1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Chém lẹ òi rút!

Thảo luận trong 'GÓC CHIA SẺ-CẢM NHẬN' bắt đầu bởi ruamotmat, 18 Tháng mười hai 2010.

1. ruamotmat New Member

Số bài viết: 78
    \:D/Một người phụ nữ mang theo 1 viên kim cương đi máy bay nhưng không biết làm sao qua được hải quan , chợt bà ta thấy cha cố đi qua bèn nhờ đem qua dùm. Đến cửa, nhân viên hải quan hỏi:" cha có khai báo gì không?", cha tính nói không nhưng nhớ đến viên kim cương trong quần và không thể làm trái lời Chúa dạy là không nói dối, nên cha nói:" từ thắt lưng trở lên không có gì quí cả, nhưng từ thắt lưng trở xuống có một vật mà mọi quí bà đều thích". Nhân viên hải quan cười và nói: " cha vui tính quá, mời cha qua"!

x( một anh sinh viên chở bạn gái trên đường bỗng thắng ké..é..ét lại và dừng trước quán chè
    anh hỏi cô bạn gái: "ăn không"
    cô bạn trả lời:" ăn"
    anh sinh viên:" có thế chứ, bộ thắng này mới thay hồi sáng đó"
    Nói rồi anh ta đạp xe đi tiếp >:)

^#(^
    Kỷ niệm 60 năm ngày cưới, cụ ông bàn với cụ bà : – Chúng mình sẽ tìm về hương vị thuở ban đầu khi mới yêu nhau, em nhé. Cụ bà đồng ý, thế là chiều hôm đó, đang ngồi trong phòng, đột nhiên có 1 cục giấy được bắn qua cửa sổ, cụ bà nhặt lên, xúc động và run rẩy mở ra xem : “7giờ tối nay, hẹn em ở chân cầu Chà Và nhé” 6giờ 45 chiều, tay cầm bó hoa hồng, ông cụ vừa húyt sáo vừa đến chân cầu chờ cụ bà.7h, rồi 7h45, kim đồng hồ lên 8h….8h30….9h, hết kiên nhẫn nổi, vì lúc nầy sương xuống nhiều, cụ ông hầm hầm về nhà, mở cửa ra và quát : ” sao bà không ra” Cụ bà ngồi ủ rủ, thút thít : ” má không cho em đi :))
    :welcome: Ủng hộ anh Phước 8 ngón, 8ngón kute, 8ngón vip pro :superman:
  2. dau_troc922000 New Member

Số bài viết: 193
  3. heocoi New Member

Số bài viết: 15
  4. vuongspk Member

Số bài viết: 392
  5. ba_me New Member

Số bài viết: 192