1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Các bạn cho mình hỏi về vi xử lí ( điện ) với..

Thảo luận trong 'Thư viện Đề thi Đề cương' bắt đầu bởi thanhhuongspk, 17 Tháng bảy 2012.

1. thanhhuongspk New Member

Số bài viết: 63
    Các bạn cho mình hỏi về vi xử lí ( điện ) học có giống như vi xử lí 1 mà bên Điện tử học không vậy? Hki sau mình học vi xử lí điện mà thấy điểm thi kì trước oải wa :D Mình định mượn sách về đọc thử nhưng không biết nó học giáo trình nào, ban nào biết góp ý kiến cho mình với. Mình cám ơn các bạn nhiều ^^
  2. phannguyen1022 New Member

Số bài viết: 74
    điểm cũng thê thảm ngang bên ấy đấy bạn ah` ! ko biết năm nay thì giáo trình vs giáo viên như thế nào nhưng mình khóa 09 thì học cuốn vi xử lý 1 trong thư viện đó nhưng dc lược bỏ 4 chương đầu ( theo thầy Bình ), tuy nhiên đối vs môn này thì học ít hay nhiều cũng vậy , thầy mà đã chịu cho đề thi rùi thì có mà bó tay ! mình thì môn này lúc đó may mắn wa được ( cái này là thực sự , ko phải chém gió đâu ) nên cũng ko có kinh nghiệm gì nhiều để học tốt môn này cả , chỉ khuyên bạn thế này : cố gắng đọc thật kỹ và suy nghĩ cho đến khi nào hiểu và làm dc những ví dụ của thầy rôi thì cứ từ đó mà làm những bài khác tương tự , còn thầy mà cho những bài lắc léo hay khó hơn thì mình chịu ! ah` nếu hè có thời gian rãnh thì mượn cuốn ấy về đọc trước lệnh trong đó đi ! good luck
  3. thanhhuongspk New Member

4. lenhanspk Member

Số bài viết: 31
    hk sau đổi giáo trình rồi bạn, sếp Phú đang viết lại đó, đổi cả bộ thí nghiệm lun, nghe đâu là khó hơn :((
  5. thanhhuongspk New Member

6. dinhquanghiep New Member

Số bài viết: 74
    thông tin này chính xác không bạn, thế bạn có biết sẽ học họ vdk nào không