1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Cách học môn lý 2, A2 ak

Thảo luận trong 'Thông tin môn học' bắt đầu bởi nguyenvu1001, 27 Tháng ba 2011.

1. nguyenvu1001 New Member

Số bài viết: 26
    Tình hình là tớ đăng kí môn lý A2, học vào chiều thứ 6, tiết 10-11 phòng C205, thầy Anh Vũ, mà mấy tuần đầu tớ bận nên nghỉ, hum thứ 6 vừa rùi đi học thì không thấy có ai hết, có ai học chung lớp giúp tớ với nhé (*)(*)(*)
  2. mdmnvv New Member

Số bài viết: 189
    Nghỉ như vậy là bạn 80% là rớt rùi đó cưng,công thức tá hỏa tam kinh mí cái Ed,điện trường ,...không dấm nghỉ bữa nào lun,bạn gan thiệt
  3. nona Member

Số bài viết: 38
  4. mrkul Member

Số bài viết: 438
  5. pro.o New Member

Số bài viết: 10
    tình hình là lúc trước mình thi chỉ ôn phần E voi B + vài bt căn bản là ok ve phần BT ,còn lý thuyết thì mông lung :( hên xui chủ yếu là phần lý thuyết thôy, chứ bt thì dễ
  6. daufung007 Member

Số bài viết: 354
    ko cần đi học nhiều cũng được..Chỉ cần mượn vở bạn nào chép bài đầy đủ rùi photo và tự luyện là đựoc bạn à...Mình học thầy Chiến kì này thấy thầy dạy giống từng chữ của kì trước luôn...:)..
  7. lam251092 New Member

Số bài viết: 592
    Tin Lâm đi cuối kì lựm đống đề thi về ngồi tu vài ngày là chuyển bại thành thằng ngay, ông kia học thế nào mà hù bạn nguy cơ rớt 80% thế
  8. trantrongvy New Member

Số bài viết: 31
    cái này dễ thôi. ra siêu thị mua tập tài liệu, ngồi học mớ lý thuyết trong đó, bài tập thì đọc phần dien truong, tu truong, vs cai phan j o chuong cuoi do. nói chung bắt đầu học trước khi thi 1 tháng la qua hết.
  9. xuantruong62 New Member

Số bài viết: 145
    mình chỉ học được chưong cuối chương đầu thì hên xui.đen thật.kì trước tưởng qua giờ phải học lại nản quá
  10. duykhanh271284 New Member

Số bài viết: 76
  11. Vents New Member

Số bài viết: 104
    môn này nếu thích thì cứ nghỉ ở nhà, khỏi đi học, ở nhà làm bài tập nhiều vô chủ yếu công thức và áp dụng định luật thôi àh! khó nhất vẫn là phần giải bằng pp Gauss nên học kĩ phần này có thi!
  12. Thit_Ba_Chi New Member

Số bài viết: 22
    có bạn nào có đề thi của môn này của năm trước ko? cho mình xin với đi, thử làm xem trình của mình đc bn điểm, thanks bạn nào post dùm nha!!:)