1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Các thông tin về cơ khí máy

Thảo luận trong 'CAD-CAM-CAE' bắt đầu bởi minhduc, 24 Tháng năm 2007.

1. minhduc Guest

Số bài viết: 0
    Em rất cần thông tin về nghành cơ khí máy mong mấy bác cho thông tin em là sinh viên mới nè [IMG]
  2. tranminhkha Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (ducckm @ May 24 2007, 04:13 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>em rat can thong tin ve nghanh co khi may mong may bac cho thong tin
    em la sinh vien moi ne [IMG][/b][/quote]
    Bạn cần thông tin gì mới được chứ, biết bao nhiêu thông tin về cơ khí máy sao nói cho hết được chứ nếu muốn biết thông tin về học tập thì nghành cơ khí máy chúng ta học hơi bị mệt đấy bạn phải học nhiều môn cơ sở mang tính chất trườu tượng không giống như học tin học, hay học toán đồng thời bạn cần phải học thêm nhiều môn đồ họa máy tính để sau này đi làm dễ kiếm việc hơn về cơ bản bạn phải cần biết ba môn đồ họa cơ bản có học ở trường ta đó là autocad, proe khuôn mẫu, inventer 8.0 lập trình trên máy cnc còn chưa kể bạn cần phải học thêm các môn đồ họa lập trình khác như cimatron, mastercam soilidwork hay một số môn đồ học mới rất mạnh như catia đây là môn đồ học cùng hãng với soilidwork do đó bạn chỉ cần học một môn này thì đẽ dàng hoc được môn kia ngoài ra còn unigraphic đây cũng là một môn đồ họa thuộc hạng đại gia ..... còn thông tin về việc làm thì cơ khí chúng ta là một ngành tương đối dễ xin việc nếu bạn biết anh văn và một vài môn đồ họa...
  3. hoang_khuong Guest