1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

căm trại Suối Tre

Thảo luận trong 'GÓC CHIA SẺ-CẢM NHẬN' bắt đầu bởi khin, 6 Tháng tư 2010.

1. khin New Member

Số bài viết: 57
    :XĐợt căm tại Suối Tre thật là ý nghĩa....mọi người như hiểu về nhau hơn,gần gũi nhau va có thật nhiều kỉ niệm đáng nhớ.... .nhớ nhất là bữa cơm khê+ nhão nhưng ai cũng khen ngon tới tấp...mà lạ thật đúng là rât ngon >>ăn no quá chừng lun:X... .thú vị nhất la đc tận mắt nhìn mấy boy ctxh giả làm con gái.....trông sexxi quá đi..là phái nữ cũng k zam nhìn lunx_xx_xnhưng cũng xinh thật ?????....>>>> còn mấy girl thì nam tính quá chừng lun...hihi >>>k thể k nói đến mấy trò chơi vận động thú vị thật nhưng xém bị mất nụ hôn đầu đời lun hehe mấy trò xém chạm môi con trai hú hồn chưa sao kaka... !!!!!!!! đúng là thật khó quên...:D:001:th_orange7nhưng về đến nhà thì ngủ như chết lun...hi mệt thật đó>> nhưng mệt vì quá vui thì thich thật.:-*
  2. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
  3. LONG08 New Member

Số bài viết: 21
    Đi cắm trại vui như vậy luôn à,không đi được tiếc quá. Mà rua con bạn là ai vậy cho mình làm quen được không mình mới gia nhập đội công tác xã hội tuần trước nên mong được bạn chỉ giáo thêm. Mà bạn có ảnh cả cuộc đi chơi không vậy up lên luôn đi.:Dnick name cua minh la anhtrangtrentuyet_123 hơi sến nhưng cái này hồ:Di lập cho con em mà nó không xài minh lấy xai luôn. hè hè.
  4. khin New Member

Bé rùa chạm môi anh nào vậy?:))có anh ko ta?

Đi cắm trại vui như vậy luôn à,không đi được tiếc quá. Mà rua con bạn là ai vậy cho mình làm quen được không mình mới gia nhập đội công tác xã hội tuần trước nên mong được bạn chỉ giáo thêm. Mà bạn có ảnh cả cuộc đi chơi không vậy up lên luôn đi.:Dnick name cua minh la anhtrangtrentuyet_123 hơi sến nhưng cái này hồ:Di lập cho con em mà nó không xài minh lấy xai luôn. hè
    hi... rất vui được lam wen với pan... mình tham gia đội cũng đươc một học ki rùi ..chăc tuần trước lúc tham gia pạn có gặp mình đó ....hình thi có nhưng k up lên đc đâu phải được sự cho phép ah...hi ma nè nick của pạn đúng là hơi sến thật..kaka.:-bd;););)
  6. bby New Member

Số bài viết: 5
    Đúng là khó có thể quên.Mình sẽ nhớ lắm đêm cắm trại đó. cám ơn các anh chị và các bạn trong BTC nha, mọi người rât zui hjhj
  7. T.I Member

Số bài viết: 932
  8. rainbow14102 New Member

Số bài viết: 34
    hic, rất muốn tham gia cùng mọi người để luyện kỹ năng nhưng mà đi nhiều quá bị sếp la, hic :(( :(( ;((