1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Cảm nhận của bạn sau buồi Tất Niên

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi phanquocviet, 17 Tháng một 2009.

1. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    Cám ơn các anh chị khóa trước cùng tất cả các bạn khóa 08 trong câu lạc bộ kĩ năng đã mang đến một ngày thật ý nghĩa và thật nhiều niềm vui. Vâng, đó chính là ngày hôm nay, [IMG] lễ tất niên của câu lạc bộ kĩ năng. Hôm nay quả là rất vui khi chúng ta cùng bên nhau, tay trong tay cùng chơi những trò chơi quen thuộc mà mỗi tuần clb chúng ta hoạt động dưới sân cờ Việt Đức. Buổi tất niên hôm nay làm cho mình càng thấy ko khí tết đang đến gần hơn. Khoảng thời tât niên tuy ko đủ cho chúng ta ngồi bên nhau, trò chuyện, tâm sự với nhau nhưng dù sao cũng có những giây phút chúng ta cùng cười đùa để có thể xua tan hết nỗi buồn trong năm cũ, có như vậy thì mọi người có thể cười thật tươi khi năm mới sắp đến [IMG] . [IMG]

Chúc mọi người clb kn một năm mới tràn đầy hạnh phúc, tràn đầy niền vui, tràn đầy sức sống và tràn đầy tình yêu thương. [IMG]
    <div align='center'>[IMG]
    </div>
  2. vanishpt Thành Viên kỳ cựu

Số bài viết: 149
    tôi cũng rất vui.tôi là thành viên có thể nói là ham hố nhất clb.nhưng lại là thành viên sau len forum chậm nhất.thành thật cám ơn các anh chị của clb đã tổ chức những bữa tiệc như thế này.bởi vậy hồi tối tính giã gạo mấy anh rồi lại ko la ha ha ha hi hi hi
    [IMG] [IMG] [IMG]
  3. dai ca lun Guest

Số bài viết: 0
    bà kon ui,hôm nay đi chơi tất niên mệt ghê luôn,mà công nhận dzui thiệt.quậy đã quá trời luôn.tiếc là tụi thằng Khôi rủ đi giã gạo máy anh mà tui chưa đc giã mấy anh miếng nào,hơi tiếc [IMG]
    ko biết quà của tui ai nhận được nhỉ?ai mà nhận đc quà của tui đó hả,là hên cả năm luôn nha [IMG] [IMG]
    mặc dù chìu hôm nay tui bị [IMG] nhưng vẫn ham hố tham gia quậy cùng với bà kon.dzui nhất là đoạn tui với thằng Hưng đánh.....cồng chiêng làm bằng mấy cái ......dĩa đựng đồ ăn.
    đêm nay phải đi ngủ ké nữa chứ,đêm nay tha hồ ôm.......anh Thành mà ...hea hea'...hành xờ hạ.
    dzui quá là dzui.chúc bà kon ăn tết dzui dzẻ,mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với bà kon trong năm con Trâu này. [IMG]
    mai là bà kon đi ctxh mà tui thì ko tham gia đc.nhớ chụp ít cái hình đem về coi chơi nha. [IMG]
    ý quên,chúc bà kon năm con Trâu:khỏe như trâu,mạnh như trâu,cứng cáp như trâu,bền bỉ như trâu,chịu khó như trâu,cày lì như trâu (cày ở đây là cày sách vở đó nha),và đặc biệt là .....đầu óc như trâu.mở ngoặc ai hỉu sao thì hỉu đóng ngoặc.
  4. dai ca lun Guest

Việt ơi,tranh thủ đem mấy cái hình post lên cho bà kon coi với.nhớ post nhìu nhìu nha [IMG]
    lúc nãy quên cảm ơn mấy anh chị trong câu lạc bộ nữa,thất lễ thất lễ.
    công nhận hôm nay diễn kịch vui thiệt.bà kon nhớ ủng hộ đội kịch nhà ta nha.ai có sở cái mà thik diễn kịch thì gặp......các thành viên trong đội kịch,chúng tôi hứa sẽ giúp bạn có một vai trong một vở diễn nào đó phù hợp với năng lực của bạn.mở ngoặc vai phụ hay chính thì chưa biết đóng ngoặc
  5. vanishpt Thành Viên kỳ cựu

6. vanishpt Thành Viên kỳ cựu

thằng lùn nó viết nhiều thấy sợ thiệt chứ.đọc muốn trẹo cả quai hàm.nhưng dù sao nó cung nói đúng tâm trạng of tôi.chúc ba con kỹ năng
    <sub><span style="font-size:36pt;line-height:100%">happy new year</span></sub>
  7. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    He he tối hôm tất niên tao giã gạo được máy anh năm trước vui wa. he he. Đêm tất niên CLB là một kỹ niêm khó wen(wen sao được khi tui bị viêm họng cũng vì đêm tất niên-ham hố la to wa). Chỉ tiết là vào hơi trễ nên .....Hic hic...mọi người dùng tiệc hết rùi....A cảm ơn nhóm BÀ TÁM ha. Món ăn rất truyền thống nhưng rất ngon.............

PS: Hix hix...Tưởng có món gì mới ai dzè cùng gặp lại MÌ TÔM+SÔI.........HIX

<div align="center">[IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]</div>
  8. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877
    Ừh, đúng là hồi tối tụi mình chơi zui ghê! Mong anh Quang Minh đưa hình chụp hôm qua lên forum sớm sớm một chút cho bọn đàn em này chiêm ngưỡng!
    Chúc mọi người ăn Tết vui vẻ nha! HAPPY NEW YEAR.
  9. small ant Well-Known Member

Hy Vọng hình của anh Q_M và anh thành chụp đẹp hơn. Thèn việt này tay nghề kém wa..

PS: Hì hì củm ơn mày đã mag máy anh hen VIỆT>>>>>>>>>
  10. small ant Well-Known Member

11. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Không phải thiếu 1 mà là thiếu rất nhiều người đó, từ các anh chị là Ban Chủ nhiệm cũ của CLB (trong đó phải kể đến đại ca Đức Minh bận việc nên về trễ, không qua được) đến các anh chị và các bạn thành viên của CLB đã về nghỉ Tết "hơi sớm". Cho nên tối hôm qua thấy thiếu thiếu cái gì đó, chắc là thiếu mất phần Tâm sự của mấy ông anh. Thôi, rút kinh nghiệm cho Tất niên năm sau nha, chúng ta phải cố mà kéo được mọi người đến tham gia. Hihi
  12. phanquocviet New Member

tao hiểu ý thằng Tuyến nói rồi. Nó noí thiếu là thiếu P&A đó. Mới ko gặp có mấy ngày mà nhớ nó hả mày. Tao cũng nhớ nó quá ko biết chừng nào mới được gặp lại nó đây.
    Ko biết giờ này mọi người đã về quê hết chưa nỉ. Chỉ tội nghiệp cho những anh em nào đi công tác xã hội đến hôm nay mới xong, mới có thể về quê an tết dzui dze. Thôi thì chúc cho họ có 1 chuyến đi công tác xã hội thàng công.

[IMG][IMG][IMG] [IMG][IMG][IMG] [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG]
  13. gaucon Guest

Ôi ôi, vinh dự quá! Hôm đó mình không đi Tất niên cùng CLB KN mà đã có 2 bạn trai nhớ mình rồi cơ à? Hihi
    Nhưng mà đọc mấy dòng cảm xúc của mọi người thấy cũng hơi tiếc vì Panda đã không đi tham dự lễ Tất niên cùng mọi người được. Đó là do Panda không được báo trước (nghe nói là có Giấy mời nhưng Panda chưa hề được nhận) cho nên Panda mới báo trước cho bố mẹ là chiều hôm đó thi Toán A1 xong thì về luôn. Lúc Panda đọc được thông báo của bạn Quân thì trễ rồi, không thay đổi quyết định được nữa. Tiếc ghê đó!
  14. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Chán ơi là chán. Chicken đã về nhà mấy hôm nay rồi thì chắc là mọi người cũng về nhà hết rồi chứ? Sao mấy ngày nay chỉ thấy một số ít người như chicken (online 24/7) và Panda (lần cuối post bài hình như là tối qua) có lên forum của chúng ta để post bài, còn mấy thành viên tích cực của forum như Việt, Tuyến thì không biết chạy đi đâu rồi? Chắc là về nhà lại bị bạn gái kéo đi chơi nên không có thời gian hả?
    @mọi người: CLB Kỹ năng quyết tâm không để cho forum trùm mền, dù là trong dịp Tết. Các bạn 08 và các anh chị hãy chăm chỉ post bài đê!!!!
  15. be ly Guest

[IMG] đây là lần đầu tiên ly dự 1 buổi tất niên đầy ấm cúng và vui vẻ thế nào. Hầu như bạn 08 nào cũng vậy thui dưới phổ thông chúng ta ít được tham gia các hoạt động nhiều như trên đại học nên lên đây mọi thứ đều lạ lẫm .có lẽ lúc nào mình cũng bị mọi người kêu là quậy cả có khi quậy hơi quá đà có gì mọi người cứ góp ý thẳng tay để ta cùng tiến bộ.

buổi tất niên cái gì cũng vui nhưng mình thấy thiếu 1 cái là chưa có phần tâm sự giữa mọi người với nhau. Mình nghĩ các anh nên hỏi suy nghĩ của 08 sau khi đã tham gia được 1 học kỳ .nếu có thêm phần đó buổi tất niên sẽ trở nên đầy ý nghĩa và sẽ in sâu trong ký ức của mỗi bạn 08. [IMG]
  16. tinhnguyen08 New Member

Số bài viết: 209
    PÀ KON ơi Tình cũng rất vui nè , hôm đó la hét nhảy múa wá trời , hôm sau lại đi công tác xã hội nữa, mệt thì mệt nhưng vui wá trời.(Bây jờ về wê nói không nổi mẹ nhận không ra mới chết chứ!)
    Bây jờ về ăn Tết không gặp nhau nhóơ Kĩ NĂNG nhà ta wá trời ! [IMG]
    Ước jì Kĩ năng họp lại sớm Và hình post lên lẹ lẹ [IMG]
    Đại ca Lùn: Bây jờ thì Tình đã biết ông là ai rùi nha: Trương vô kị! Trời sao tui jỏi vậy trời hahahaha
  17. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (thanhtinh @ Jan 21 2009, 07:53 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Đại ca Lùn: Bây jờ thì Tình đã biết ông là ai rùi nha: Trương vô kị! Trời sao tui jỏi vậy trời hahahaha[/b][/quote]

Có vậy mà cậu cũng làm ầm lên, còn tự khen giỏi nữa chứ. Tinh thần "tự sướng" cao gớm nhỉ! Khẹc khẹc, tớ đã gọi cậu dai ca lun là Trương Nghi Kỵ và bị cậu ta reply là "xuyên tạc", đứa con nít cũng biết cậu ta chính là Ngư chứ ai. Thấy sao mà tội nghiệp Tình quá, chắc là mấy hôm đi CTXH về có bị "di chứng" gì đó. Hihi.
    Àh, mà vui thật, tối nay có cả Panda, Tình và Ly Hương cùng online 1 lần luôn. Vui ghê nha! 3 bạn kia có chat bên Yahoo không? Nick chat bên đó của tớ là quan4321zero, 3 người add rồi mấy đứa mình qua đó chat đi! Ok?
  18. be ly Guest

đúng là Tình ui ! chơi với tui lâu mà sao chậm tiêu thế hả .chỉ cần nhìn thấy "đại ca lùn " sau 5 giây là ly biết ngay là thằng ngư rùi .HIHIHI TẠI NÓ NHỎ CON VÀ LÙN LÙN NHẤT CAU6U LẠC BỘ MÀ HIHIHI .ừ tiện thể đây ly cho nick chat nha có ai ham hố thì lên mạng add nick tui vào mà chat với tui chứ mới xa có mấy ngày mà nhớ các you wa trời lun iiiiii . nhophuthuytinhquai
    [IMG] [IMG]

CHÚC MỌI NGƯỜI TRONG CÂU LẠC BỘ ĂN TẾT VUI VẺ . [IMG]
  19. phanquocviet New Member

Bạn Ly cho mình đính chính lại nha, người lùn nhất ko trong clb kn ko phải là bạn Ngư mà là bạn Ly mới đúng. Bự con và lùn lùn nhất là Ly đó mà( ko có ý kiến gì chứ^^).
    @ tình:Bạn Tình cứ tưởng mình là acsimet khi nhận được bạn ngư thì tư khen mình jỏi quá. Cũng may lúc đó là ngồi trên máy tính, chứ nếu ngồi trong phòng tắm thì [IMG] ... ko biết chuyện gì xảy ra nữa. [IMG]
  20. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Thôi đi mọi người ơi, đừng có "chém" bạn Tình nữa, coi chừng Tình bị "chém" đứt đầu, qua học kỳ sau không đi SH nữa thì không hay đâu. Hihi. Nhưng phải công nhận 1 điều rằng: "Tình ơi, chảnh quá đấy"
  21. servant_ducbac Guest

sao vè nhà tết rui mà thấy nhớ mọi người wa.chỉ mong sao leenn sớm sớm để thưởng thức đạc sản các miền thui.mọi người nhớ mang đạc sản lên nha!
  22. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

OK. Quê của chicken là Hà Tĩnh, tết này về chicken sẽ mang đặc sản của quê mình vô cho mọi người thưởng thức. Bật mí nha, đặc sản quê mình có tên rất là ngộ: kẹo "cu đơ". Hehe, nghe ghê chưa? Hồi trước có thằng bạn ngoài Bắc nó "chém" cho 1 câu thế này: "Quê mày có cái kẹo "bất lực" ngon ghê ấy!" Haha.
    Mọi người (nhất là mấy đứa 08 hôm trước đã nhận thông báo của anh em) về nhà nhớ mang 1 ít đặc sản lên cho anh em thưởng thức nha!
  23. lonely New Member

Số bài viết: 229
    Đi ctxh xong về nhà là bệnh liền, hic. Chắc do ham hố quá không tự lượng sức mình [IMG] . Về nhà nhớ mọi người quá ! Nên ráng bò lên tiệm Net pót bài .Công nhận Ka nờ mình giống nhau ở điểm này , nhờ . Buổi tất niên này là lần đầu tớ được tham gia với mọi ngừơi Kĩ Năng nên rất vui. Các bạn có thấy mấy chiếc nón mọi người đội trên đầu không ? Đẹp nhờ, hờ hờ . Tớ làm mà [IMG] Công nhận đội thêm nón vô nhìn ai cũng xinh , he he
  24. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

CHÚC MỌI NGƯỜI MỘT NĂM MỚI VUI VẺ! (và nhận được nhiều lì xì hơn năm ngoái)!
    @lonely: em chúc chị chóng khoẻ để ăn Tết vui vẻ! Nhớ hôm sau còn 1 chầu chè nha!
  25. tinhnguyen08 New Member

Số bài viết: 209
    <div class='quotetop'>QUOTE (chicken @ Jan 21 2009, 09:04 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Có vậy mà cậu cũng làm ầm lên, còn tự khen giỏi nữa chứ. Tinh thần "tự sướng" cao gớm nhỉ! Khẹc khẹc, tớ đã gọi cậu dai ca lun là Trương Nghi Kỵ và bị cậu ta reply là "xuyên tạc", đứa con nít cũng biết cậu ta chính là Ngư chứ ai. Thấy sao mà tội nghiệp Tình quá, chắc là mấy hôm đi CTXH về có bị "di chứng" gì đó. Hihi.
    Àh, mà vui thật, tối nay có cả Panda, Tình và Ly Hương cùng online 1 lần luôn. Vui ghê nha! 3 bạn kia có chat bên Yahoo không? Nick chat bên đó của tớ là quan4321zero, 3 người add rồi mấy đứa mình qua đó chat đi! Ok?[/b][/quote]
    không bít thì bây jờ biết. Vậy mới nói Tình còn ngây thơ lắm khàkhà
  26. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (thanhtinh @ Jan 28 2009, 08:25 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>...Tình còn ngây thơ lắm khàkhà[/b][/quote]
    Nghe mà lạnh cả người! Tình mà ngây thơ chắc cả thiên hạ (không biết mình có nói quá không nhỉ?) này không còn ai gian xảo nữa quá!
    P/s: ngây thơ kiểu <div align='center'>"Con nai vàng ngơ ngác
    Quần chết bác thợ săn
    "</div>
    chứ gì?
  27. be ly Guest

không dám đâu mấy bạn nữ clb mình ngây thơ lắm chứ đâu có cáo như mấy đứa con trai đâu mà nhỉ các girl.
    vừa ngây thơ vừa dễ xương bao nhiu a nhìn vô nhỏ .............. ặc ặc [IMG] [IMG]

<span style="font-family:Arial Black"> A LOOK YOU LOVE</span>

28. lonely New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (chicken @ Jan 26 2009, 07:40 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>CHÚC MỌI NGƯỜI MỘT NĂM MỚI VUI VẺ! (và nhận được nhiều lì xì hơn năm ngoái)!
    @lonely: em chúc chị chóng khoẻ để ăn Tết vui vẻ! Nhớ hôm sau còn 1 chầu chè nha![/b][/quote]

chi cam on chickken nhiu nha, nay khoe lai nen lham ho di choi wa troi lun, het benh cung het Tet, potay
  29. convit Guest

chao ba con .lau ko gap mopi nguoi nho wa ah.nam moi chuc moi nguoi vui ve .manh khoe , co dong tin le nao li xi cho minh nha
  30. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (bienxanhmenhmong @ Feb 1 2009, 05:29 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>chao ba con .lau ko gap mopi nguoi nho wa ah.nam moi chuc moi nguoi vui ve .manh khoe , co dong tin le nao li xi cho minh nha[/b][/quote]
    Chưa xưng tên thì ai biết là ai mà đòi lì xì hả? Xưng danh đi chứ!
    Nhưng mừ dù sao cũng cảm ơn ... về lời chúc nha!
  31. small ant Well-Known Member

Thong bao cho PA CON ne !! Dung say me an tet ma quen loi hua truoc tet do ha .....
    PS Dua nao wen thi biet tay............
  32. phanquocviet New Member

lời hứa gì vậy nhỉ. Sao vịt kon ko nhớ gì hết, chắc ăn tết nhiều quá nên lú rồi mong các bạn th6ong củm cho. Làm ơn nhắc lại giùm tí đi ạ.
    Cho hỏi nick "tuoidoimenhmong" là của bạn nào thế.
  33. quochungpro89 New Member

Số bài viết: 21
  34. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (4949-NNT- @ Feb 2 2009, 11:47 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Thong bao cho PA CON ne !! Dung say me an tet ma quen loi hua truoc tet do ha .....
    PS Dua nao wen thi biet tay............[/b][/quote]
    Tuyến ơi, cậu nói vậy thui chứ cậu mà cũng quên thì bọn này cho cậu 1 dòng chữ nha: Welcome to hospital! Hớ hớ!
  35. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (phanquocviet @ Feb 2 2009, 03:18 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>lời hứa gì vậy nhỉ. Sao vịt kon ko nhớ gì hết, chắc ăn tết nhiều quá nên lú rồi mong các bạn th6ong củm cho. Làm ơn nhắc lại giùm tí đi ạ.[/b][/quote]
    Vẫn còn có tinh thần tự phê bình và nhận lỗi, vẫn còn cố gắng để thực hiện lời hứa, thật là đáng khen! Cho nên chicken sẽ nhắc lại nè:
    Tất cả các bạn Tết này về quê phải mang đặc sản của quê lên cho mọi người thưởng thức! Nên chú ý cái từ in đậm nha! Nhớ đấy!
    <div class='quotetop'>QUOTE (phanquocviet @ Feb 2 2009, 03:18 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Cho hỏi nick "tuoidoimenhmong" là của bạn nào thế.[/b][/quote]
    Không xưng danh thì ai biết là ai?
  36. phanquocviet New Member

a cai vu do ha. Vay cho minh xin loi truoc nha. Tuy cho~ minh co nhieu dac san(trai cay) nhung bi gio la` trai mua nen chua ra qua?. Vay cho vitkon lay dac san cua vung khac mang vao day lam qua dc ko ni? [IMG]
  37. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Thôi, cũng chấp nhận. Miễn sao đừng có mang mấy cái thứ mà không ai ăn nổi lên cho anh em nếm là được. Hiiii [IMG]
  38. small ant Well-Known Member

Tui mong ngày được niếm đặc sản cả nước lắm rùi. Nhưng không biết có vào trường kịp không (chưa có vé..). Mới nhận tin nhắn thông báo 12/02 SH CLB mà trong đó có phần thưởng thức đặc sản nữa...Hix hix.........[IMG]
  39. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Yeah! Thứ 6 tuần này chicken sẽ có mặt ở Thủ Đức (dĩ nhiên là có đặc sản của Hà Tĩnh), chắc chắn 12/2 sẽ có cái cho mọi người thưởng thức. Hớ hớ.
    @NNT: cậu mua vé tàu hả? Không có vé thì đi xe khách đi! Hay là ... Tuyến say xe?
  40. dai ca lun Guest

ha' ha' ha',lau rui moi len mnag
    e,cho Ly nhin`lai,mac du` tui ko dep,mac du` tui ko xinh, mac du` tui ko ao' gam' xong huong........nhung tui van~ cao hon ai do' . hae hea' hea'
  41. muc con New Member

Số bài viết: 87
    pà kon 08 trên 4rum đông đảo wá heng! mực con cũng ham hố muốn tham gia lắm nhưng chẳng biết ai là ai. chỉ biết bé Ly, Tình thôi
    mong pà kon sớm cho tại hạ biết quý danh! [IMG]
  42. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Đầu tiên, thay mặt anh chị em min, mod, member xin chào mừng đồng chí "mực con" đến với forum!
    [IMG] [IMG] [IMG] (thèm khô mực quá!)!
    <div class='quotetop'>QUOTE (muc con @ Feb 9 2009, 08:37 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>mong pà kon sớm cho tại hạ biết quý danh! [IMG][/b][/quote]
    Đúng ra là nên để mọi người tự giới thiệu nhưng thôi, để chicken nói giùm cho!
    Có 3 cách:
    1) Qua Topic "Danh sách tự giới thiệu" mà xem!
    2) Click vào link: http://spktforum.info/index.php?showtopic=3899
    3) Đọc nè:
    Bboy KingWan: Hồng Quân, B-boy No.1
    phanquocviet: Quốc Việt, B-boy No.2
    dai ca lun: Ngư (Trương Vô Kỵ), BuyFun (mua vui) No.1
    4949-NNT: Như Tuyến, MC No.1
    be ly: (chắc chị biết rồi)
    thanhtinh1990: (như trên)
    I LOVE PANDA: chưa biết, ai muốn biết thì hối lộ admin ấy.
  43. lonely New Member

Thông báo , muc con cũng là thành viên mới của 4rum nên giới thiệu 1 tí về bản thân cho mọi người bít zới. Quên, tớ là ba ngoắc khóa 07, chào muc con ( chắc tớ bít muc con nếu bạn cũng khóa 07 )
  44. phanquocviet New Member

CLB kn này chắc tương lai sẽ trở thành sở thú mất thôi. Đi đâu cũng thấy con vật hết à. Hết vịt rồi gà, chuyển qua đến gấu, thằn lằn, bi giờ có thêm mực khô. Ko biết còn những nhân vật nào nữa hem
  45. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

À ha, biết chị là ai rồi nhá chị Mực. Chị là Miss Trâm MC chứ gì? Vậy mà em cứ tưởng là ai.
    Hớ hớ hớ, chạy đâu cho thoát hả chị Mực? Tưởng "cưa sừng làm nghé", đổi từ "Mực nướng" thành "mực con" thì không ai biết đấy hả?