1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Các Môn Học Ngành Điện Tử

Thảo luận trong 'ĐT Cơ Bản-Mạch tương tự' bắt đầu bởi le_giap, 11 Tháng bảy 2009.

1. le_giap New Member

Số bài viết: 4
    Em mới hoàn tất năm 1 ngành điện tử,hè này rảnh tính học môn ngôn ngữ c,ko biết trong chương trình của ngành này có học môn này ko,bác nào học trước có thể cho em biết những môn nào sẽ phải học?
    Thanks
  2. hara_nx New Member

Số bài viết: 69
    chắc chắn cần
    vi bạn sẽ phải học nó để lập trình
    mình cũng năm 1 như bạn thôi
  3. robot9 New Member

Số bài viết: 64
  4. DR701 New Member

Số bài viết: 34
    thay vì hỏi có hoc C hay không. tai sao ban hok hỏi xem tất cả các môn mà mình phải học để chuẩn bị luôn. anh chị nào biết thì chia sẽ cho đàn em với nha... thanks....
  5. fifa New Member

Số bài viết: 67
    điện tử hả??? lập trình C thì cứ học. ok? sau rùi ráng qua đc 2 môn ĐTCB đi. rùi tính tiếp. Mình vất vả lắm mới pass đc ĐTCB 2 đó. đề vừa rùi, khó nhai quá. chơi cả phần " đặc tính của opamp". Dân tình chết???Càng ngày trường mình càng khó nhai. " khẩu hiệu thắt chặt đầu ra" đc bóp méo thành " bóp nghẹt". ko biết phòng đào tạo có chương trinh khuyến mãi gì ko nhỉ? sao mà lúc nào cũng đông người.|????
  6. xuankien1989 New Member

Số bài viết: 2
    anh em trên diễn đàn cho su đệ một chút thông tin được không,hiện em dang làm đồ án môn VXl đề tài thiết kế đồng hồ báo giờ học thay đổi thay đổi theo mùa ,ai có tài liệu gì ,mạch phân cứng thì càng tốt ,em sắp phải nộp báo cáo rồi mong anh em giúp cho nhé
  7. taibiziwe2 New Member

Số bài viết: 1
    e moi vua dc nhan vao nganh co dien tu e hum pik nganh nay can hoc nhug mon nao can su giup do cua cac a` mong cac a giup gium cam on!
  8. Nothing To Lose New Member

Số bài viết: 29
  9. bachckm1 Member

Số bài viết: 608
    cơ điện tử à.học nhìu thứ,cơ khí,điện tử,cntn,có vài môn của xây dựng.sẹt.trước mắt nếu ko có gì thay đổi,kì 1 chú e sẽ gặp e visual basic xinh đẹp,kì 2 toàn môn dễ ko nói,kì 3 có cơ lý thuyết-môn trời đánh,kì 4 thì có vật liệu,sức bền-bộ đôi sát sinh viên.còn vô chuyên ngành thì có vi điều khiển,servo-nói chúng là tự học
  10. Jkphamviet Member

Số bài viết: 53
  11. ttn9x Member

Số bài viết: 30
    điện tử viễn thông dc ko? học lập trình C, MATLAB, tìm tài liệu trên mạng học trước... if có đang học điện tử cơ bản 1 thì nên tìm hiểu mấy phần mềm mô phỏng như: electric workbench, multisim,...