1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

cảm giác của tôi - cảm giác của bạn - là một???

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi quochungpro89, 27 Tháng chín 2010.

1. quochungpro89 New Member

Số bài viết: 21
    thưa tất cả các chiến hữu của tối!
    đã tham gia kỹ năng được hơn 3 năm, qua mỗi bước ngoặt của clb, mình lại có những cảm nghiệm sâu sắc và khác nhau.
    nhớ lại hồi mới vào clb: cảm giác bỡ ngỡ, xa lạ và không hòa nhịp được cái chung, kiểu này out sớm wa, đó là thời gian tập huấn (vào đúng thời gian đó)...lơ tơ mơ được một thời gian, được các bạn quan tâm do cứ khoái giỡn và cái ánh mắt màu hồng. thế là chúng tôi bắt đầu biếtn nhau ( ngoại trừ mấy thằng trong lớp: Tâm , Bắc) vui chơi và làm việc cùng nhau, tham gia trại tập huấn, ăn chung, ngủ cùng và những cái đau khổ khác nữa. tuy nhiên mình nhanh chóng nhận ra rằng: chính những điều đó tạo cho mình một mối dây liên kết nào đó mà mình cũng chẵng biết, chỉ biết đơn giản là muốn gắn bó với nó thêm, ...và thêm tí nữa,.. bởi cuộc đời sinh viên qua quá nhanh mà, biết ta sẽ còn lại gì sau mái trường đại học này.
    và cái cảm giác được tham dự kì thi của clb, cái cảm giác....khi sắp hòa nhập một nhịp đập chung chính thức cùng lớp đàn anh, khi được đánh giá là chúng ta sắp trưởng thành, sắp làm anh chị và những thứ ta phải tiếp tục xây dựng cho nơi này....
    không biết các bạn có cảm giác gì sau mỗi sự kiện nào đó của clb mình và những ấn tượng với những ai không?? Thưa các bạn, chúng ta cùng chia sẻ điều này để mọi người cug biết nhé! mọi thứ...chẵng cần hay or dở, vĩ đại hay thấp kém,... chỉ cần có lòng là đủ...hẹn gặp lại

2. truonghung New Member

Số bài viết: 14
    có lòng nhiệt huyết
    có lòng ham học hỏi
    có lòng cống hiến
    có lòng ham hố
    có lòng ham vui để học
    có lòng để đựng thức ăn nữa chứ
    [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG]:)):)):))
  3. innocence91 Member

Số bài viết: 404
  4. amuraiboy Member

Số bài viết: 252
    Một năm tròn tham gia Kỹ Năng.....
    ......cùng theo đó biết bao buồn, vui, và đâu đó có những giọt nước mắt nữa....
    Cảm ơn Kỹ Năng đã cho mình cái cảm giác tập thể đầu tiên khi đi trại Kết bạn, trời mưa như trút nước, có một "lũ" đứng căng bạt ra để nấu nên "nồi cháo của tình bạn". Có những giọt nước mắt vì khói, có những tiếng cười bởi những câu nói bông đùa của ai kia. Cả bọn cùng hát lên những bài hát chẳng có đầu, chẳng có đuôi để cho quên đi cái lạnh của mưa rừng, quên đi cái đói của bữa cơm khi ít, khi nhiều....
    Cảm ơn Kỹ Năng đã cho mình biết sống hòa mình vào xã hội, Biết sẻ chia những mảnh đời kém may mắn. Mình đã hát, hát với cả trái tim để mang chút hơi ấm của mùa xuân cho các cụ ở Bện viện Phong Bến Sắn. Và chắc hẳn cũng sẽ chẳng bao giờ quên.....
    Cảm ơn Kỹ Năng đã cho nó một đợt trại tập huấn đầy ý nghĩa, những bữa cơm sướng khổ có nhau, chia cho nhau từng chút đồ ăn một. ở nơi ấy, tinh thần tập thể đã giết tất cả những gì mang tên gọi "cá nhân" ở trong mọi người. Cùng bên nhau hát lên những bài hát về tuổi trẻ, về những khát vọng vươn lên để đến ngày " chúng ta sẽ là người chiến thắng"
    cảm ơn Kỹ Năng về những đợt tiếp sức mùa thi, về Mùa hè Xanh hay Trung thu với trẻ em Dak Nông, mình đã biết hòa mình và xã hội, từ đó học cách sẻ chia, biết giúp đỡ....
    cảm ơn Kỹ Năng đã cho nó những người anh, người chị, người bạn tuyệt vời nhất mà có thể mình đi mỏi cả bàn chân cũng khó có thể kiếm được..
    Một lời, hai lời,... không có thể nói hết.....
    ............Nhưng một câu có thể nói trọn vẹn được là: Kỹ Năng - We are one
  5. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    uh ! tham gia CLB để lại trong anh nhiều kỷ niệm lắm. Vui, buồn đủ cả Nhỏ à ! Tình cảm anh em chân thành, chia sẻ, giúp đỡ, quan tâm lo lắng dường như đã làm anh vơi đi nỗi nhớ nhà. CLB đã cho anh rất nhiều, tình cảm, sự tự tin và nhất là tình yêu mà anh đang có. Nếu như anh không có CLB thì sao nhỉ? Một con người khó tính, nóng nẩy, rụt rè, không bao giờ có đc những người bạn như bây giờ. Cùng nổ lực, cùng phấn đấu bởi vì chúng ta cùng nhịp đập, cùng chí hướng và đơn giản chúng ta cùng mái nhà ! Mái nhà mang tên Kỹ Năng..:x
  6. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
  7. tranvietcuong New Member

Số bài viết: 20