng wá trời. Giận rùi he. ah, mà ai vô phước vậy NF [IMG]
  32. bien song Guest

Ặc, giờ mới biết NF có người yêu sao, thông tin sao chậm vậy!!!!!!!! Người ta có lâu............... thiệt là lâu rùi mà, [IMG] còn ai vô phuớc hay có phước thì đi hỏi cô ý đi, mình potay!!! [IMG]
  33. ttg11 Guest

Xin vô cùng thương tiếc báo tin cuộc đời Nếu phải!!! đã về nơi an nghỉ cuối cùng [IMG] vì ai cũng biết những cô tạm gọi là "nữ " trong SPKT như thế nào rồi mà [IMG] he he,nhất là trong đội mình thì ...hic hic
    Và lời cuối xin chân thành cám ơn nếu phải!!! vì đã hi sinh vì toàn thể nam SPKT
    1s mặc niệm cho nếu phải!!! [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
  34. HiepKhachHanh Member

Số bài viết: 507
    Chia buồn [IMG] Bữa xem 5 cô đội CTXH xử đẹp 1 boy , kinh thật , hên mình không tham gia đấy , ko có chít gòi ^^
  35. bien song Guest

Mấy cô bé Đội minhf hung dữ thật, nhưng ........... nguời yêu Nếu phải!!! phải khác chứ, đúng hông, cô ý chỉ ........... hung dữ khi cần mà thôi......... hợp với mình mà, mọi nguời yên tâm đi, cám ơn sự quan tâm của mọi người!!! [IMG]
  36. truy phong New Member

Số bài viết: 111
    <span style="color:#FF0000"><div class='quotetop'>QUOTE (Nếu phải!!&# @ Mar 28 2007, 08:01 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>nhưng ........... nguời yêu Nếu phải!!! phải khác chứ, đúng hông, cô ý chỉ ........... hung dữ khi cần mà thôi......... hợp với mình mà, mọi nguời yên tâm đi, cám ơn sự quan tâm của mọi người!!! [IMG][/b][/quote]
    [IMG]:)" border="0" alt="19.gif" /> [IMG]:)" border="0" alt="19.gif" /> [IMG]:)" border="0" alt="19.gif" /> "hung"..........."dữ"</span> khi cần......hiiiiiiiiiiiiiiii vậy là khi ko có người mới <span style="color:#3333FF">"hung"..... "dữ"</span> còn có người thì ko <span style="color:#3333FF">"hung"..........."dữ"</span> vì sợ mọi người thấy rồi <span style="color:#3333FF">ghiền </span> xin thử chứ gì [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
  37. saotuyethoa Guest

[quote name='hukhacat' date='Mar 23 2007, 12:27 AM' post='15969']
    hêlô, mình là thành viên mới của CTXH nè. Mr Nếuphải chỉ bảo giúp nhá. Vangtrangcosao mà ế thì dớt dỡ Nếuphải đi cũng gỡ gạc đc. chút đỉnh đó.[IMG]
    nè hukhacat [IMG]
    bạn là thành viên mới mà dzu dzoi wa ta [IMG] nói chơi dzay thôi chứ vangtrangcosao không dễ đùa đâu ah nha.
    chắc hakhacat không dịch được vangtrangcosao nghĩa là gì rồi đúng ko? [IMG] heheheheeeee [IMG]
  38. saotuyethoa Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (Nếu phải!!&# @ Mar 28 2007, 08:01 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Mấy cô bé Đội minhf hung dữ thật, nhưng ........... nguời yêu Nếu phải!!! phải khác chứ, đúng hông, cô ý chỉ ........... hung dữ khi cần mà thôi......... hợp với mình mà, mọi nguời yên tâm đi, cám ơn sự quan tâm của mọi người!!! [IMG][/b][/quote]
    người ta nói "khi yyy quả ấu cũng tròn "thông cảm cho anh nếu như đi mọi người ơi [IMG]
    có gì chúng ta tự hiểu được rồi [IMG]
  39. huukhanhch Guest

vangtrangcosao là vầng trăng có sao hay là vàng trắng có sạo hay ...... suy nghĩ ra nhiều wá mà k thấy cái nào hay hết ráo. Nữ CTXH dữ kinh khủng còn bé yêu của NF nhờ <span style="color:#FF6666">"hun dữ"</span> nên mới lọt vào tầm bắn của NF hả truyphong. Ái chà nhớ là thành viên mới của Đội nhiều lắm mừ sao thấy có nhiêu đó khuôn mặt len 8 k hà. Bùn ghia
  40. huukhanhch Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (Nếu phải!!&# @ Mar 25 2007, 04:13 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Ặc, giờ mới biết NF có người yêu sao, thông tin sao chậm vậy!!!!!!!! Người ta có lâu............... thiệt là lâu rùi mà, [IMG] còn ai vô phuớc hay có phước thì đi hỏi cô ý đi, mình potay!!! [IMG][/b][/quote]
    Biết ai mà hỏi trời, nhưg theo jag hồ đồn đãi cũng như, theo sự quan sát của mèo thì hình như nạn nhân của NF sống trên <span style="color:#FF0000">"mặt trăng"</span> hả ????
  41. bien song Guest

<div class='quotetop'>QUOTE </div><div class='quotemain'>Biết ai mà hỏi trời, nhưg theo jag hồ đồn đãi cũng như, theo sự quan sát của mèo thì hình như nạn nhân của NF sống trên "mặt trăng" hả ????[/b][/quote]
    Người yêu của mình sống trên .......... cung trăng cũng dc vì đối với mình cô ý rất tuyệt, như hằng nga vậy......... [IMG]
    <div class='quotetop'>QUOTE </div><div class='quotemain'>người ta nói "khi yyy quả ấu cũng tròn "thông cảm cho anh nếu như đi mọi người ơi
    có gì chúng ta tự hiểu được rồi[/b][/quote]
    Co ý đâu có jif đâu , như 1 người bình thường thui mà, đâu có jif để chê đâu mà mọi người cứ ................. [IMG]
    <div class='quotetop'>QUOTE </div><div class='quotemain'>"hung"..........."dữ" khi cần......hiiiiiiiiiiiiiiii vậy là khi ko có người mới "hung"..... "dữ" còn có người thì ko "hung"..........."dữ" vì sợ mọi người thấy rồi ghiền xin thử chứ gì[/b][/quote]
    Còn thằng truyphong chít bầm kia, ý chú là chú không bị như anh đây chắc, lo chuyện của mình đi [IMG] [IMG] [IMG]
  42. huukhanhch Guest

[quote name='Nếu phải!!&#' date='Apr 1 2007, 02:05 PM' post='16152']
    Người yêu của mình sống trên .......... cung trăng cũng dc vì đối với mình cô ý rất tuyệt, như hằng nga vậy......... [IMG]

vậy là NF trả lời rùi đó nhe. Bé đó đựoc đó. Thì ra hôm bửa là dẫn nhau đi ăn trưa là do . . ấy ấy . . đó hả
  43. bien song Guest

Đi ăn trưa thui mà, cần ji` phải do cô ý, nếu như do cô ý thì mình sẽ làm những việc có ý nghĩa hơn và nhiều hơn thế!!! [IMG]
  44. saotuyethoa Guest

nè hucatkha
    vangtrangcosao
    nghĩa la vắng trăng có sao đó
    giời ah
    thế mà cứ tượng là thông minh lắm
    thât vọng tràn trề
    lần sau không biết thì "dựa cột mà .....nghĩ "
    nếu không nghĩ ra thì đừng tuyên bố bậy bạ
  45. huukhanhch Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (vangtrangcosao @ Apr 3 2007, 08:51 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>nè hucatkha
    vangtrangcosao
    giời ah
    thât vọng tràn trề
    nếu không nghĩ ra thì đừng tuyên bố bậy bạ[/b][/quote]

Ai nói vắng trăng có sao. đêm 30 đố kiếm ra trăng lẫn sao đấy [IMG]
  46. bien song Guest

Sẽ có những cái có thể thay thế dc, nhưng không nhiều như vậy, vắng trăng thì còn sao nhưng......... nhiều lúc vạn vì sao không thay thế dc 1 vầng trăng lẽ loi, phải không các bạn!!!???
  47. Action New Member

Số bài viết: 766
    <div class='quotetop'>QUOTE (vangtrangcosao @ Apr 3 2007, 08:51 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>nè hucatkha
    vangtrangcosao
    giời ah
    thât vọng tràn trề
    nếu không nghĩ ra thì đừng tuyên bố bậy bạ[/b][/quote]
    đúng rồi ko biết thì dựa cột mà nghĩ nha. chư vừa nói sai lại nói bự mới chết chứ.hâhha
  48. Action New Member

Số bài viết: 766
  49. Mạnh Cường Guest

<span style="font-size:18pt;line-height:100%">Anh em </span><span style="color:#FF0000">[/color]đông vui quá ha , bữa nào cùng ra quán <span style="font-size:12pt;line-height:100%">nhậu</span></span> gặp mặt bắt tay hen............. [IMG]
  50. ttg11 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (Mạnh Cường @ Dec 8 2007, 08:18 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'><span style="font-size:18pt;line-height:100%">Anh em </span><span style="color:#FF0000">[/color]đông vui quá ha , bữa nào cùng ra quán <span style="font-size:12pt;line-height:100%">nhậu</span></span> gặp mặt bắt tay hen............. [IMG][/b][/quote]
    Ý kiến hay đó, quan trọng là ai dắt mọi nguời ra khỏi quán nhậu thui, chắc bạn 'Mạnh Cường' không nỡ từ chối đề cử của mình đâu, pà con co ai phản đối không
    Không ai la ó gì hết , chúng ta quyết định vậy đi ha
    Khi nào đi nhớ hú anh em nha
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.