1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Cần tư vấn về cách làm wen bạn khác giới ở SPKT

Thảo luận trong 'Kết nối bạn bè' bắt đầu bởi [K]night, 7 Tháng năm 2011.

1. [K]night New Member

Số bài viết: 1
    Có lẽ là wá ngớ ngẩn khi viết những dòng dưới đây
    Cần mấy cao thủ chỉ giáo một chút zìa cách làm wen khi chỉ gặp người ta một vài lần trong trường
    Nhất là trong mấy chỗ đông người . Fải làm thế nào để nói chuyện zới người ta . ^^
    Xin chỉ giáo . Thanks truoc ^:)^
  2. huy_trantruitrui New Member

Số bài viết: 4
  3. akatsuki2406 Member

Số bài viết: 333
  4. ken_lonely_8x New Member

Số bài viết: 5
    hê hê...lại hỏi đường đến khoa điện nằm ở đâu...rùi hỏi tên..:))....thấy bạn nữ đó nhiệt tình thì xin số dt luôn...
  5. Minh Hao New Member

Số bài viết: 266
    cài này đơn giản ah, lại tát bạn 1 phát hay lái xe lại đâm rùi có chuyện nói.cách này rất hiệu quả.;)
  6. tdpham Moderator

Số bài viết: 1,194
    lụm cái số đt của con bé trước đi, nhưng trước hết đi cua mấy đứa bạn nóa trước là ok
  7. [CKĐ]Espresso New Member

Số bài viết: 1,019
    [FONT=&quot]Bạn hỏi như vậy chẳng qua là bạn quá nhút nhát thôi. Nếu bạn ra ngoài công viên thì lâu lâu bạn cũng nhìn thấy mấy người bán hàng đa cấp ấy, bọn họ bắt chuyện với người khác tỉnh queo à và hầu như là ai cũng vui vẻ nói chuyện với họ. Đừng sợ, cứ đến và nói chuyện một cách bình thường, pha vào câu chuyện một chút hài hước thì càng tốt. Hạn chế xin số điện thoại hoặc nick YH! của người đó, nếu cần thì bạn cho họ số điện thoại của mình và họ sẽ liên lạc lại với bạn nếu họ cảm thấy bạn là người bạn của họ.[/FONT]
  8. ndkhuong Member

Số bài viết: 182
    đúng vậy, xin số điện thoại nó hiểu lầm mình bán hàng đa cấp thì nguy, tán đã ko đc mà còn bị nghĩ xấu :-s
  9. quyrom New Member

Số bài viết: 20
    hì hì ! viết vô giấy số đt , tên , khoa , ước muốn ... chạy lại đưa rồi chạy đi thật lẹ . bảo đảm bạn đó nhắn tin lại cho bạn liền . Mình làm thử 1 lần , rất hiệu quả : mà bạn đó nhắn tin lại là năm cuối rồi , không thích quen trẻ con (mình mới năm 2)
  10. lam251092 New Member

Số bài viết: 592
    Cách này hay lắm, mình phải học mới đc, nhưng mình không đủ can đảm để chạy lại đưa đâu, :((, mình có mấu tiêu chuẩn nhỏ z nè mấy bạn coi đc không nha :cao 1m65~ + giau`+ dep + ngoan hien, zay la du roi:))
  11. thanhkht New Member

Số bài viết: 156
    cách này xem ra hay nhỉ,chắc cũng khá thành công đây,chắc trong người mình lúc nào cũng chuẩn bị miếng giấy nhỏ ghi sẵn thông tin trong đó rồi cất giữ trong người lở khi đi ngoài đường thấy em nào xinh mình chạy tới đưa cho cô ấy thế là................:))=))
  12. Thit_Ba_Chi New Member

Số bài viết: 22
    haha, cứ đứng ở công trường mình đó, thấy chị e nào che dù đi ngang wa mà đi 1 mình thì bay dzô xin đi ké, sau đó cứ thế mà bắt chuyện thui,nhớ là phải hỏi xem học lớp nào để hôm sau wa cảm ơn nữa nha, mang tiếng là cảm ơn nhưng....hehe
  13. thanhtuan_hoangsatruongsa New Member

Số bài viết: 636
  14. huy_trantruitrui New Member

Số bài viết: 4
    làm như đồng chí hắn bai bai lun chứ nói chiện

bịa đại ra. con trai là chúa nói dóc mà. cứ phan đại ra. bít đâu trúng đối thủ sao

oh ye'. hợp lý lun\:D/
  15. khongthe_khongcogi New Member

Số bài viết: 2
    hãy dùng chiêu Lục Vân Tiên cứu Kiều Nguyệt Nga đi bạn , Mình thử rồi bây giờ bạn ấy là bạn gái mình rồi . Chúc bạn may mắn .
  16. pepsi[X] Heart breaker

Số bài viết: 723
    ôi, toàn cao thủ không... mình bắt ghế ngồi hóng hớt vậy

@bác chủ topic: kua gái là một việc tưởng khó mà thiệt ra chỉ cần "chay mặt" chút là đc... Cứ thử đi bạn, không chêt đâu mà lo nhưng nhớ là không đc làm những trò NHAM NHỞ -->con gái nghĩ mình biến thái (ví dụ: không giở trò "Anh là Beckham đây, anh để ý em nhìn anh nãy giờ!!!" :))
  17. npcuon New Member

Số bài viết: 15
    Đọc cái vụ đưa giấy mới nhớ tự nhiên trong bóp của mình có tờ giấy 090935626x (còn số cuối ai thích đoán thì đoán) với 1 cái tên Bảo Anh là sao nhỉ?

Ai biết chủ nhân số đt trên hoặc cái tên trên cho mình thông tin 1 chút. Hồi giờ cũng chưa thử call hay nhắn tin gì. Chẳng hiểu tự nhiên 1 ngày lục tìm thấy nó.
  18. hakisi New Member

Số bài viết: 144
    tui có biết 1 cô học công nghệ may khóa 09 tên Bảo Anh. Bạn tự tìm hiểu thêm nha.
  19. durance New Member

Số bài viết: 10
  20. Chip.Xinh New Member

Số bài viết: 616
    Đẹp Trai Không Bằng Chai Mặt mà anh nhỉ :))
  21. quanghuyddt New Member

Số bài viết: 922
  22. sunward New Member

Số bài viết: 26
    haha đúng là hết cái để hỏi ah. Tham gia bên CTXH hoặc Kỹ Năng mấy hôm về không thay đổi không lấy xiền :))
  23. Chip.Xinh New Member

Số bài viết: 616
    kaka... tham gia clb kỹ năng cũng chưa chắc chai mặt bằng em kaka
  24. phamhuy27 Member

Số bài viết: 53
    thế thì loài này gần như tuyệt chủng hết rồi=))
  25. atula_tl Moderator

Số bài viết: 1,437
    con trai muh cho con gái sdt thì chờ kiếp sau con gái gọi dt lại nhé. trừ khi bít u học giỏi thì còn gọi dt hỏi btap thui
  26. Maboroshi New Member

Số bài viết: 64
  27. jimy Member

Số bài viết: 159
    gái bây giwof mới làm quen xin số tụi nó cho toàn số ông bà già nó không, gọi nhắn tin tới bị chửi xanh mặt
  28. atula_tl Moderator

29. papi111 New Member

Số bài viết: 78
    trời cái này phải hỏi girl lớp mình, ôi mẹ ơi chảnh lắm, chừng nào pạn kưa dc 1 em trong lớp mình thì lúc đó con đường chinh phục của bạn.............
  30. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
  31. atula_tl Moderator

32. lackylucx2 New Member

Số bài viết: 1
  33. tdpham Moderator

Số bài viết: 1,194
  34. croket_2512 Moderator

Số bài viết: 2,190
  35. SPK_DKC_DHT Administrator

Số bài viết: 2,868
  36. gachicken New Member

Số bài viết: 87
    Vấn đề này mình góp ý như sau:x: Có bạn gái >>> tốt;)).Không có cũng không sao.Mặt tốt không dám nêu (hehe8-}.cười nham hiểm).Mặt tiêu cực:thứ nhất: nhắn tin gọi điện tối ngày(nt ít thì tốt nhưng nhiều thì mất time lẫn vật chất) >>>tình phí rồi nhá =)),thứ 2 :thay đỗi tính cách >>> không còn là chính mình.Thứ 3 : tình đầu tiên thường dễ tan vỡ và nếu là sinh viên thì...@@!! khỏi nói rồi (ra trường suy nghĩ nó khác lắm các chú àh.Thường thì các chú bị đá nhiều hơn các nàng nhé )
    ---Vài nhận xét về con gái trường mình như sau: Ngoan hiền,chăm,đảm đang,dễ thương mà cũng dễ bị ghét...Với "đa số" có tí nhan sắc là...ấy ấy ngay,vài biểu hiện dễ bắt gặp nè : thường xuyên vuốt tóc,thích gây chú ý,đi đứng không thoải mái và tự nhiên,luôn xem người khác có nhìn mình không (nhìn trái nhìn phải nhìn xung quanh mà k nhìn phía trước các Chú àh...dễ gây va chạm làm hỏng hóc lắm (suy nghĩ đen tối;))) >>> đa số chưa có ai rước ( nghe nó nghịch lí ) vì Chú nào cũng tưởng hoa có chủ =)) Cô đơn dài dài các nàng nhé (nhưng cái khó là các nàng lại thích thế lắm!!! vì sống cho trai nó "thèm") Riêng Tớ lại thích các bạn có duyên ( Dễ gần,ít đối thủ cạnh tranh,ít gây sự chú ý...) Các bạn thích nói to chỗ đông người,thích thể hiện mình,cho mình là tất cả...thì sửa ngay từ bây giờ nhé.Con trai bọn tớ không mấy mặn mà lắm đâu (con trai bọn tớ thích bạn nào luôn biết mình là ai trong mọi hoàn cảnh )
    Mấy bạn ngành thời trang hay kinh tế thì mặc đồ cá tính nè,đẹp nữa ^^...nhìn cái là biết khoa liền(không thể lẫn vào điện tử hay chế tạo máy ^^!) Nữ CTM + ĐT nghe đừng buồn nhé !!! Mình cũng ngưỡng mộ các cậu lắm.Các cậu thường chăm học và giỏi giang ( vì cả lớp con trai tranh nhau chỉ bài,xếp hàng để được chỉ bài cho bạ.Đôi khi là niềm hạnh phúc ấy các Chú nhể :x ) mình thì mình thích các bạn để "mộc" hơn phấn son !@@ (tự nhiên tớ ghét phấn son) vì tớ nghĩ mình "Đi...học"
    Còn mấy ông con trai trường mình >"< Nói tới sáng không hết.Chăm chỉ học cũng có,ăn nhậu cũng có,tán dóc,nói xấu con gái "thôi rồi" (chết !!! có mình nữa.huhu:D)chọc mấy bạn nữ cũng có luôn =)) (mấy ông nhớ dùm >"< con gái sinh ra không phải để tụi mình nhận xét xấu đẹp rồi nói này nọ...cần tôn trọng phụ nữ mấy Chú nhá.Có câu : "không nên đánh phụ nữ dù chỉ là một cành hoa" mấy ông ác lắm >>> chế ra "đánh nguyên bó hoa" ai chả biết mấy ông nói ngụy biện cho vui,cho cười thỏa thích.Thử đánh coi rồi biết.hơ hơ) tùy theo sở thích của mình,các Bạn nữ có thể chọn ctrai trường mình mà không cần phải đi đâu xa (tuy nhiên,thường thì mấy anh toàn "đánh tiếng" trước do mấy bạn ý nghĩ mình "hiếm" nên "kệ") >>> tội cho mấy anh "yếu cơ","nhát g... "phải thiệt thòi.Chủ topic cố lên heng !!!
    Viết dài viết luyên thuyên không bằng dừng bút tại đây. (đoạn này tớ coppy trong sách:-ss)(thời này internet ai dùng bút:|).Thổi tí gió và xin tí gạch từ các mem:x
  37. croket_2512 Moderator

38. BanNha_TrieuKhuc Banned

Số bài viết: 9
  39. pé đô New Member

Số bài viết: 86
  40. SPK_DKC_DHT Administrator

41. vietspkt New Member

Số bài viết: 55
    con gái SPKT chảnh xxx vãi ra chú ak, cho nên chú đừng có làm quen làm chi haizzz xấu mà ko bít phấn đấu ko ak
  42. hoanget New Member

Số bài viết: 14
  43. doanngocchanh New Member

Số bài viết: 58
    1 cách đon giản nhất là : để ý coi nó học lớp nào rồi nhào vô học chung, sau ngày thứ 2 thì ngồi gần lại...ngày thứ 3 thì giả bộ quên 1 cái gì đó....---> mượn của nó, nó mà cười cười cho mượn thì nó cũng chịu bạn rồi đó, nó không làm gì hết thì rút lui đi cho rồi....
    nồi nào úp vung đó mà....còn không thì phải có nhiều tiền, lái xe SH vô chở nó về, nó ok la xong!!!:-
  44. doanngocchanh New Member

Số bài viết: 58
    mà quên nửa... con gái trường mình mà nhất là mấy đứa hơi lớn lớn, nó thích mấy thằng học giỏi thôi...có gì còn chỉ nó làm bài tập nửa...khôn lắm,, có 1 lời khuyên là chỉ nên chọc gái spkt cho zui thôi
  45. croket_2512 Moderator

Nghe sao phũ phàng quá vậy???
  46. khanh New Member

Số bài viết: 49
    Zậy thì ... ^#(^
  47. SPK_DKC_DHT Administrator

Tại sao chỉ nên chọc cho zui? :-?
    Đâu phải ai cũng vậy!
  48. thedeath0212 New Member

Số bài viết: 7
    Chuẩn ko cần chỉnh, nó chỉ chơi vs đứa học giỏi để chỉ bài, hết giá trị thì bb >>
  49. croket_2512 Moderator

Chắc đây là những nạn nhân???
  50. SPK_DKC_DHT Administrator