1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Cần tìm lớp học anh văn buổi tối

Thảo luận trong 'Sinh Viên Với Trường Lớp' bắt đầu bởi lam_ckm09, 26 Tháng bảy 2010.

1. lam_ckm09 Member

Số bài viết: 34
    Minh đang tìm một lớp học tiếng anh buôi tối để học trong dip hè này,vào đầu tháng 8,thời gian học khoảng 2 tháng ,bạn nao biết chỉ giúp mình với.(học ở trương mình hay trương nào đo gần đây cũng được)cảm ơn các bạn!
  2. phuc.spk New Member

Số bài viết: 72
    nếu muốn học ở trường mình thì bạn đến khoa tiếng anh (bên cạnh hội trường) vào khoảng 6h tối để đăng kí. Học trường mình ưu thế lớn là giá rẻ, với lại nếu học từ cơ bản thì học ở trường mình cũng đc. Hồi trước mình cũng học ở trường đủ qua 3 anh văn vèo vèo( dù điểm ko cao).
    nếu muốn học tốt hơn 1 chút, có điều kiện nghe nói nhiều hơn, giáo viên chuân hơn thì bạn tới trung tâm tiếng anh của Nông Lâm ở trường cấp 3 Nguyễn Hữu Huân trên đường Đoàn Kết. chỗ này nếu làm siêng học cũng được lắm đó.
  3. timexironman New Member

Số bài viết: 169
  4. mylovespkt New Member

Số bài viết: 144
    Ngay đầu năm nhất tất cả các bạn sinh viên đều phải thi anh văn và tin học đầu vào.
  5. daotiensinh New Member

Số bài viết: 61
    Ban vào lớp Anh văn Giao Tiếp của Đông Âu thử xem. Thời gian ngắn vậy học giao tiếp hay nhất, mình đang cày AV nè. Chắc 1.5 năm nữa mới ra trường.