1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

BuckyBall - Đồ chơi hấp dẫn dùng để xả Stress cho dân văn phòng.

Thảo luận trong 'Nhìn ra thế giới' bắt đầu bởi linhvienthong07, 4 Tháng chín 2010.

1. linhvienthong07 Member

Số bài viết: 83
    ( sưu tầm )
    BuckyBall - Đồ chơi hấp dẫn dùng để xả Stress cho dân văn phòng.

Bạn đang tìm món quà độc đáo và ý nghĩa cho người thân/bạn bè? Vậy thj` bạn đã tìm đúng địa chỉ rồi.
    Thứ mà một khi đã cầm lên bạn sẽ không muốn bỏ xuống.
    Thứ có thể giúp bạn giải sầu.
    Thứ có thể giup bạn thu hút mọi người xung quanh.
    và đặc biệt giúp bạn thoả sức sáng tạo

Nếu bạn thjk chơi Rubik thì không lý gì bạn bỏ qua
    BuckyBall - 1 bộ 216v như cái hình khối nhé
    Thị trường Mỹ bán $29.95 nhé!
    Cuối cùng là cái giá: 315.000đ ( Tại Hà Nội )
    Hình thật : [IMG]

Sử dụng như trong Clip:

Vui lòng đọc kỹ thông tin bên dưới, mình ko chịu trách nhiệm nếu các bạn sử dụng sai mục đích.

* Lưu ý: Thành phần cấu tạo Nam châm vĩnh cửu Neodimum, được bọc bởi 3 lớp Nickel-đồng-Nickel.
    1. Để xa tầm tay trẻ em, trò chơi thích hợp cho trẻ trên 13t. Không được đưa vào cơ thể dưới bất cứ hình thức nào.
    2.Không được cưa, cắt, khoan đục hoặc phá huỷ kết cấu nguyên thuỷ của nam châm. Neodium rất dễ cháy, và khi cháy sẽ tạo khói độc.
    3. Từ trường của nam châm rất mạnh có thể ảnh hưởng đến các thiết bị lưu trữ dữ liệu dạng từ tính như băng đĩa, ổ cứng hoặc tivi, màn hình máy tính, loa, bất cứ thiết bị nào sử dụng từ, máy trợ thính, đồng hồ cơ học...
    4. Nam châm mất đi từ tính khi nung ở nhiệt độ cao (80độ C)
    5. Về chứng nhận chất lượng sản phẩm, nếu bạn nào cần thì mình sẽ cho xem. (hiện tại mình có bản in thoai).Tương thích với tiêu chuẩn RoHS 2002/95/EC (Hạn chế sử dụng các chất độc hại như chì, catmi, thuỷ ngân, Chrome hoá trị 6 trong sản xuất sản phẩm)