1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

bức xúc trong trường

Thảo luận trong 'Thảo luận nghiêm túc' bắt đầu bởi cuong12a4, 13 Tháng tư 2010.

1. cuong12a4 Member

Số bài viết: 46
    mình lập tóp pic này để cho các bạn gập bất công có chỗ bày tỏ cảm xúc
    Tụi mình học CLC có môn av khác lớp thường học 6 chỉ nên muốn trả rất khó mà giờ tự dưng khóa 09 bỏ luôn môn av đó thay bằng môn av 4 chỉ thế là tụi mình chới với ko bít trả nợ làm sao.Đã thế đầu học kỳ còn có thồng tin lớp mình bị chuyển về khoa cơ khí .Thế là với bất kì câu hỏi nào của tụi mình chỉ có 1 câu trả lời "các em xuống gặp thầy Trí" mình vô cùng hoang mang khi ko biết là gì để trả được môn av thế là mình đành đăng kí với khóa 09. Bây giờ bên phía trung tâm mới trả lời là môn mình đăng ký ko được thế là h tụi mình cười ra nước mắt luôn ~X(~X( híc híc.mất tiền mất tg mà ko được gì. Nhưng giờ mình ao ước là có lớp để mình trả môn av đê được ra trường thối
  2. suphutoan Member

Số bài viết: 68
    Em là khóa 09 nè, em thông cảm vs anh.....Em mà trong trường hợp của anh chắc em chít wa' #-o
  3. ghtght New Member

Số bài viết: 9
  4. cuong12a4 Member

Số bài viết: 46
  5. traitimbanggia_1789 New Member

Số bài viết: 671
    Có gì thắc mắc thì trước hết hãy hỏi ý kiến của giáo viên phụ trách lớp của bạn( hay giáo viên chủ nhiệm j đó) nếu ko có lời giải đáp rõ ràng thì lên gặp trực tiếp người có chức năng trong khoa, nếu khoa không giải đáp thì mới khiếu kiện lên hiệu trưởng
  6. bluespider_kh79 New Member

Số bài viết: 12
  7. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    Đầu tiên bạn lên phần tìm kiếm, tìm chủ đề bạn post đã có chưa. Nếu chưa thì bạn hãy vào BOX liên quqna đến chủ đề bạn post, click vào chổ viết bài mới. Sau đó viết vài bằng tiếng việt có Dấu hoặc tiếng anh theo đúng ngữ pháp là được. Chú ý các bài viết vi phạm nội quy sẽ bị xóa mà ko báo trước !
  8. chuyengiachemgio New Member

Số bài viết: 12
    Cái trung tâm đúng là cùi bắp thật . Mấy bà cô trong TT thì làm ăn tác trách , bị dính mấy môn ko biết tới bao giờ mới được ra trường đây huhu th_orange9th_orange9
  9. cobebietbuon New Member

Số bài viết: 47
    re:..Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước đy nhá8-}8-}\:D/\:D/