1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Chia sẻ kinh nghiệm cùng các anh chị khóa 05 và các khóa trước 05

Thảo luận trong 'Thảo luận nghiêm túc' bắt đầu bởi traitimbanggia_1789, 6 Tháng một 2010.

1. traitimbanggia_1789 New Member

Số bài viết: 671
    Hình như 4r này rất ít anh chị khóa 05 và các khóa trước 05 tham gia thì phải?
    Hiện nay các anh chị đang tất bật hoàn thành luận án tốt nghiệp, nghe nói nhiều anh chị đang lao đao lắm, nhất là các luận án mang tính thực tế cao đòi hỏi phải có thiết bị để làm sản phẩm.... Hôm nay bg mở topic này để cho các anh chị có dịp ghé qua 4r cùng chia sẻ những khó khăn, vướng mắc mà các anh chị đang gặp phải. Nhân tiện anh nhờ anh chị chỉ giáo và chia sẻ kinh nghiệm cho bọn em để sau này ko mắc phải những lỗi như vậy. Có những ngành năm nay bảo vệ luận án trước tết âm lịch cũng có những ngành bảo vệ luận án sau tết âm lịch. Bên cạnh những niềm vui cũng có những nổi buồn đan xen nhau
    không bjt anh chị có những băn khoăn gì ko?
    P/s nếu có gì sai sót, mong anh chị bỏ qua cho bg nha![-o<
  2. anplixFz New Member

Số bài viết: 296
    Để xem .... công nhận cuối năm cũng vất vả thật :D

Em có gì cần hỏi, chứ chung chung quá, a cũng khó trả lời :D
  3. traitimbanggia_1789 New Member

Nói chung là hỏi từ tất tần tật gì các sư huynh & sư tỷ đang gặp rắc rối, ah! theo các sh & st thì điều tất yếu mà sinh viên năm cuối phải có là gì vậy ạ ( chẳng hạn như thi lấy chứng chỉ gì gì đó...) ! mấy hôm nay nghe mấy sh hàng xóm tu tư tưởng, lịch sử đảng gì đó... trời ơi, nghe mấy sh đọc mà thấy thảm thiết quá, y như là đang ca vọng cổ vậy, đúng là khổ thiệt!
  4. anplixFz New Member

Thi CHÍNH TRỊ cuối năm đó em ... không qua đc môn chính trị này là đừng hòng lấy đc bằng

Môn này gồm 3 trong 5 môn chính trị gôm lại, bởi vậy thi là học 1 lúc 3 môn ... =]]
  5. traitimbanggia_1789 New Member

Uả? hình như môn này thi nhưng đâu có lấy điểm đâu phải ko sh ? lúc chiều bg nghe mấy sh hàng xóm kêu đề cũng dễ mà, có sh còn nói nếu môn này mà có lấy điểm thì chắc là điểm cao lắm! bg chỉ nghe đồn phong phanh zậy thôi chứ bg cũng ko bjt thực hư ra sao hết! ah! hình như những ai mà còn nợ môn thì ko được thi môn này phải ko sh? đúng là gay thật! ~X(~X(
  6. innocence91 Member

Số bài viết: 404
    Hài ko thể tả \:D/
  7. traitimbanggia_1789 New Member

8. tranvu136 New Member

Số bài viết: 257
    Sinh viên năm cuối bị nợ môn vẫn được thi tốt nghiệp bình thường ... Trừ những sinh viên bị đình chỉ hoặc buộc thôi học .
    Chỉ khi nào trả xong hết những môn nợ thì mới được ra trường .
    Thi chính trị là điều kiện bắt buộc đối với tất cả các sinh viên muốn tốt nghiệp. Sẽ thi 3 trong tổng số các môn chính trị mà chúng ta đã học.
    Thân .
  9. traitimbanggia_1789 New Member

Sao em bjt hay zậy? ủa? sao sh kia lại nói là nợ môn nên ko dc thi chính trị mà ta? ko tin em hỏi sh này xem huuhuyspkt11 ( nick name đó) ko lẽ người này là lừa đảo thật, hình như sh này bj nợ môn nên ko dc thi chính trị đợt chiều nay mà!
  10. anplixFz New Member

Nợ không quá 20 chỉ thì d0c thi TN bình thường, còn lớn hơn thì phải trả nợ đã