1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

buon wa

Thảo luận trong 'Đọc sách truyện' bắt đầu bởi alalala, 18 Tháng mười 2006.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. alalala Guest

Số bài viết: 0
    mình buồn lắm các bạn ạ.các bạn đã bao giờ thất tình chưa?niềm tin của mình vào con trai ko còn nữa.người ta lừa dối mình.tại sao lại vậy?mình đâu lam gì sai đâu.anh ấy luôn nói nhưng lời tình cảm với mình quan tâm mình trong khi đó lại sánh bước cùng một cô gái khác.con trai là như vậy sao?mình sợ mọi người thấy mình buồn mình ko biết và cũng ko dám tâm sự với ai.mình luôn nghĩ mình là một con nhỏ cứng rắn mình ko rằng mình lại quá yếu đuối .
  2. vandong06.cbhcmute Guest

Có gì buồn đâu nhỉ phải nói là may mắng khi thấy bộ mặt thật của mấy thắng sở khanh,bạn nên vui vì điều đó nói thì nói vậy niềm tin bị đánh mất thì đau lắm chứ,và điểm yếu của chị em là khi có tình cảm thì rất sâu đậm khó dứt bỏ ( phải chăng đức tính chung thủy của người phụ nữ việt nam từ đó),bạn hay vui lên đi ngoài đời có rất nhiều người hơn hắn ta trăm lần.Chỉ có điều bóng anh ta lớn quá bạn bị che khuất mà thôi.Hãy nhìn một cách sáng suốt vào cốt lõi vấn đề ,rồi tìm hương đi bạn nhé.Có gì thắc mắc mình luôn là người bạn chia sẻ.Và điều này nữa không nên vơ đũa cả nắm như thế, con trai có đứ này thắng nọ chứ không ai giống ai cả bạn làm buồn mấy anh chung thủy đó.Con gái thì cũng cần cứng rắn ai cũng vậy bạn à thế nhưng có tâm sự nói ra thì mính sẽ thấy nhẹ nhàng hơn đó bạn.Điều gì đau buồn mà không nói ra thì lâu mắc bệnh trầm uất đó,mà khi chia sẻ bạn bè thì ngại thì hãy chai sẻ nhưng người trên mạng hay viết nhật kí chứ đừng giữ nó lâu trong lòng ,bạn nhé.
    Chào thân ái.
  3. alalala Guest

lúc mình buồn mình rất muốn có một người bạn đe tâm sự.con gái mà nhu cầu tâm sự nhiều lắm.nhưng ma`...và một người đã bày mình vào đây để trút bớt nỗi lòng cho nhẹ, và mình đã thử.đọc đươc nhưng trang viêt an ủi động viên của các bạn mình rất vui.
  4. hoainhat Guest

[IMG] [IMG] [IMG] <div class='quotetop'>QUOTE (olololo @ Oct 29 2006, 10:30 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>lúc mình buồn mình rất muốn có một người bạn đe tâm sự.con gái mà nhu cầu tâm sự nhiều lắm.nhưng ma`...và một người đã bày mình vào đây để trút bớt nỗi lòng cho nhẹ, và mình đã thử.đọc đươc nhưng trang viêt an ủi động viên của các bạn mình rất vui.[/b][/quote]Đó là mục đích của 4room này mà! vậy bây giờ bạn hãy cười lên nào [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] hahahahahh chúng ta là bạn bè mà! cái gì cũng chia sẽ vo81i nhau dược cả..............nhưng bạn trai(gái) thì hổng có chia đâu>>>>>>>>>>>>
  5. nguyen nu Guest

<span style="color:#000099"> [IMG] Người ta đang buồn não ruột.......vậy mà bảo người ta vui lên...đúng là trò khỉ, vui nỗi gì mà vui.... [IMG]

Có lẽ bạn yêu anh í quá nhiều , si tình nhiều mới có như vậy thôi. Còn anh ấy chỉ xem bạn là bạn thôi, hoặc là đang lừa dối tình bạn, lừa dối thì bạn cũng biết bộ mặt thật của anh ấy rồi. Lúc trước mình cũng rơi vào tình cảnh giống như bạn vậy đó, một người bạn thân của mình khuyên mình chọn môt trong 3 cách sau, vừa nghe bạn ấy nói xong 3 cách , mình bật vười, thế là hết buồn....Trên đời này chẳng có chuyện gì đáng buồn. [IMG]

1. Kiếm một anh chàng khác mà trả thù.( hơi dã man chút xíu nhưng hãy cẩn thận có thể bạn sẽ buồn lại lần nữa...hì hì)

2. Hãy cho anh ta thấy sự dững dưng của bạn, đối với bạn là chuyện thường, bạn sẽ vượt qua vì bạn là một cô gái mạnhh mẽ...con trai là thế đó , có mới nới cũ bạn ơi...

3. Hay là cắt tóc.....đi lên chùa tu, cho anh ấy hối hận chơi...he he,,,,Thời đại này không chuyện đó đâu bạn nhỉ, bạn có thể đi làm tóc lại để thấy bạn là một cô gái trẻ trung, yêu đời yêu người yêu cuộc sống.....và bao giờ cũng luôn yêu chính bản thân của mình.

bạn hãy chọn một cách đi nhé. ( à bạn đọc bài Sài Gòn....hơi na ná tình cảnh éo le của bạn đó___>>và kết thúc rất có hậu bạn à)
    Chúc bạn mãi là một cô bé vui tươi hồn nhiên.
    </span>
  6. alalala Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (tieuthu_tusan @ Oct 31 2006, 07:23 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'> [IMG] Người ta đang buồn não ruột.......vậy mà bảo người ta vui lên[/quote]
    trên đời này fai có lúc buồn lúc vui chứ.mình fai cám ơn anh ta chứ bạn nhỉ?mình đã trưởng thành lên rất nhiều sau việc này đấ.một bài học đắt giá ko mua bằng tiền được.minh sẽ lai trở về với chính con người của mình.việc gì mình fai buồn bã, u rũ, u sầu suốt cả ngày cơ chứ.thê' thì mau già lắm.vui vẻ yêu đời để anh ta thấy anh ta ko la` cái đinh gì cả.woa!!!!!! thoải mái quá.
  7. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Số bài viết: 224
    <div class='quotetop'>QUOTE (olololo @ Nov 1 2006, 05:02 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>...việc gì mình fai buồn bã, u rũ, u sầu suốt cả ngày cơ chứ.thê' thì mau già lắm.vui vẻ yêu đời để anh ta thấy anh ta ko la` cái đinh gì cả.woa!!!!!! thoải mái quá.[/b][/quote]
    Có thật là thoải mái không cô bé,??? với những lời lẽ như trên, anh không nghĩ là em đã thoải mái hoàn toàn. Nhưng có thể là tích cực hơn rồi đấy. Hi vọng em sẽ mạnh mẽ hơn, vững tin hơn và trở lại một cô bé hồn nhiên, tinh nghịch như xưa.... Hy vọng anh sẽ thấy lại điều ấy trong thời gian sớm nhất. [IMG] [IMG]
  8. alalala Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (ngorung @ Nov 4 2006, 05:53 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Có thật là thoải mái không cô bé,??? với những lời lẽ như trên, anh không nghĩ là em đã thoải mái hoàn toàn. Nhưng có thể là tích cực hơn rồi đấy. Hi vọng em sẽ mạnh mẽ hơn, vững tin hơn và trở lại một cô bé hồn nhiên, tinh nghịch như xưa.... Hy vọng anh sẽ thấy lại điều ấy trong thời gian sớm nhất. [IMG] [IMG][/b][/quote]
    anh biết là em khi nào đó?tự đoán ra hay là truy phong nói đó? cám ơn anh nha.anh sẽ sớm thấy lại điều đó thôi.ok? [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
  9. truy phong New Member

Số bài viết: 111
    <div class='quotetop'>QUOTE (olololo @ Nov 4 2006, 10:19 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>anh biết là em khi nào đó?tự đoán ra hay là truy phong nói đó? cám ơn anh nha.anh sẽ sớm thấy lại điều đó thôi.ok? [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG][/b][/quote]
    [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] aaa cái này truy phong ko nói ah nha [IMG] [IMG] [IMG]
  10. hyl1182006 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (olololo @ Oct 18 2006, 01:36 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>mình buồn lắm các bạn ạ.các bạn đã bao giờ thất tình chưa?niềm tin của mình vào con trai ko còn nữa.người ta lừa dối mình.tại sao lại vậy?mình đâu lam gì sai đâu.anh ấy luôn nói nhưng lời tình cảm với mình quan tâm mình trong khi đó lại sánh bước cùng một cô gái khác.con trai là như vậy sao?mình sợ mọi người thấy mình buồn mình ko biết và cũng ko dám tâm sự với ai.mình luôn nghĩ mình là một con nhỏ cứng rắn mình ko rằng mình lại quá yếu đuối .[/b][/quote]
    bạn có chất là như vậy không?
    bạn đã xét những trường hợp ngoại lệ chưa ?hay bạn đã hỏi người khác và anh ấy chưa?
    lỡ mây người ấy chỉ đi với bạn thân của mình thì sao??

<div class='quotetop'>QUOTE (tieuthu_tusan @ Oct 31 2006, 07:23 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'><span style="color:#000099"> [IMG] Người ta đang buồn não ruột.......vậy mà bảo người ta vui lên...đúng là trò khỉ, vui nỗi gì mà vui.... [IMG]
    Có lẽ bạn yêu anh í quá nhiều , si tình nhiều mới có như vậy thôi. Còn anh ấy chỉ xem bạn là bạn thôi, hoặc là đang lừa dối tình bạn, lừa dối thì bạn cũng biết bộ mặt thật của anh ấy rồi. Lúc trước mình cũng rơi vào tình cảnh giống như bạn vậy đó, một người bạn thân của mình khuyên mình chọn môt trong 3 cách sau, vừa nghe bạn ấy nói xong 3 cách , mình bật vười, thế là hết buồn....Trên đời này chẳng có chuyện gì đáng buồn. [IMG]

</span>[/b][/quote]
    người ta đg buồn thì cần phải vui lên để hết buồn chứ
    tại sao khong đc vui nào!!!!!!!!!!!
  11. alalala Guest

quá khứ chỉ là kỉ niệm.mình rất thích câu nói đó.quá khứ rồi cũng qua đi mình ko sống vì quá khứ mà sống vì hiện tại fai ko nào.bây giờ mọi việc đã qua.kn hãy để cho nó ngủ yên.đúng là thời gian là liều thuốc tốt nhất.nó giúp mình chữa lành mọi vết thương.và mình ko sống vì người khác mà mình fai sống vì chính bản thân mình.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.