1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

cắm trại ......

Thảo luận trong 'GÓC CHIA SẺ-CẢM NHẬN' bắt đầu bởi tran thi hue, 6 Tháng tư 2010.

1. tran thi hue New Member

Số bài viết: 24
    đi cắm trại về rồi.khi nào mới có hình đây ta. mấy anh làm ơn đưa hình lên nhanh cho bọn em xem với. đi cắm trại chơi hơi bị quá mệt.. về nhà đuối từ A đến Z luônth_orange7.th_orange7th_orange7 hhiihi. Nhưng mà vui thật đó( mặc dù còn vài chỗ chưa hay :001:) . chơi trò chơi là vui nhất, tội mấy bạn nam toàn bị bắt cõng.hihi.... quan trọng là đã có nhiều kỷ niệm rất dễ sương và biết thêm được rất nhìu người mới.th_orange3th_orange3th_orange3 .........
  2. duynam_cdt Member

Số bài viết: 292
  3. sonsyboy9x New Member

Số bài viết: 268
    Ông huy ở đâu ra mà ham hố thế ta đi cắm trại ở đâu đây ta hì hì sao ta không biết ta :S
  4. khin New Member

Số bài viết: 57
    đi căm trại xong về mệt quá chừng lun:018::018:.mình mẩy đau nhưt k còn chỗ nào nữa hết ak.nhưng vui thật đây đúng là môt kỉ niệm thật đáng nhớ,mấy trò chơi thú vị thiệt............:005:
  5. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
  6. canhhoabay_xb New Member

Số bài viết: 45
    :ThumbsUp:Ai mà to gan dám đòi hôn Qui vậy hả?Tui là bạn trai của Qui dây coi chừng tui đó nha.xíiiiiiiiiiiiiiiiiiiiith_orange10
  7. khin New Member

Tiếc quá Quy ơi!!ko được hun Quy 1 miếng!!:))
    ai thế....cóa mun ntn k hả :010: :022::022: kaka>>>>>thử xem có thấy tiếc nữa k nè....
  8. phinhatminh New Member

Số bài viết: 120
    Ông có phải bạn gái của Rùa con đâu mà phải tự xưng là bạn trai , tui cũng là bạn "trai" của Quy đây . Coi chừng tui đó.
  9. loveyou_loveme_lln@yahoo. New Member

Số bài viết: 14
  10. vnd210991 New Member

Số bài viết: 6
    ê Minh, má tao đó, mày là bạn t mà đòi wen má t là ko dc à nghe. chú nào mún wen má Quy phải bước qua xác của đây đã
  11. khin New Member

ê Minh, má tao đó, mày là bạn t mà đòi wen má t là ko dc à nghe. chú nào mún wen má Quy phải bước qua xác của đây đã
    Ac....đúng là kon trai của mẹ...mẹ nhớ là thường kon đâu có hiếu thảo ntn đâu ta????:018: