1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Cần giải đáp vấn đề này ..

Thảo luận trong 'Thảo luận nghiêm túc' bắt đầu bởi siphu, 26 Tháng một 2013.

1. siphu New Member

Số bài viết: 16
    Tình hình là trong đợt thi HKI vừa rồi em có bị tai nạn phải nằm viện 10 ngày ,phải bỏ mất 3 môn thi.Cho em khỏi khi mình làm giấy xác nận vắng thi và se thi vào học kì kế tiếp , hoặc năm sau , thì điểm thi mấy môn đó sẽ dc cộng vào học kì nào ? học kì bị lỡ thi hay là hk mình tham gia thi ?? :)
  2. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
    Em làm đơn xin hoãn thi 3 môn đó, xin đơn ở phòng đào tạo, ký xác nhận ở văn phòng khoa quản sinh viên, kèm theo 1 số giấy tờ xác nhận em nằm viện, như vậy là được.
    3 môn đó vẫn được lưu lại điểm quá trình, và có thể làm đơn xin thi lại vào các học kỳ tiếp theo ( không phải là lớp học lại), kết quả sẽ không được tính cho đến khi mình hoàn thành thi cuối kỳ môn đó.
    Tiến hành gấp đi, kẻo uổng mất 3 môn!!
  3. siphu New Member

ngày thi 3 môn đó qua rồi , cho em hỏi nếu thi lại vào các học kì tiếp theo điểm môn đó sẽ dc tính cho hoc kì thi lại hay học kì mình lỡ cuôc thi :)
  4. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
    Dĩ nhiên là 3 môn đó mình đã bỏ thi, ko ký tên vào tờ giấy nộp bài. Ý mình là tiến hành làm đơn gấp để người ta không thống kê điểm của mình.
    Tới lúc hoàn thành xong môn đó mới tính điểm chứ. Nói chung là làm đơn xin hoãn thi thì mình sẽ được bảo lưu điểm giữa kỳ của môn đó, muốn thi lúc nào cũng được, được tính vào kết quả của học kỳ mình thi.
  5. siphu New Member

cám ơn anh nhiều ,em hiểu rồi :)