1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Câu lạc bộ Anh Văn E-pro

Thảo luận trong 'CLB Anh Văn' bắt đầu bởi mitom5000goi, 5 Tháng tư 2012.

1. mitom5000goi New Member

Số bài viết: 1

- Bạn là thế hệ sinh viên trẻ tuổi, năng động và đầy nhiệt huyết?
    - Bạn yêu thích tiếng Anh nhưng lại ngại giao tiếp với đám đông hay chưa thật sư tự tin với khả năng Anh ngữ của mình?
    - Bạn muốn cái thiện, rèn luyện và phát triển vốn từ tiếng Anh thông qua một sân chơi hấp dẫn, năng động và sáng tạo?
    - Bạn muốn mở rộng mối quan hệ và làm phong phú thêm kiến thức, kỹ năng học tập?
    Nếu hầu hết các câu trả lời của bạn là “CÓ”, vậy thì đừng chần chừ nữa mà hãy đến với chúng tôi
    CÂU LẠC BỘ E-PRO
    E-Pro là một Câu lạc bộ Tiếng Anh ra đời từ chính nhu cầu rèn luyện và nâng cao kiến thức của những người trẻ.
    E-Pro tạo cơ hội cho tất cả những ai có mong muốn được nâng cao khả năng và sự tự tin khi giao tiếp bằng tiếng Anh, không phân biệt trình độ, miễn là bạn có khát khao học hỏi và sự nhiệt tình.
    Đến với CLB E-Pro, bạn sẽ được trải nghiệm những cảm giác thật khác biệt khi chính các bạn sẽ góp phần sáng tạo nên những điều thật ý nghĩa và bổ ích.
    I.Thông tin chung về clb:
    CLB E-Pro chính thức ra mắt ngày 23/10/2011, trực thuộc cơ sở 2 của Trung tâm Hỗ trợ Học sinh, Sinh viên TP.HCM.
    CLB có 2 định hướng hoạt động chính:
    · Tổ chức những sân chơi, những sự kiện tiếng Anh nhằm tạo môi trường ngoại ngữ cho các bạn sinh viên, đặc biệt là sinh viên các trường khối ĐHQGTPHCM, giúp các bạn rèn luyện và nâng cao các kỹ năng tiếng Anh của mình.
    · Góp phần khuyến khích và đẩy mạnh phong trào học tiếng Anh của các bạn sinh viên, giúp các bạn tự tin hơn khi giao tiếp tiếng Anh.
    IICác hoạt động của clb:
    · Hoạt động định kì nổi bật của CLB là tổ chức các sân chơi tiếng Anh thường xuyên mỗi 2 tuần/ lần vào ngày Chủ nhật, với mục đích tạo cơ hội cho các bạn sinh viên sử dụng tiếng Anh để bộc lộ suy nghĩ, cá tính của bản thân mình về một chủ đề nhất định, liên quan thiết thực đến đời sống. Dĩ nhiên sẽ có 2 phần quá thú vị từ Bách Khoa computer dành tặng cho 2 bạn sinh viên xuất sắc trong mỗi sân chơi :x
    · Sân chơi còn giúp các bạn rèn luyện các kỹ năng cần thiết khác như kỹ năng nói trước đám đông, làm việc nhóm v..v..
    · Đó còn là nơi gặp gỡ, giao lưu, học hỏi kinh nghiệm và kết bạn.
    III.Hoạt động sắp tới:
    Trong tháng 4, CLB E-Pro sẽ tổ chức chương trình “Thử sức Anh ngữ”. Hoạt động này được phủ sóng 15 trường ĐH – CĐ khu vực Q.Thủ Đức – Q.9. Đây là cuộc tranh tài toàn diện nhằm phát huy tối đa năng lực của các bạn ở cả 4 kỹ năng nghe - nói - đọc - viết bằng tiếng Anh, được thực hiện với sự bảo trợ chuyên môn của Trung tâm ngoại ngữ Atlantic. Chương trình hứa hẹn sẽ đem lại nhiều bất ngờ thú vị và hữu ích cho tất cả cá bạn sinh viên. Và giải thưởng sẽ rất là cực kỳ hấp dẫn đó ;;)

CLB E-Pro tự tin mình có thể đem sức trẻ và sự nhiệt huyết để đem lại những sân chơi Anh ngữ thú vị, bổ ích cho sinh viên. Sao các bạn không tham gia và cùng trải nghiệm những điều lí thú với chúng tôi?
    Hãy chung tay gầy dựng và phát triển một Câu lạc bộ thật bổ ích và lí thú cho giới trẻ!
  2. thanhtienspkt10 New Member

Số bài viết: 5
  3. linhdong Member

Số bài viết: 306
  4. kenboy2288_py New Member

Số bài viết: 2
  5. doctoranh115 New Member

Số bài viết: 5
  6. cong_09 Member

Số bài viết: 100