1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Chia sẻ khoảnh khắc tình nguyện 2012

Thảo luận trong 'Thảo luận nghiêm túc' bắt đầu bởi pé đô đẹp trai, 11 Tháng tám 2012.

1. pé đô đẹp trai New Member

Số bài viết: 15
    Các bạn sinh viên thân mến! Các hoạt động tình nguyện đã trở thành một phần không thể thiếu trong cuộc đời sinh viên của mỗi chúng ta. Nhằm xây dựng một sân chơi để các bạn sinh viên có thể chia sẻ những khoảng khắc tình nguyện cho mọi người, Từ ngày 17/7 đến ngày 25/8/2012, Hội Sinh Viên TP.HCM phối hợp cùng Mạng xã hội Zing Me tổ chức cuộc thi “Khoảnh khắc tình nguyện” cho các bạn trẻ yêu thích, quan tâm đến các hoạt động tình nguyện. Tham gia chương trình, các sinh viên sẽ có cơ hội chia sẻ những tấm ảnh đẹp, những ký ức và khoảnh khắc đáng nhớ trong quá trình hoạt động vì cộng đồng với tổng giá trị lên đến 140 triệu đồng.

Các chiến sĩ tình nguyện có thể tham gia cuộc thi dưới 2 hình thức chia sẻ ảnh hoặc viết bài chia sẻ cảm xúc khi thực hiện các hoạt động tình nguyện. Để tìm hiểu chi tiết về chương trình cũng như tham gia dự thi, các bạn hãy truy cập vào fanpage của chương trình nhé:
    http://me.zing.vn/b/av/khoanhkhactin...khactinhnguyen
    Chúc tất cả các bạn có một mùa hè tình nguyện thật nhiều niềm vui, ý nghĩa và cả những kỷ niệm khó quên.

2. hai999 New Member

Số bài viết: 1
  3. pé đô đẹp trai New Member

4. pé đô đẹp trai New Member

5. trùm khủng bố New Member

Số bài viết: 3
  6. big band New Member

Số bài viết: 4
  7. trùm khủng bố New Member

cái link to đùng đó bác, bác chỉ cần 5 phút post hình lên fanpage khoảnh khắc tình nguyện trên zing me là được, chú em tham gia rồi đó, bác tính giành giải thưởng với chú em hả, kaka
  8. big band New Member

có 140 triệu chứ mấy, hehe, em tính tham gia cho có tinh thần vì em thích mấy hoạt động này lắm, giải thưởng thì không dám mơ mô, hehe, 2 anh em mình cùng tham gia lấy chút tinh thần cho SPKT chứ hè
  9. trùm khủng bố New Member

10. big band New Member

có không đó, chú cứ đùa, hehe, em thấy có thông tin gì về cộng điểm rèn luyện đâu, hihi. chú anh yên tâm, em tham gia mà, kaka
  11. chuchunnam New Member

Số bài viết: 2
    chương trình náy ý nghĩa quá, nếu mà thêm điểm rèn:X luyện thì khối bạn sinh viên tham gia nè, lên zing me đọc và coi hình mà thấy yêu tinh thần các bạn sinh viên quá, :X
  12. pé đô đẹp trai New Member

các bác xôm tụ quá, nhờ trừ giải thưởng cho chú anh này với nhá, haha, chúc bà kon thành công, vận động SV SPKTtham gia chứ lên zing me pà kon trường khác thi mà thấy hâm mộ luôn, :pP
  13. chuchunnam New Member

Số bài viết: 2
    trường mình tham gia các hoạt động tình nguyện hơi bị mạnh thôi đó, chỉ là chương trình này chưa được biết đến rộng rãi thôi, up up bài này để các bạn trường mình biết mà tham gia nè, cực kỳ bổ ích.