1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Các bạn có thấy học SPKT là điều hối hận không ?

Thảo luận trong 'Sinh Viên Với Trường Lớp' bắt đầu bởi 7ngay.net, 11 Tháng ba 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 7ngay.net Banned

Số bài viết: 90
    Các bạn cho mình ý kiến nha! Mình đang cần các bạn góp ý kiến thẳng thắn để quyết định 1 tương lai to lớn cho các đàn em đây.Thank nhiều nha!!!!!!!!!
  2. Dê con New Member

Số bài viết: 1,272
    Mặc dù so với mặt bằng nhiều trường như BK, KHTN chúng ta có thể ko bằng họ về nhiều mặt (như cơ sở vật chất, giáo viên cơ hữu...). Nhưng trường SPKT mang một bản sắc rất riêng, một bản sắc về sư phạm ^^. Điều đó ko phải tạo đc từ ngày 1 ngày 2 mà phải tạo lập và duy trì từ những năm 75 đến nay ^^. Mình thấy hài lòng và cho rằng đây là sự lựa chọn đúng đắn ^^
  3. himas88 New Member

Số bài viết: 247
    Mình rất tự hào về trường mình, tự hào về Khoa mình, 1 khoa mà được thời gian chứng minh tất cả.
    Trường nào cũng có cái mạnh cái yếu. Bạn Alex sao lại noí chúng ta thua TN, BK về cơ sở vật chất, giáo viên... Bạn khoa nào ấy nhi?
  4. hello020389 New Member

Số bài viết: 77
    trường chưa áp dụng nhìu về kỹ thuật , từ khâu mượn trả sách đến đăng ký môn học , cần đầu tư vì thiết nghĩ đây là điều cần thiết nhất , làm dc 2 cái này tốt thì mới vượt dậy dc .
  5. Dê con New Member

em nói chữ "có thể"' mà anh. Nếu chúng ta hơn họ hết thì làm gì còn gì để ma topic này tranh luận? =.=
  6. KN Servant. Servant.

Số bài viết: 1,291
    Nhận xét tổng quát thì chúng ta còn có điểm yếu ở một số mặt như: Công tác của phòng đào tạo (lâu lâu đkmh bị lổi), điểm đầu vào thấp hơn một số trường ...
    Nhưng nhìn tổng quát thì trường SPKT rất mạnh. VD: Toyota có 47 Trung Tâm trên thế giới thì ở trường ta có 2 cái, trung tâm công nghệ cao thì ai cũng biết kỹ thuật rất mạnh....
    Tự hào về ngành Cơ điện tử trường mình rất mạnh do đội ngũ giảng viên trẻ và có nhiều người rất tận tâm như Tiến sĩ Thịnh.
    Chúc mừng [you] nếu [you] chọn SPKT làm con đường đi vào tương lai
  7. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
    Ko hề hối hận khi vào SPKT đó là câu trả lời ngay bây giờ và có thể sẽ là như thế sau này.Mặc dù ban đầu ko hề biết tới mái trường này( sau khi rớt NV1 mới biết), qua trường này cũng vì lý do cá nhân.Nhưng khi sống và học tập nơi đây 1 học kì, mình thấy mọi thứ đều tuyệt vời, (trừ một số thứ..)
    Nói tóm lại: Ko hề hối hận khi vào SPKT
  8. tranhuan New Member

Số bài viết: 793
    nếu thấy hối hận có thể hỏi bạn bè ở những trường khác và so sánh thử ( thử thui nha vì hầu như ai cũng luôn nói tốt về trường mình cả)
  9. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
    Oh nếu so sánh thì đâu có thể so sánh trường mình với trường BK được tại 2 chương trình nó khác nhau mà.
    Bách Khoa thiên về nghiên cứu, trường ta nghiên về thực hành. Nếu như mà đi học cao học thì đảm bảo là bách khoa hơn nhưng mà về thực hành thì theo như mình biết các doanh nghiệp vẫn ưu ái SPKT hơn.
    Bằng chứng là về số tín chỉ thực hành thì trường ta đứng đầu mà.
    Alex học CNTT thì đâu phải thế mạnh của trường nên có lẽ thua là điều không thể tránh khỏi đâu himas nhỉ hehe
    @Dũng : Bạn muốn hỏi về ngành nào ?
  10. thuongdt New Member

Số bài viết: 791
    rất là tự hào, đêm qua mấy đứa em ngoài quê cũng hỏi về trường, mình nói một hồi rồi nó quyết định thi trường mình luôn. trường này mình quyết định thi từ hồi lớp 9 rồi, nên 12 khỏi phải loay hoay.
  11. chuatethanhcoi Member

Số bài viết: 124
    Mình đã định thi trường khác năm nay,nhưng sau khi học ở đây 1 học kì,mình thật sự rất hạnh phúc vì đã đc học tại ngôi trường này,các anh các thầy thật sự rất nhiệt tình,và mình đã học đc rất nhiều điều,thậm chí còn hơn cả mình mong đợi,....và nếu đc chọn lần 2,mình sẽ vẫn thi vào ĐH Sư Phạm Kĩ Thuật Thân yêu...:045::045::045:
  12. nhockai Member

Số bài viết: 91
    Đang học IT trường mình!
    Vì không là thế mạnh của SPKT nên cũng nghe rất NÃN!
    Sợ là ra trường sẽ khó kiếm việc!
    Sợ sẽ không đấu lại tụi BK, CNTT với KHTN!:| :(
    Tính là năm nay sẽ thi lại KHTN, nhưng tự mình nhận thấy là một năm không phải thời gian ngắn nên có lẽ sẽ chọn phương án là học SPKT, ráng học AV sau đó ra trường lụm thêm cái văn bằng 2 kinh tế!
    Cố lên! Chỉ cần có cố gắng là được! :)>-

Mà theo mình biết (và ai cũng biết) thì chỉ cần ráng học thật tốt AV thì cơ hội việc làm sẽ cực cao! :)):)) Tại CNTT cần nhất là khả năng tiếp thu công nghệ mới mỗi giây phút! :D Chứ không phải là những kiến thức đã học trong trường (công nghệ cũ!) :D
  13. SpkAchilles New Member

Số bài viết: 42
  14. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
    học IT thì tốt nhất nên học thêm cả bên ngoài để nâng cao kiến thức vì học trong trường ko dc đầy đủ đâu
  15. cornboyspkt Member

Số bài viết: 587
    Học SPKT ah? Tự hào quá đi chứ, sinh viên SPKT có đủ kiến thức cũng như nghiệp vụ để cạnh tranh với bất cứ sinh viên của bất cứ ngôi trường nào khác. Dù bạn có học ở trường ĐH nào thì cũng đều tự hào về trường của mình.

@Dũng
    Bạn đặt tên topic như thế không thấy hơi bị sốc ah? Cho mọi người lý do để hối hận đi
  16. amuraiboy Member

Số bài viết: 252
  17. hedwig306k New Member

Số bài viết: 10
    Học SPK cũg tốt, nói chung chất luợng đào tạo cũg cao.
    nhưg mà vẫn thấy nhìu bất cập lém...
    nhưg nãn nhất vẫn là cái Site của trường chúng ta, có cũg như k
    VD: đang ký môn học xong mới có điễm, đóng học phí xong mới bik mìh đóng nhiu, thi xong mới có lịch thi, học gần xong học kì mới có thời khóa biểu...
    haizzz
  18. cornboyspkt Member

Số bài viết: 587
    Đâu phải riêng trường mình mới có bất cập đấy. Với lại trường mình nhiều sinh viên như thế, mà phòng đào tạo đâu nhiều nhân lực. Chúng ta phải thông cảm chứ
  19. ngoctham09 New Member

Số bài viết: 591
    hì,thực sự thì em tự hào khi học ở spkt,và chính nơi này làm cho em tự tin hơn bởi đoàn,hội,đội,câu lạc bộ ở đây hoạt động rất mạnh,mặc dù không biết lí do j làm mình chết mê chết mệt với spkt,nhưng mình đã ấp ủ ước mơ,quyết định trao thân gửi phận vào nơi này từ năm lớp 9,lên lớp 10 thì chọn học khối tự nhiên,vì 1 lẽ nghe rất kì cục lúc đó spkt có thi robocon(mình ấn tượng bởi cái tên "trường đại học sư phạm kỹ thuật tphcm"),mặc dù những năm đó chưa đạt thành tích cao,nhưng vẫn "khoái",hì,lên 12 được thầy dạy lý định hướng thi spkt vì ở đây,có nhiều cơ hội để thực tập(được phá là thấy mê rồi),hì,cơ hội việc làm cao,tay nghề chắc(không học lý thuyết nhiều như bk)hì,nên trường cấp 3 mình đa số chọn spkt,mình nghĩ mình đã sáng suốt.Khi ra trường,kĩ sư với nhau ăn thua nhau ở việc nói được thì phải làm được...Hì hì,mình luôn ước mơ rằng: học ở spkt thì mình sẽ được thi robocon,hehe,nếu không thi được thì mình bon chen nhìn nó từ xa vậy,hììiiiiiii........
  20. ngoctham09 New Member

Số bài viết: 591
    có j phải hối hận đâu chứ?mọi người hỉ....mặc dù biết rằng cái j cũng có mặt hạn chế...nhưng chỉ cần chúng ta cố gắng trau dồi thì cơ hội chia đều cho tất cả,không vì BK hay SPKT mà "phân biệt đối xử",hìhì=((....(tan nát cõi lòng)...hè hè...
  21. khongcoten New Member

Số bài viết: 19
    Tường nào củng như nhau cả ! quan trọng là mình thôi

Mới sưu tầm được cái này hay nè :

P/S: Mod muốn xóa, ai phản đối pm.
  22. Dê con New Member

Em chắc chắn là các bạn ở BK ko bao h hối hận đúng ko? ;)). Vừa học vừa đc cưỡi bò thích quá còn gì? ;))

(đùa nghen :D)
  23. hientt Member

Số bài viết: 150
    Điều thứ nhất, xem lại cách đặt tên topic cho phù hợp đi nhé, có vẻ nó không được ổn cho lắm :012:, giả sử tôi qua forum trường BK đặt câu hỏi "các bạn có thấy hối hận" khi được vào trường BK không, thì mọi người sẽ nghĩ như thế nào. Tất nhiên đã vào được trường này thì mọi người đã có sự lựa chọn kỹ từ bậc phổ thông, nếu có " hối hận" thì chỉ hối hận vì đã chọn sai ngành nghề mình yêu thích, chứ không phải "hối hận' vì chọn sai trường. SPKT là một trường có danh tiếng trong khối cái trường kỹ thuật hiện nay, về chất lượng đào tạo tất nhiên đều đạt chuẩn đối với hệ thống trướng đại học tại VN.

Còn nếu bạn muốn hướng nghiệp cho lớp "đàn em" của mình, thì hãy hướng nghiệp cho chúng chọn đúng ngành nghề mà nó yêu thích, bên cạnh đó còn phải xét vào năng lực mỗi người nữa. Đừng đem trường này, trường nọ ra so sánh rồi chê bai, ở đây không hoan nghênh điều đó. Thân chào
  24. hientt Member

Số bài viết: 150
    Đề nghị Mod del mấy tấm hình ở trên giùm nhé, ko chừng sẽ bị hiểu nhầm đó.
  25. himas88 New Member

có gì đâu mà hiểu nhầm. Sau 1 ,2 năm...rồi biết có hiểu nhầm hay không. Cơ sở vật chất của BK vào loạt TOP ở VN đấy.
  26. 7ngay.net Banned

Số bài viết: 90
    Các bạn thông cảm cho mình nha.Bên Bk cũng có 1 cái tocpic như vậy ùi.Mình đang cần tài liệu.Các bạn cố gắng đóng góp ý kiến nhiều vào nha.
  27. nhockai Member

xạo kinh hồn! Bên BK làm gì có topic như thế???
    Cậu này muốn "gây chiến"đây mờ! X(
  28. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
    Bên bk năm ngoái cũng có 1 topic như thế này chia sẻ về việc có hối hận khi học bk ko và dc các bạn tham gia rất sôi nổi. còn năm nay ko biết
  29. gachicken New Member

Số bài viết: 87
    Sinh viên trường mình thì sao "hối hận" khi được học ở môi trường đẹp,học phí "mềm",chất lượng dạy tốt nếu bạn chăm chỉ học hành,đừng có mà "đổ thừa" thầy cô dạy dở tại mình không học đó thôi...Chủ Topic muốn hướng tương lai cho các em thì cần nói rõ các em muốn thi gì,thích học gì,ngànhh gì rồi mới biết đường mà hướng cho chúng nó.Bạn nói không rõ thì không ai có câu trả lời thật sự "cần" cho bạn đâu..Ví Dụ:em bạn học giỏi,giao tiếp tốt,năng khiếu ngoại ngữ thì nên Thi vào những trường như khoa kinh tế ĐHQG,ĐH Kinh Tế.không nên thi Kinh Tế Hồng Bàng..v.v Thi vào đó mà vùi đập tương lai nhân tài của em nó..còn nếu nó "yêu" kĩ thuật thì ĐH SPKT,Bách Khoa,ĐH Công Nghiệp...Nói tóm lại "Chọn" trường thì trong trường ấy ngành mình chọn phải mạnh và trường ấy có chương trình học vừa sức với mình nữa bạn à!!! => ta mới tốt nghiệp có "bằng" được.Đây là ý kiến của mình đóng góp cho bạn.Mong bạn tìm được câu trả lời sớm nhất.
  30. pK_style_h New Member

Số bài viết: 23
    Mình thấy nóng nhất vẫn là việc hướng nghiệp hồi phổ thông mơ hồ sẽ dẫn đến hụt hẫng khi học ĐH rồi kéo theo bao hệ lụy khác. Đó là điều hối hận chung của không ít nhưng đó không phải là lỗi của họ.
    Còn topic với tiêu đề như vậy thì đảm bảo chả ai hối hận đâu. Đó là nơi gắn bó và đâu có gì là toàn diện đâu. Với BK bạn cũng thế thôi.

Vấn đề là ở bản thân bạn muốn gì? Cần gì? Và sẽ thực hiện nó ra sao!
  31. chuatethanhcoi Member

Số bài viết: 124
    Đúng rồi đó,nếu mà không nói rõ và hok bik đc mình thik cái gì thì sau này sẽ ảnh hưởng rất lớn đên tương lai

Del by Le Quang
  32. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
    Đề nghị bạn Thanhcoi và Liverpool đi đúng chủ đề. Không có tạo hiềm khích nữa nhé.
  33. thienhoa New Member

Số bài viết: 176
    10 lý do để bạn yên tâm học tập tại Trường ĐH Sư phạm Kỹ thuật Tp.HCM
    Một mùa tuyển sinh mới lại về! Hơn lúc nào hết các em học sinh phổ thông đang đứng trước rất nhiều sự lựa chọn: chọn nghề, chọn trường. Quả thật rất khó khi phải đưa ra một quyết định ảnh hưởng lớn đến tương lai của mình. Nhằm chia sẻ thêm thông tin, bộ phận làm công tác tư vấn hướng nghiệp của trường tổng hợp lại 10 lý do để người học yên tâm học tập tại ĐH Sư phạm Kỹ thuật TP.HCM...
    1. Môi trường học tập? Trường ĐH Sư phạm Kỹ thuật TP.HCM nằm ngay ngã tư Thủ Đức thuận tiện cho việc đi lại của tất cả các phương tiện giao thông. Trường nằm trong khu vực an ninh cao, có một không gian rộng thoáng mát nhiều cây xanh và nhiều khu học tập ngoài trời với tổng diện tích 21 ha - Môi trường lý tưởng cho việc học tập và nghiên cứu.
    Một góc sân học tập ngoài trời dành cho SV tại ĐH Sư phạm Kỹ thuật TPHCM.

2. Sự minh bạch? ĐH Sư phạm Kỹ thuật TP.HCM là trường ĐH đầu tiên ở Việt Nam công bố chuẩn đầu ra các chương trình đào tạo - Một cam kết của nhà trường với xã hội, người học về chương trình đào tạo các bậc học cũng như khả năng việc làm của sinh viên sau khi tốt nghiệp.
    3. Chất lượng giáo dục đại học? ĐH Sư phạm Kỹ thuật TP.HCM là 1 trong 10 trường ĐH đầu tiên hoàn tất việc kiểm định chất lượng giáo dục ĐH theo tiêu chí của Bộ GD-ĐT được đánh giá cao.
    4. Đối với thế giới? ĐH Sư phạm Kỹ thuật TP.HCM được tạp chí Business Week (Mỹ) đánh giá là 1 trong 2 cơ sở giáo dục năng động nhất ở TP.HCM khi xếp hạng TP.HCM đứng vị trí thứ 4 trong số 10 thành phố năng động nhất.
    5. Chính sách học phí? ĐH Sư phạm Kỹ thuật TP.HCM là trường ĐH công lập có mức học phí phù hợp với nhiều đối tượng cùng với nhiều chính sách hỗ trợ sinh viên về sinh hoạt học tập như miễn giảm học phí, tìm các nguồn tài trợ học bổng từ các đơn vị bên ngoài…
    6. Chương trình đào tạo? Chương trình đào tạo của trường đáp ứng cao nhu cầu xã hội. Cơ cấu đào tạo đa hệ, mềm dẻo nhiều bậc đào tạo và nhiều loại hình đào tạo cho phép người học nhiều lựa chọn phù hợp với khả năng của mình.
    7. Nguồn nhân lực? Với quan điểm “chiêu hiền đãi sĩ” ĐH Sư phạm Kỹ thuật TP.HCM tự hào có đội ngũ cán bộ, giảng viên giàu kinh nghiệm, trẻ đầy nhiệt tình, tận tụy với sự nghiệp trồng người.
    Một buổi học thực hành của SV ngành Công nghệ tự động.

8. Cơ sở vật chất? Bên cạnh các phòng thí nghiệm, thư viện hiện đại, phòng học tiện nghi, sân bóng đá, bóng chuyền, siêu thị cho SV... nhà trường có một hệ thống xưởng thực hành lớn vào loại bậc nhất ở VN đảm bảo cho SV rèn luyện kỹ năng để hòa nhập ngay thị trường lao động.
    9. Việc làm của SV? Số liệu của chương trình khảo sát SV cho thấy 95% sinh viên ra trường tìm được việc làm ngay, mức độ hài lòng đơn vị sử dụng lao động là 92% và trên 90% SV tốt nghiệp làm việc đúng ngành nghề đã học. Hằng năm có trên 50 doanh nghiệp lớn đến tuyển dụng SV trực tiếp tại trường.
    10. Sự hỗ trợ SV trong học tập, sinh hoạt, rèn luyện? Đoàn Thanh niên, Hội sinh viên trường, các câu lạc bộ cùng các thế hệ sinh viên đàn anh luôn chung vai sát cánh cùng các tân sinh viên trong suốt những năm tháng học tập tại trường.
  34. không Member

Số bài viết: 405
    sao bà kon nói chi dài dỏng thế nhỉ, câu trả lời là "KHÔNG"...thế là đủ hỉ ^^
  35. Dê con New Member

Anh cứ chờ 2 năm nữa xem để trường em xây xong toá nhà trung tâm đi anh^^.
    Trường ĐH SPKT HCM là 1 trong 3 trường vinh dự được đầu tư trung tâm công nghệ cao của ý với số máy móc hơn 5tr USD và toà nhà trị giá hơn 21 tỉ.
    Anh là anh lớn, với lại còn vinh dự là dân BK vậy mà nói năng kiêu căng ngay trên topic của trường khác thì anh nghĩ sao? :|. Anh đừng để em qua 4rum BK quậy àh nghen x( ( Xấu hổ dùm cho BK quá, toàn dân ngạo mạn coi trời bằng vung)
  36. traitimbanggia_1789 New Member

Số bài viết: 671
    Zậy mà đứa nào kiu sang năm thi lại ngoại thương zị ta? còn kiu hối hận vì đã vô bk nữa chứ:)):)):)):)), nói mà ko bjt nhục là j ah, cơ sở vật chất thua bk là đương nhiên rồi, nhưng mà trình độ thì chưa chắc ai hơn ai đâu ah, bk là con đại gia ko mà, spk là con nhà nghèo nhưng khiêm tốn và học giỏi =))=))=))=))
    ah, còn ch này nữa nè, nghe mấy girl bk kiu là trai bk xấu òm và sạo ke pà cố, nghe mà giật mình, hỏi tại sao nó kiu chỉ nói đúng sự thật thôi====>>>. mấy tấm hình kia có lẽ là giả
  37. nhockai Member

Có thằng bạn học BK mà nó có chảnh như ông này đâu trời!:-O:-O
    Nói tóm lại là ngày nay có vẻ người ta thường nhìn "đầu vào" mà đánh giá "đầu ra" của một trường nhỉ???:-s:-s:-s

38. Dê con New Member

Chị băng giá bình tĩnh, chị là mod mà, ko nên đấu đá với mem như thế ^^.
    Anh Dũng nói năng cẩn thận nhé, đề nghị anh ko gây thêm hiềm khích giữa BK và SPKT. Nếu ko thì BQT tụi em chắc cũng ko ngồi yên đc [-(
  39. Dê con New Member

Em cũng như BQT ko quan tâm lắm đến hiềm khích giữa anh và chị BG. Chỉ có điều 2 người nên xử lý hiềm khích riêng tư ở chỗ riêng tư thôi^^. 2 người mà còn đấu đá trên SPKT.net nữa thì .....[-(. Em nói vậy anh hiểu chớ? ^^.
    p/s: chạm trán chứ ko phải chạm chán nha anh =.=
  40. himas88 New Member

Còn công nghệ cao là của ÁO...Ý nào ở đây.( Biết thì nói nhé...)
    %-(
    Mình là dân SPKT nè....haaaaaaaaaaaa. Chờ làm gì... quan trọng là chất lượng giảng dạy thôi.
  41. lovelove1912 New Member

Số bài viết: 341
    Đây là ý kiến nhận xét:
    + Về cơ sở vật chất, thì BK thuộc ĐHQG nên được ưu tiên đầu tư kinh phí nên nếu CSVC có hơn cũng là chuyện hiển nhiên.
    + Về chất lượng thì đầu ra tui không chắc ai hơn ai, nhưng đầu vào chắc chắn hiện giờ BK hơn SPKT. Đầu vào cao hơn không phải vì SPKT cùi mà theo tui nghĩ là do những năm trước trường ta luôn dạy thêm phần sư phạm, mà sư phạm thì ít người thích học. Do đó ít thu hút nhân tài vào trường, hi vọng vài năm nữa điểm chuẩn sẽ lên cao vì bây giờ đã có đào tạo hệ 4 năm.
    + Còn cái "trung tâm công nghệ cao" chưa được vào nên chưa biết sao, nhìn bên ngoài thấy cũng không cao lắm (hình như 5 6 tầng gì đó).
    Còn bản thân nhận thấy.
    + NV1 không vào trường này, trường này là do phụ huynh chọn, không yêu thích sư phạm lắm. -> Tất nhiên là bằng mặt cũng không bằng lòng.
    + Đang học ngành mà "không phải là thế mạnh của trường", và đầu năm bị tạt nước lạnh: thi rớt môn thuộc chuyên ngành của mình. -> Ức chế.
    + Trường SPKT chơi đòn "đánh phủ đầu" mới đầu năm vô lạ nước lạ cái mà cho đề thi "không 1 chút tình thương". Cũng may là bị dính có 1 môn.
    + Trường có ưu điểm là nếu chọn ngành sư phạm thì khỏi đóng học phí, nên cũng gỡ gạt được chút ít, bù lại phải cày như trâu (>200 tín chỉ)
    + Ban đầu có ý định thi lại, sau đó vì làm biếng nên thôi. Làm biếng ham chơi là lý do chính khiến thi rớt ĐH :)). Bây giờ cũng không thể giải thích được tại sao năm 12 mình cày game online điên cuồng mà lên ĐH lại bỏ games?!!
    + Bây giờ có hối hận thì đã muộn, dù muốn dù không cũng phải cố gắng học ra trường rồi tính gì tính.
    + Tự nhiên trong đầu xuất hiện 1 câu (chắc đọc ở đâu đó): "Trong cuộc sống không ai có thể tránh khỏi những điều bất lợi, vì thế phải cố gắng nỗ lực để biến cái bất lợi thành cái có lợi cho mình."
    Hết!
  42. pK_style_h New Member

Số bài viết: 23
    @ Viết Dũng BK :
    Quá nhiều mâu thuẩn trong mục đích bạn muốn lôi mọi người vào topic này. Việc ai hơn ai rất quan trọng đấy chứ nhưng mà nói choảng nhau ở đây có ích gì. Bạn học ở trường bạn thì chắc chắn bạn biết thế mạnh thế yếu của trường, bên trường mình cũng vậy thôi. Còn ai kém, ai hơn thì chưa biết. Nếu bạn thực sự muốn đây là một chủ đề trao đổi thì mọi người sẵn lòng và cũng không cần phải là "Các bạn có thấy học SPKT là điều hối hận không ?" điều này bọn mình khắc biết . Nếu hối hận thì ko còn ngồi đây trả lời bạn.

p/s: Góp ý mấy bạn anh chị, bạn Admin, Smod, mod, forum ngày càng khó nhìn bởi cách "giữ gìn trong sáng của ngôn ngữ" và cách dùng font chữ, size hỗn loạn! nếu không làm thì thôi, làm thì phải nghiêm khắc và không cần nhắc nhở đâu!
  43. Diu_HoiSV New Member

Số bài viết: 374
    Mình đã để ý rất nhiều topic và có lời cảnh cáo BK Dũng.
    Nếu bạn còn tiếp tục có thái độ không hay và tạo thêm mâu thuẫn, sẽ có hình phạt nặng hơn cho bạn.
    Nhắc nhở các thành viên sử dụng đúng font, size chữ chuẩn của diễn đàn.
    Topic đến đây close được rồi, không cần delete, hãy cứ để cho mọi người vào xem ý kiến của SV trường ta. Phần đa các bạn có sự tự hào, tìm được niềm vui và ngày càng thêm gắn bó với ngôi trường này...
    Đó là nhận xét chung sau khi đọc topic này đó :)
    Close.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.