1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Các bạn chô mình hỏi về việc hỗ trợ miễn giảm học phí 70% với?

Thảo luận trong 'Thông tin nhà trường' bắt đầu bởi camcuoc, 16 Tháng sáu 2012.

1. camcuoc New Member

Số bài viết: 1
    Hình như trường mình đâu có cấp giấy xác nhận là đang theo học ngành nghề nặng nhọc độc hại đâu các bạn? trường chỉ đóng mộc vào tờ đơn đề nghị cấp tiền hỗ trợ miễn giảm học phí thôi à! tôi lên phòng công tác học sinh sinh viên cô bảo vậy! mà địa phương cần tờ giấy đó mới đc!
  2. cafe_MU Member

Số bài viết: 290
    Bây giờ là như vậy đó bạn ah. Không hiểu trường mình được, quyền lợi SV mà có 1 cái Giấy xác nhận, không ký là nhất định không ký.
  3. tuanquoc19 New Member

Số bài viết: 76
    hôm nào tập trung hỏi hiệu trưởng cho rõ đi, lúc đầu thì ký còn giờ thì không, mỗi lần lên phòng CTHSSV thấy mặt mấy người trong đó với thái độ hỏi không thèm trả lời, yêu cầu đọc thông báo là hết muốn
  4. cutre_kute_pro New Member

Số bài viết: 30
    bạn tuanquoc noi dung do, vì theo như danh mục nghành độc hại thì khối nghành kỹ thuật mình từ năm 2 trở đi nều phải tiếp xúc với các hóa chất và chất độc hại nhưng bên trường mình chỉ xét cho hóa thực phẩm, theo mình như thế là rất không công bằng, cho nên mình cần phải tập hợp lấy ý kiến số đông gửi thư lên hiệu trưởng để làm rõ vấn đề này!
  5. huynhducde New Member

Số bài viết: 5
  6. lephuoc11 New Member

Số bài viết: 193
    bên khoa hóa thực phẩm kỳ này cũng k đc ký nek bạn ơi, nản gì đâu ak, có cái chữ ký và đóng mộc k mà cũng hành sv wa' đi.