1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

các bạn đi cắm trại về có vui không

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi anh_dao, 22 Tháng một 2007.

1. anh_dao Guest

Số bài viết: 0
    rất tiếc là mình không đi cắm trại với các bạn được.
    mình cũng vừa mới đọc qua trang web này thôi mình thấy thú vị vì nó cho mình những thông tin
    về kỹ năng. mà mình thì cũng rất thích các hoạt động tham gia như các bạn.
    mình tham gia diễn đàn cũng là để trao đổi và học hỏi ờ các bạn thôi.
    chắc là lần sau ghé qua diễn đàn thì mình sẽ cho các bạn biết thêm thông tin của mình nhé nhưng hôm này thì thôi nhé.chào các bạn ("new friend")
  2. thienly Member

Số bài viết: 818
    Cắm trại rất vui, nhiều hoạt động hay lắm, tiếc là bạn không đi, lần sau đừng bỏ lở nha. he he
    Hôm nào mình đưa hình lên cho bạn coi nha.
  3. codonxula1987 New Member

Số bài viết: 18
    đi trại rất là vui mà còn học hỏi nhiều điều lấm đó rất tiết là bạn ko tham gia được mà ko sao đâu cò nhiều diệp nửa mà bạn đừng có lo
  4. Action New Member

Số bài viết: 766
    Chào người bạn mới, chào mừng bạn đến với gia đình CLB Kỹ Năng, mong rằng tụi mình sẽ giúp ích được cho bạn một đôi điều. Chúc bạn luôn vui nhé. Thân!
  5. thuan17_7 Guest

anh Đức Minh nói đúng đó, hen bạn khi nào đến gia đình CLB Kỹ Năng nha, rất hân hạnh được gặp bạn anh_dao. tạm gọi là Anh đao, tức bị mất cặp NST 23. yeah yeah [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] .
    đúng là đi trại vui lắm, nhưng không phải với tất cả mọi người và tất cả các cuộc trại. mỗi cuộc trại có nội dung riêng và vui hay buồn, thích hay ghét,... phụ thuộc vào tâm lí trước khi đi trại. đối với TNT mọi cuộc trại điều vui vì lúc nào cũng có thể đùa giởn được cả, kể cả trại rèn luyện vừa rồi của CLB.
    [IMG] [IMG] thân chào anh_dao. hẹn "cạp" lại [IMG]
  6. livetolove Guest

di trai la vui nhat roi khong nen bo qua nhat la nhung nguoi hay bon chen haha nhung lo mat thi bua sau cung dc con nhieu bua nua ma nhung bua sau dung bo qua nhe
  7. thuan17_7 Guest

đi trại không chỉ vui mà còn học được rất nhiều điều nữa chứ, và cũng có thể ứng dụng những kỉ năng học được vào cuộc sống nữa, trại là một hình thức rèn luyện, bên cạnh việc vui chơi và giải trí trại còn tạo thêm tình cảm giữa các thành viên trong đợt trại, dưới đốm lửa tàn trại sinh ngồi lại bên nhau trò chuyện, kể cho nhau nghe những niềm vui, nõi buồn, những dự định trong tuong lai chẳng hạn... còn nhiều điều về trại lắm. đối với TNT có thể nghỉ học để đi trại đó. [IMG] [IMG]
  8. Action New Member

Số bài viết: 766
    Này! việc học là việc chính mà lị, sao lại có ý tưởng xúi dại hay gợi ý như thế hả?
    Cố gắng sắp xếp xin thầy học bù lớp khác mới hay chứ! He he!
  9. thuan17_7 Guest

quên xin thầy cho bù bữa khác nhưng mà hôm đó học môn khác nên ko đi học được như vậy là huề hehe [IMG] [IMG]