1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Chân dung nhà vô địch khoa Điện - Điện tử năm 2011

Thảo luận trong 'Thể Thao Trường' bắt đầu bởi spkt10302, 21 Tháng tư 2011.

1. spkt10302 New Member

Số bài viết: 44
    Giải bóng đá khoa Điện - Điện tử năm 2011 kết thúc và kết quả giải vô địch thuộc về lớp 10302

2. innocence91 Member

Số bài viết: 404
  3. pepsi[X] Heart breaker

Số bài viết: 723
  4. alexferguson195 Member

Số bài viết: 39
    đá ở sân trường chả có gì là hay ho cả ! chả có 1 chút gì gọi là bóng đá , chả có chút gì gọi là chiến thuật , chả có chút gì gọi là kỹ thuật
    cứ gôn bên này phát bóng lên bên kia ! sút đùng đùng vào dc thì tốt ko vào dc thì thôi !
    thắng dc 1 trái ! thì thấy bóng về phần sân mình phá bóng lên !

nếu đá ở sân cỏ nhân tạo thì có vẻ hay hơn ! đòi hỏi mọi cá nhân trong đội đều phải có kỹ thuật , tư duy chiến thuật tốt , hiểu nhau , và đòi hỏi phải có 1 thủ lĩnh thật xuất sắc để dẫn dắt toàn đội !
  5. spkt10302 New Member

Số bài viết: 44
    vậy chứ mình hỏi bạn thế nào gọi là bóng đá? mục đích của việc cầu thủ chạy treo tranh bóng là gì ? cuối cùng cũng là cách làm thế nào để đưa được trái bóng vào lưới đối phương, và kết quả bên nào đá vô nhiều hơn thì thắng.
    sao bạn lại bảo sút đùng đùng vào được thì vào, ko vào thì thôi.
    bạn có theo dõi các trận đấu đầy đủ chứ, vào được chung kết ko phải đá đùng đùng mà vô được đâu bạn ạ, đá sân cỏ nhân tạo 4 người, trong khi đá sân trường tới 6 người, 4 người phối hợp sẽ dễ dàng hơn là 6 người, sân rộng hơn đòi hỏi thể lực phải tốt hơn. bề mặt sân xâu hơn, đòi hỏi kỹ thuật phải điêu luyện hơn. gôn to hơn, đòi hỏi thủ mon phải xuất sắc hơn.

ko biết thì đừng nói như vậy
    đá ở đâu ko quan trọng, quan trọng là bạn có thích nghi được hay ko thôi,
  6. davidnguyen56 Member

Số bài viết: 51
    bóng đá là môn thể thao nêu cao tinh thần đồng đội mà, dù sân lớn hay sân nhỏ thì bạn cũng cần phải có phối hợp đồng đội mới chiến thắng được. và quan trọn hết là đừng nên cay cú khi thua, vì bóng đá rốt cuộc cũng chỉ là một trò chơi thôi. chơi hết mình trên tinh thần thể thao, giao lưu và đoàn kết...
  7. hoasutrang New Member

Số bài viết: 52
    Vô ĐịCh ĐịcH

cố lên các anh em cầu thủ. Biết đâu sau này trường ta đưa đi đá Paragame.
  8. pepsi[X] Heart breaker

Số bài viết: 723
    đúng là đá trên sân cát thì chạy mệt hơn sân cỏ thiệt...
    Bóng đá bãi biển (đá trên cát) cũng là một phần trong bóng đá. Trước giờ chưa nghe ai nói cầu thủ đá sân cỏ thì hay hơn cầu thủ đá sân cát....

Paragame là hội thao người khuyết tật mà bạn
  9. MrTrinh New Member

Số bài viết: 91
    Tớ thấy đá bóng chủ yếu là vui thôi. Với lại rèn luyện sức khỏe. Sân bãi ko thành vấn đề nhưng hum bữa xem trận kia thấy trọng tài hơi bị "chuối":( Tiện thể cho mình hỏi là tổ trọng tài là ai vậy các bạn, phải SV trường mình hok:D
  10. kakachuchu Member

Số bài viết: 62
    tôi đòng ý bạn [IMG] alex võ
    đá sân cỏ nhân tạo hấp dẫn thật
    nếu lớp nào mún giao lưu lơp spkt ckđ 2010 thì pm tuj. 01289 9020173 tuấn :ThumbsUp: