1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Các bạn ngành CNmay ơi.......

Thảo luận trong 'CN May & Thời Trang' bắt đầu bởi heou1411, 2 Tháng hai 2007.

1. heou1411 Guest

Số bài viết: 0
    Sao ko có ai là dân công nghệ cắt may zầy kà. buồn ghê. diễn đàn dành cho khoa mình mà sao toàn để mấy "anh" khoa khác nhảy vào phát biểu linh tinh ko à.
  2. bmnhy Giảng Viên

Số bài viết: 914
    <div class='quotetop'>QUOTE (Heo ù @ Feb 3 2007, 01:30 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Sao ko có ai là dân công nghệ cắt may zầy kà. buồn ghê. diễn đàn dành cho khoa mình mà sao toàn để mấy "anh" khoa khác nhảy vào phát biểu linh tinh ko à.[/b][/quote]

[IMG], cố lên Heo đẹp, heo giỏi!!!
  3. heou1411 Guest

4. toyo Guest

5. bmnhy Giảng Viên

Số bài viết: 914
    <div class='quotetop'>QUOTE (toyo @ Feb 3 2007, 01:53 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Giờ người ta thành dzoi zồi, bmnhy ơi [IMG] [IMG][/b][/quote]

Sao bmnhy thấy là tên: "zòi" mà, đâu phải "dzoi" nhỉ!! [IMG]!!!!!!!!

Đùa tí thui, tên gì cũng là con gái SPKT mà phải không, chúc các bạn vui vẻ, thành công trong học tập, năm mới sắp tới rồi, hãy vững tin và cùng nhau tiến bộ, để chúng ta luôn là người chiến thắng!!!!

Bài hát này: dành tặng các bạn nè

6. heou1411 Guest

chòi oi, bác bmnhy hô hào ghê quá. dù sao thì cũng cám ơn bài hát của bác. jumbo cũng đang cố gắng kêu gọi mọi người tham gia mà sao thấy...vô vọng quá...hic hic
  7. cuibap05 Guest

8. chauthi Guest

Chào các anh các chị! Đây là lần đầu tiên em vào 4rum của tr mình. Em tham ja đội CTXH 1 năm rồi, có nghe nói tr mình có 4rum mà k nhớ địa chỉ nên hỏi hoài, nay mới dc tham ja. Em học CNM 07. E thấy các anh chị nói chuyện trên này tự nhiên và thoải mái thật! Còn e thì k biết viết j hết nè! E chẳng quen ai cả????
  9. tommy Guest

mấy bạn có từ vựng anh văn chuyên ngành may không cho mình với,ở trong này có ít quá, bạn nào có thì post lên cho mình với nha! cảm ơn nhiều
  10. kythuatmaytinh.net New Member

Số bài viết: 16
    Hình như dân công nghệ may ít lên mạng đúng không ! dân này chỉ lên chát với người yêu không à ! có quan tâm gì đến website gì đâu
  11. aloc_kg Guest

Đại ca à, sao dùng từ dân này dân kia nghe gê quá vậy. Cái gì cũng pải từ từ chứ...
  12. NGUYEN THI THUY LINH Guest

Tôi thật sự không thích những lời chọc ghẹo quá tự nhiên của khách thăm quan từ khoa khác, forrum là để chúng ta giao lưu, học hỏi cùng tiến bộ. Ai có gì hay thì giành thời gian bost lên cùng share với mọi người, chứ không nên waste of times để chọc ghẹo vô ích.
    Mỗi người có suy nghĩ riêng của mình, trên là ý kiến của mình, nếu các bạn trong ngành may hay khác ngành đi nữa nếu thấy đúng thì chúng ta make friend together.
    Thân chào!!!
    Tặng các bạn câu này nè: " if the dream is big enough the facts don't count". Cố lên hỡi các bạn sv CNM.
  13. choconi10 New Member

Số bài viết: 52
    dân công nghệ may lên nè.chào mấy bạn hihi.minh ở khoa cnm &tt nhug mih ko có học công nghệ may
  14. hackerpro_1 Guest

Chào các bạn. có bạn nào học công nghệ may năm 2 hok zay?

Cho minh làm wen nha. đây là nick của mình nè: shmily_huynh_muoi .
    :telephone::telephone::telephone:
    :telephone::telephone::telephone::telephone:
    http://yume.vn/hacker_den:incense:
  15. hai_ex New Member

Số bài viết: 15
  16. Turtle New Member

Số bài viết: 4
  17. nhokalone New Member

Số bài viết: 134
    Re: Các bạn ngành CNmay ơi.......

Không biết khả năng tiếng anh của bạn này đến đâu nhỉ. Chắc là mới ở "nước ngoài" về nên quên phải dùng những câu tiếng anh vì quên tiếng việt chăng
  18. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124

Các bạn không nên quan tâm tới lời của bạn này nhé. Suy nghĩ và lời nói thua xa 1 đứa trẻ con.
  19. Turtle New Member

Số bài viết: 4

Chà chà ... ko bít có fai khóa 08209 ko nữa, Ngoài thì hiền hiền mà fan câu nào cũng có chất lượng thế ^^
    Àh có cả Mob vào 4rum CNM ta, ko bít của CNM hay 4rum khác nữa.

Mà sao 4rum CNM nhìn nó ... ko đc khang trang so với các khoa khác thế ? Ai là Mod, Smod của 4rum CNM thế ? Vực dậy cái 4rum CNM đi chứ = ="

Mà các chú bên khoa khác đừng tưởng bỡ CNM ko có boy nhá ! Tuy ít mà chất lượng đấy :))
  20. anyugita New Member

Số bài viết: 52

cần phải xét thêm hihi
  21. khin New Member

Số bài viết: 57
  22. oneforall12b2 New Member

Số bài viết: 154

có nhok_tjn điểm danh công nghệ may 09709,
    nghe mấy bạn này nói hơi bức xúc đó, là 1 thành viên của công nghệ may, cũng 1 thời tung hoành trên 4rum, lâu rùi ko vào, vì 1 vài lí do cá nhân, hum nay vào 4rum của khoa, thấy cũng vắng nhưng nghe mấy bạn khoa khác vào chọc khoáy hơi điên đấy
    mấy bạn chỉ spam là giỏi, làm gì dc mà nói nhìu zậy, nhà mình ko lo đi lo chuyện bao đồng coi chừng bị gianh hồ woanh hi nào ko biết đó.
    đề nghị ai vào 4rum của công nghệ may-thời trang nên chỉnh lại văn phong và cách ăn nói, tiện đây xin đề nghị mod 4rum làm việc với bài spam, ko thì đề nghị smod or admin del đi, chẳng để làm gì, choáng chỗ, tốn bộ nhớ.
    ps: im lặng nhìu rùi, từ nay chính thức tuyên bố quay lại giang hồ, tuyên chiến với những ai ăn nói thiếu suy nghĩ.
  23. hoainhan New Member

Số bài viết: 3