1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Cảm giác lần đầu làm chuyện ấy :))

Thảo luận trong 'Chém gió, tám vui' bắt đầu bởi [SPK]Yamamoto Takeshi, 8 Tháng mười một 2011.

1. [SPK]Yamamoto Takeshi Member

Số bài viết: 503
    Đọc hết để có kinh nghiệm nhé :p
    Chiề̀u ... Mình cũng chẳng nhớ rõ đó là ngày tháng năm nào ...chỉ nhớ đó là 1 buổi chiều êm ả .Mình gặp em í.Một người con gái bình thường, bình thường hơn cả những người con gái bình thường mà mình đã từng gặp wa , nhưng có phải vì cái bình thường ấy hay vì 1 lẽ nào khác mà ngay trong cái nhìn đầu tiên,trong lòng mình như sôi sục...rạo rực thèm khát...một cảm giác ....Đáng để đặt dấu chấm lửng ở vị trí này...

Tay mình run,môi đã bắt đầu lắp bắp không thành lời....Nên chăng? - không nên chăng? Ước mơ cả đời con trai mình ấp ủ ,nay nó đang dần hiện ra ngay kia, chẳng lẽ mình mình lại để tuột mất một cách dễ dàng như thế sao? Mình đang sôi sục...sôi sục 1 sự ham muốn tột độ.Ôi tim ơi mày đừng như thế! Nào nào...

Và như định mệnh.Mình đã đến với em...không ngại ngần.Và như 1 lẽ của tự nhiên, em đã đón nhận mình.. Và...

Em nhìn mình. Ánh mắt như chạm vào từng khóe mắt,từng kẽ môi nóng bỏng... "Anh sẵn sàng chưa..." Trái tim mình muốn nhảy dựng ra khỏi lòng ngực,mình nhắm chặt hai mắt trong nỗi lo sợ tột cùng, nhưng vẫn cảm giác rõ rệt trước mặt 1 khối đen đang lẩn nhẩn tiến về phía mình.Khí quyển mỗi lúc một nực nồng,rít ẩm,ngột ngạt.

Tay chân tê cứng mà lạ thay,hai con ngươi mình lúc này lại mở to chưa từng thấy,sáng xuyên thủng màn đêm,đến nỗi mình nhìn được cả những sợi lông mi của chính mình đang vòng cung lên vầng trán căng rắt,xót ren mồ hôi...

Nhưng tất cả lại như tan biến khi bàn tay em đặt nhẹ lên cơ thể mình.Như một liều thuốc trấn an đầy hiệu nghiệm. Những giọt mồ hôi vương trên trán bây giờ lại bắt đầu tinh nghịch,đang bắt đầu liếm dần xuống cổ,luồn lách qua chân tóc...lăn tăn xuống ngực. Và cái sự bắt đầu của em đã bắt đầu 1 cách nhẹ nhàng êm ái như thế... Người mình như nhũn ra,thời gian như bất tận,cho đến khi bất giác cái ấy của mình chạm phải 1 vật thể lạ... Môi mím chặt...2 hàm răng như siết vào nhau...cơ thể lại căng cứng như đã từng căng cứng...

H..h.....Tiếng rít nhẹ chạy tọt qua kẽ răng đã làm xua tan đi bầu không khí ngột ngạt...ÔI MÁU... Trước cả cái cảm giác hoảng loạn khi nhìn thấy máu tuôn ra đó là cả 1 nỗi kinh hoàng ...

Vẫn chỉ là im lặng...má mình lại nóng hực...ôi lại là nó...lại là 1 cảm giác cứng cáp, quệt ngang và...đâm vào...ôi nhưng lạ thay ở lần thứ 2 này...máu đã không còn rỉ ra ...Có lẽ cả 2 đã có sự phối hợp nhịp nhàng hơn và có lẽ...(lại có lẽ) mình cũng đã quen dần với chuyện ấy... Hít thở thật sâu lần cuối trước khi đứng lên để bước ra khỏi cái nơi ấy...Nhìn vào gương,ôi mình lạ chưa này...khuôn mặt như có cái gì đấy khang khác...sành điệu hơn, cute hơn....

Đứng dậy ra về - rời khỏi - rời bỏ.....để lại phía sau 1 người con gái bình thường....bình thường như em đã từng bình thường...Người con gái đã cùng tôi trải qua cái lần đầu tiên ấy...

Ôi cái lần đầu tiên đi ...Bấm lỗ tai...Hic! Thèm có lỗ để đeo bông,bấm chán chê rồi giờ bỏ xó ...chẳng đeo được gì vì phát hiện ra da mình bị dị ứng nữ trang...ặc ặc..Đúng là không cái dại nào bằng cái dại nào.... Sặc!
    sưu tầm trên mạng ko rõ nguồn :))
  2. thanhnhanspk07 Member

Số bài viết: 114
  3. [SPK]Yamamoto Takeshi Member

Số bài viết: 503