1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Cần Giúp Đỡ Gấp.. Dùng Pro.E 5.0 vẽ dùm mình khuôn này... 20k-50k card dien thoại cho bạn nào giúp!!

Thảo luận trong 'CAD-CAM-CAE' bắt đầu bởi songdongemdem, 16 Tháng mười hai 2012.

1. songdongemdem New Member

Số bài viết: 3
    Xin mấy bro giúp mình vẽ sản phẩm này bằng Phần mềm pro.e 5.0.. mình đưa file Cad2007 cho các bạn,rồi vẽ dùm mình sản phẩm này nhaz.. lưu ý các bạn xíu,trong bản vẽ Cad,các bạn để ý hình chiếu bằng( hình đầu tiên),có đường line màu trắng,đó là hình chiếu của đường line màu xanh có 2 đường trắng ... tức là vành miệng khuôn trong,có 1 vành miệng nhỏ có R1,5 chạy quanh miệng khuôn..nhưng vành này không liên tục,nó đi lên 50mm thì đi xuống lại,và thể hiện như đường line màu trắng đó các bạn... và mình chỉ cần các bạn vẽ giúp mình cái vành đó thôi..và các bạn dùng 1-2 lệnh nha..càng ít càng tốt nhaz bạn... bạn nào vẽ được thì gửi file và cách làm chi tiết cho mình qua email:songdongemdem28@gmail.com nha.. đổi lại mình sẽ trả công bằng card dt 50k! nếu các bạn không hiểu phần nào thì gọi cho mình qua sdt:0909868583 ,mình tên Quang. Thanks
  2. holo Member

Số bài viết: 288
    Re: Cần Giúp Đỡ Gấp.. Dùng Pro.E 5.0 vẽ dùm mình khuôn này... 20k-50k card dien thoại cho bạn nào gi

cái này ít nhất là 200k
  3. anhcongspkt New Member

Số bài viết: 6
    Re: Cần Giúp Đỡ Gấp.. Dùng Pro.E 5.0 vẽ dùm mình khuôn này... 20k-50k card dien thoại cho bạn nào gi

cung muon giup ban ma nhin vao hinh chiu ghe qua doc dau dau hj
  4. nhoctnu New Member

Số bài viết: 76

Cái này mà 20-50k. eo nhìn cái màu mè thôi là phát ngán rồi.mà bản vẽ sai rồi sao vẽ
  5. thuongdangvu New Member

Số bài viết: 5

thang nay dang thu long day